[Sắp có] iPad 3G có thể gọi điện thoại, thông qua phần mềm PhoneItiPad

vuhai6
30/5/2011 13:48Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay quá nhưng k hưu dụng lắm vì ipai quá to , ipai nếu 7in thi quá chuẩn.
cũng khá hay, nhưng các a thử tưởng tượng hộ e nha! ... đi ngoài đường gặp 1 người cầm cái máy tính bảng trên tay quẹt quẹt, rồi tự nhiên đưa lên miệng nói thay vì trên tay người đó có 1 chiếc điện thoại mà a ta ko gọi, lại lấy máy tính bảng gọi thì có phải khác thường ko? chưa nói đến là "phô trên phố bị đánh thành ngố!"
oi cầm em ipa ma goi dc dt thì hay biết mấy:bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:

Cho bác nào chưa biết cái Mic của iPad 1 nó nằm đâu xem cho biết...

Nó ko có khe cắm SIM thế 3G bằng niềm tin ah? Hay cắm D-Com 3G vô 😁
3 tuần nữa bác ah. Hi vọng ko bị cho leo cây...

Bác giỏi cái tưởng tượng =]] Có thằng nào đủ can đảm móc cái ipad giữa đường để gọi đt ko hỉ? Mà iPad 1 có tai nghe đi kèm thì tội gì ko dùng nó chứ.
hỳ, zậy chắc a trai đây có đi tập tạ hả? giữa cái ip 4 137 gram với cái ipad 0,7kg thì cầm cái nào nhẹ hơn zậy a? e ko být so sánh đó! ôm khư khư cái ipad để gọi điện thì chắc chắn là ko hợp lý rồi! đúng ko?
Bộ mình ôm ipad gọi đt ah? Mình bảo là dùng tai nghe đi kèm nhé. Đọc kỹ lại rùi comment bạn ui...
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Với lại đây chỉ là phần mềm để thêm chức năng cho iPad thôi chứ đâu bắt buộc phải dùng nó thay cho điện thoại. Coi như là mình có thêm 1 cái điện thoại dùng khi cái kia hết pin hoặc hết tiền trong tài khoản.
Umh chính xác 😁 .
mobius
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế này các nhà mạng họ sẽ block sớm. Chả ai chịu để mất phí điện thoại qua đường này cả

Không biết cách họ JB là gì, nếu dùng qua đường data thì chất lượng giọng nói kém xa điện thoại thường.
Tính phí cuộc gọi/sms bình thường chứ có phải gọi qua đường data đâu.
Dùng qua mạng điện thoại bình thường,không qua internet.Giống như galaxy tab của AT&T thì cài room của châu Âu vô là thoại bình thường.
hay quá để dành xài sin khuyến mãi ....!
umumti
CAO CẤP
13 năm
Tiện ích này hay chứ, mặc dù ít dùng nhưng khi cần dùng là có. Dùng tai nghe là tiện thôi, áp tay vào làm gì để chúng nó giựt mất máy.
hôm qua vừa đọc bên GSM xog

thấy bảo phải thử nghiệm thời gian nữa mới chính thức cho ra mắt
kimlong_ot
ĐẠI BÀNG
13 năm
(Ý kiến cá nhân) Sau 1 thời gian dài sử dụng galaxy tab thì mình thấy nên để cái điện thoại là cái điện thoại, cái máy tính bảng là cái máy tính bảng. Gộp nó lại thực sự rất bất tiện
Bất tiện như thế nào. Hình như đâu có nhóm xã hội đen nào chỉa súng vào đầu bắt mình phải gọi điện thoại bằng máy tính bảng đâu nhỉ.
kimlong_ot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn dùng thì bạn tự cảm nhận. Đây chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi. Mình thấy bất tiện, Bạn ko thấy bất tiện thì đấy là việc của bạn 😃
Và nếu như bạn nói thì cũng cần gì chức năng thoại cho máy tính bảng chứ chứ, tốn tiền cho 1 chức năng thừa 😁
Tốn tiền. Nếu bạn phải tốn tiền để có dc Cydia để cài cái này thì quả thật bạn phiền là đúng rồi. Chắc phải đem ra tiệm cho ng ta làm dùm cái Cydia à. 😃).

