Samurai Siege - Hướng dẫn toàn tập , game hay cho ipad

rkoitechpro
5/12/2013 12:48Phản hồi: 5
Samurai Siege - Hướng dẫn toàn tập , game hay cho ipad
Đầu tiên mình xin nói trước , đây là bài hướng dẫn , chia sẽ kinh nghiệm , không hack cheat ,cc, hay feature,free... 😃, chủ yếu là giới thiệu mọi người chơi , cộng đồng vào cùng Allience người việt war.

+nên tận dụng hết các quỹ thời gian cho nông dân đi xây, tránh đứng nông dân ( có thể xem trước giá lên nhà , chuẩn bị sẵn).
+khi war và có thời gian chơi nhiều , nên để 1 nông dân lại để up wall , tránh tình trạng quá nhiều coins và essenes trong rương bị cướp hết.
...
1. Troops:
_Có tổng cộng 9 loại binh chủng cho anh em, trừ Samurai đầu tiên cho , tất cả các troop còn lại , đều mở dần dần từ từ thông qua các Mission theo game.
  • Samurai : binh chủng đầu tiên, đánh cận chiến , tính cơ động cao .
  • Ninja: dùng đánh cướp , ưu tiên các market và essene , tốc độ cao , dame tốt , hp thấp .
  • Ram: công cụ phá wall
  • Commander: thủ lĩnh , lôi kéo , chỉ đạo các chủng khác tấn công ưu tiên Attack towers(cannon, tower , freezy ...)
  • Archer: cung , tính cơ động khá cao , phá nhà cự li tốt , dame tốt, hp thấp ,
  • Oni Troll: trâu , là đá tảng đi đầu xung phong , máu cao , game ổn , tốc độ di chuyển thấp .
  • Healer: Hồi máu , pháp sư hồi máu cho đồng đội .
  • Essence Master: Sét , pháp sư chuyên dùng sét , giật khá mạnh và lan
  • Dragon: biến , máu tốt , dame cao , cơ động lớn
2. Building: có 4 dạng nhà chính

3. Allience:
bạn có thể search và tham gia allience từ khá sớm , mở nhà alliance để nhận Donate quân từ các thành viên khác , có thể attack hay def nhà .
war: lệnh war từ Shogun hay General , 1 trận 12 tiếng , sẽ nhận đc diamon khi thắng , 30-50diamons và 2 bouns cao nhất dc thêm diamons)

Quảng cáo

4.Loot:
Khi sưu tập đủ 6 món đồ ( nhận được khi đánh sập nhà Caste chính sẽ nhận đc tương ứng) của từng loại Attack , Defense sẽ nhận đc thêm 1 cannon cho defense và 1 camp 5 samurai cho attack .

5. Scolls:
Hiện tại đã cập nhật thêm scoll banh tuyết là 3 loại scoll:
Fire Scoll: vòng lửa
Freeze Scoll: đóng băng
Snowball scoll: banh tuyết

Xong. Trên đây là 1 số hướng dẫn và link, tùy mỗi người sẽ có hướng đi riêng cho mình , các build riêng 😃 . tổng hợp từ Wiki.samurai siege và 1 số topic trong forum spendspace.com
Anh em nào share thì ghi nguồn Rkoitechpro hộ mình nhé 😃
Anh em vào allience " Anhem Nat" chơi cùng. )

Quảng cáo

Dưới đây là 1 số hình ảnh tiêu biểu:
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ssm19
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hướng dẫn toàn tập cơ mà? Ít thế?!!! 😁
@ssm19 hết cái để viết rồi ==! . cho thêm ý tưởng và cần phần nào mình bổ sung thêm cho bài viết :H
1781522_3912000934239_75561536_o.jpg Tuyển thành viên vào clan của người Việt "Vietnam Anhem": Lời đầu:Mời tất cả các anh em joint vào clan của chúng tôi.Clan dc mở ra vs tinh thần vui vẻ,giúp đỡ lẫn nhau,giao lưu kết bạn là chính Hiện tại clan gồm 50% anh em Việt kiều từ khắp nơi cũng như anh em trong nước Yêu cầu chung: -caste 8 trở lên -Có thời gian onl đều,biết đánh war(nếu chưa biết có thể hỏi bọn mình sẽ chia sẻ) -Và quan trọng hơn cả là nhiệt tình ,vui vẻ ^^ Ai muốn joint mời search tên "Vietnam Anhem" hoặc inbox fb cho mình Www.facebook.com/hungcircus WELCOME
dzậy làm sao để có trứng rồng dzậy bạn?
ai còn chơi ko nhỉ?cho bài lên top :3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019