Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SAMSUNG VN chính thức công bố giá Galaxy S2 và Galaxy tab 10..1

tranvietky
7/7/2011 14:22Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thang 8 chiến một em coi
caddish12
TÍCH CỰC
13 năm
Hé hé hé, em thuộc nằm trong diện đặt hàng top 100 của mainguyen vs thegioididong roài :cold:
Nên là hem lo gì hết, đến ngày là nó gọi đến coi hàng thui ah

Hehehe, em chia tay rồi nhưng vẫn đóng góp cho box DHD, chắc tuyển người mới :sluggish:
Em cũng săn đuổi mấy em xinh tươi đây =)), nhìn em nó mà chịu k dc, chỉ muốn (.)(.) nó thui hehe
babypimp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thì em thấy có 3 vấn đề sau: (tất nhiên ví dụ đưa ra trong ngoặc chỉ là tham khảo vì đó là thực tế xảy ra)

1. Samsung có cam kết không nâng giá bán trong tương lai không? (Nokia N8)
2. Chính sách phân phối liệu có để cho các cửa hàng, đại lý thao túng và làm giá như trường hợp của xe máy (Honda PCX)
3. Cung có đủ cầu không hay phải đặt hàng rồi chờ hàng tháng trời? (Piaggio Liberty)

Nếu 3 vấn đề kia được Samsung đảm bảo thì còn gì tuyệt vời hơn nữa. Nam mô các bác lãnh đạo VN làm ăn chân chính, giữ lời cho em nhờ...
Điện thoại nó ko như xe máy đâu bác ah..........................nên bác cứ yên tâm....bác thấy từ trước tới giờ thằng samsung có làm thế bao giờ đâu mà bác lo......mà hàng điện tử chỉ có khi hết hàng thì thị trường tự do mới đẩy giá lên chứ chưa có hãng nào đẩy giá nên cả....
Nên anh em cứ thoải mái mà chén...có 1000 chiếc galaxy s2 bán đợt đầu và 1000 chiệc galaxy tab 10.1 bán đợt đầu đc KM cơ mà...nên anh em cứ bình tĩnh...ai cũng có phần.....
trongsy89
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn cái giá mà đau từ hôm qua đến giờ, chưa nói đến khuyến mãi, buồn cho những ai đa mua, vui cho những người chuẩn bị mua
Một số cửa hàng cho bán lẻ rồi nè bác: http://www.tinhte.vn/may-tinh-bang-462/samsung-galaxy-tab-10-1-chinh-hang-co-mat-dau-tien-tai-ha-noi-759042/
Ai thích thì mua đc rồi đó.........................................ra đặt hàng cuối tháng lấy.
Không thể chối cãi SS đang ngày có nhiều chỗ đứng trong ngành ĐT hơn xưa, kể cả thương hiệu lẫn chất lượng. Nokia chỉ mạnh hàng đập đá symbian, còn lên cảm ứng thì thật già nua, nó bền bỉ nhưng không hiện đại. SS như chàng công tử đang tán tỉnh mọi người bằng chiếc smartphone bóng bẩy và mạnh mẽ.
Nhìn vào những con số về doanh thu và sức mua để thấy thị phần iphone đang ngày bị SamSung đe dọa...
tyla81
ĐẠI BÀNG
13 năm
VTA bên CMT8 vẫn còn cho đặt ngày cối. Các bác nhanh chân nào
jimmykobai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đấm nhau đi :mstickle:
Hai bác này phải hẹn nhau ra chỗ nào giải quyết bằng tay chân đi
Mình mới nhận được điện thoại của một em gái bên SamSung giọng rất dễ thương nhờ mình xác nhận hộ em ý về việc tham dự hội bàn đào SamSung vào chiều 14/7 tới đây, nghe nói tại đêm thác loạn này có nhiều em rất có nhiều chữ hót hiện thân. Tại động Bàn Tơ kì này do hơi thiếu phòng nên cần phải apply trước. Hy vọng anh em ta lại có dịp trau dồi nâng tầm kỹ năng ở đây. Chúc vui.
P/S: Khi đi nhớ mang theo dụng cụ, thử pin kỹ càng tránh hỏng ăn đáng tiếc.​
tyla81
ĐẠI BÀNG
13 năm
me lại too

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119