Thừa với bạn thôi, người ta cần dùng thì đâu có thừa. Mở miệng ra là phán cứ như ta đây là tuyệt đại cao thủ làng công nghệ vậy.
kimlong_ot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhắc lại lần nữa là ý kiến cá nhân. Mình mà là đại cao thủ thì mình đã ko thèm chấp những kẻ đâm bị thóc chọc bị gạo như bạn rồi 😃.
Ko cãi nhau nữa nhé! Bạn thắng! Đừng làm hỏng diễn đàn
Gạo hư thì không chọc bỏ giữ lại làm gì. haha

Những kẻ dùng ý kiến chủ quan, phiến diện để bàn luận mới là kẻ làm hỏng diễn đàn. Số lượt dc cảm ơn của bạn cũng nói lên nhiều điều mà.
hondavn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ai cài thử chưa? Cho em xin một tí video clip đi đa tạ mấy bác
satan_f5
TÍCH CỰC
13 năm
nếu như vậy thì con iPad 1 của mình sắp có cái để vọc rồi sao hehe, trước giờ toàn để ở nhà cho con chơi game để dụ nó ăn 😁
rytomje
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình chỉ cần có sms để kiểm tra tài khoản và nạp tiền cho khỏe. chứ mỗi lần kiểm tra phải tháo sim cho qua đt bất tiện quá. Còn chức năng call cũng hay khi nào cần thì gọi không thì để vậy chẳng sao chứ nó không thể thay đt được.
Cho mình hỏi là iPad2 vẫn chưa jailbreak dc à. Mình ko có thiết bị iOS đ8ac biệt là iPad/iPad2 nên hỏi xí. Mong nhận phẩn hồi khiêm tốn và thiện chí. ^^!

Chúc cả nhà vui.
để làm gì cơ chứ ? để nhìn như vậy sao ?

1 quyển sách úp vào ....
Thế nếu ko có mic thì nhóm hacker ấy nó test chương trình bằng niềm tin hả bạn.^^!

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

Chuyển cuộc gọi mặc dù máy có chứng năng nhưng hìh như vẫn phải đăng ký với nhà mạng thì phải nhỉ.
nghĩ đến ipad gọi dt là thấy vui vui nếu cầm nguyên con ipad đưa lên tai :showoff:
Ipad có mic đâu mà hội thoại. Phải gắn Tai Nghe có míc mới đc. 😔
ducpham88
TÍCH CỰC
13 năm
bác này ko có ai pác nè. :p
iphone112i
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có lý do để chờ đợi JB ipad2 rồi
Tức là cài phần mềm này vào thì chắc là các thiên thần sẽ dùng phép thuật của họ để biến cái sim dùng để gọi điện đang dùng trên dtdd của mình vào iPad và cái sim để xài 3G trên iPad vào sọt rác à. Hay là cái nhóm hacker đó bắt chúng ta cài cái này vào là phải bỏ luôn cái dtdd đi, nếu ko thì nó đanh bom tự sát à.

Sao bạn không nghĩ là có thêm chứ năng này để khi nào dtdd có hết pin thì còn có cái mà gọi cho người yêu nhỉ.

Không biết lý do vì sao cái phần mềm này làm ra để phục vụ cho những mục đích tốt đẹp, cấp bách thế lại bị xoắn. Vái trời hôm nào dtdd hết tiền hay hết pin cũng có khi chính mình làm cái việc tập tạ ấy bằng cách muon iPad của nguoi khác để thực hiện 1 cuộc gọi quan trọng, lúc đó chắc lại vào đây khen lấy khen để lol.

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

Chính xác,

Đơn gian thế mà có lắm kẻ ko đủ khôn để nghĩ ra. Nhìn lên mình ko bằng ai chứ nhìn xuống khối kẻ ko bằng mình.
đã là mtb cần gì gọi đt ,.................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019