Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sắp phát hành ios 7.0.3 và ios 7.1

vietanhkiki
1/10/2013 18:28Phản hồi: 61
Sắp phát hành ios 7.0.3 và ios 7.1
iOS 7.0.3 đã được Apple cho phát hành trong nội bộ & các đối tác tải về thử nghiệm, bản chính thức có lẽ sẽ được phát hành công khai trong tuần sau. Theo BGR, iOS 7.1 được cho là sẽ phát hành cùng chiếc iPad 5 và iPad mini mới trong khoảng cuối tháng này...

=> Cứ đẻ sòn sòn các phiên bản liên tục kiểu này thì tool jailbreak iOS 7.x ad dự sẽ còn phải đợi dài dài...

(Theo BGR)
http://bgr.com/2013/10/01/ios-7-0-3-download-next-week/

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có jb mới thich thú còn 7.0.3 và 7.1 có ra cũng như không thôi chẵng có j khác biệt chỉ có jb mới khác biệt thôi
am1964
ĐẠI BÀNG
10 năm
@luutanchieugsm Cũng tuỳ người sài thôi bạn, ISO có tính bảo mật cao, nếu JB sẽ mất đi tính bảo mật. Lấy ví dụ : Nếu máy bạn đã JB, bạn vào trang Web nào đó, trang Web ấy có thể cài bất kỳ chương trình nào vào máy bạn mà không cần sự xác nhận của bạn, còn nếu KHÔNG JB thì không thể nào làm được chuyện đó
Vậy JB là mở cửa cho hacker vào máy của bạn rồi
Hy vọng là khắc phục được lỗi gõ TV và giao diện bàn phím sẽ đồng nhất
Cứ đẻ sòn sòn ra rồi fix lỗi này lại mọc lỗi kia thì đến bh mơi có jb 😔 apple chơi khoai vc?
Mình nghĩ jb là do tuỳ mọi ng mà. Các bạn sài app ..... - hack game thì chắc máy nó sẽ hơi lag (iphone 4) mình thì ios 7 chỉ cài mỗi battey doctor pro nữa thôi 😁

Đang mong có cập nhật để cải thiện tình hình pin quá
Re0
CAO CẤP
10 năm
tốt , đang tính lên 7.0.2. mà thế có lẽ chờ , hihi ,nhưng mà chạy bản thấp cứ thấy hơi bị khó chịu cái mới là phải dùng ngay !!@!
Có thì cứ lên. Đang 702 xài thấy chán.

Sent from my iPhone using Tapatalk - now Free
quanhpm
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hi vong cai thien cai nen trang. Nhin chan qua
nói như ạn zậy ai mà cần jb để là j bảo mật j chứ minh thấy lên wed cũng binh thường cha có j phải sợ cả sài ios lỗi thì chạy lại chuong trinh thôi k có j sợ cả còn khi sử dung iphone là phải rất cần jb vì ios hơn android là ở cydia nhé ban vì chỉ có jb mới hoàn toàn đánh bại android nhé bạn
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
Mấy ông lên cao quá, nhỡ mà JB nó chỉ hỗ trợ 7.0 là toi nhé.
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm
@thqt1b xa rời internet bao lâu rồi bạn ?

gì mà chỉ có 7.0 ?
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@Itsmeaj Thì nghe thiên hạ đồn là nó hem hỗ trợ >7.0. Mà ver mới hất là 7.0.2 rồi. Áo em si?
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm
@thqt1b http://www.tinhte.vn/threads/jailbreak-ios-7-van-lam-viec-tren-ios-7-0-2-moi-phat-hanh.2182174/

đọc đi rồi hẵng "áo em si ?" bạn à. hơi nguy hiểm rồi đấy =))

dạo này nhiều quá cơ...sợ thật.
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@Itsmeaj Tôi cmt với bạn với tinh thần giao lư, đóng góp, chen lẫn vào đó là những lời đùa vui. Còn bạn lại đem cái thân tiểu nhân ra ma cmt với tôi. Toàn thể ae tinhte.vn có thấy tôi dùng những lời lẽ nào xúc phạm bạn hay ko? http://www.tinhte.vn/threads/jb-se-khong-kha-dung-tren-cac-ban-ios-moi-7-0-1-0-2.2180190/
Đây là cái lý để tôi cmt phía trên. Nếu MOD có xem những dòng này, MOD phán xét xem tôi đã cmt những gì quá đáng với bạn này hay ko. Tôi hoàn toàn ko muốn bị BANNED nữa. Nhưng gặp loại như bạn, tôi phát ngán. Tôi xin phép ko cmt bất cứ cái gì với bạn.
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm
@thqt1b Đọc hết cái link mà bạn post chưa mà lôi vào đây nữa ?

Giờ lại còn la làng ? Đối vơi t cái câu "áo em si" là quá đáng r đấy, thế cậu tưởng loại như cậu khiến tôi hứng thú lắm sao ?

Thông tin đã nắm k rõ, lúc ng khác nói cho biết thì "áo em si" ...thái độ kiểu đó chắc chỉ co mấy loại giống cậu thấy thú vị, nhạt lắm.
hy vọng cải thiện được chất lượng bắt wifi với bớt lag đi xíu, lên cao mà lag thêm thì cũng như không, hì
hai kaka
ĐẠI BÀNG
10 năm
7.0.3 ra là mình lên luôn. Dang ở 7.0.2.

Hóng 7.1 luôn. Optimize xong chắc chạy mượt hơn nữa, phê
hai kaka
ĐẠI BÀNG
10 năm
@taken4u
ngồi hóng thui
Ra 7.1 lòi thêm đống lỗi nữa ,chắc super final là 7.1.4 mất
Ôi! Lại chuẩn bị cập nhật nữa ư?

Sent from my iPad using Tinhte.vn
open0
CAO CẤP