Sau khi reset Iphone : khởi động chỉ dừng lại hình quả táo

Thảo luận trong 'Thay đổi - Nâng cấp firmware' bắt đầu bởi tuvotongdn, 7/9/09.

1. tuvotongdn

tuvotongdn Thành viên

Máy IPhone mình nó bị lỗi và mình thử dùng chức năng Reset trong Iphone (cái dòng reset thứ 2 đó,hình như là xóa tất cả và nội dung thì phải)

Cuối cùng cái máy mình nó khởi động chỉ dừng ở hình quả táo và Itune thì không nhận ra. Các bạn chỉ giúp mình cách khắc phục với
    :
  2. hung207

hung207 Thành viên

giữ chặt nút power và home đưa về DUF restore lại firmware là lại ok. nhớ đọc cách restore lại nhé
    nguyenminhtanhttuvotongdn thích nội dung này.
  3. boysieuchanh

boysieuchanh Thành viên mới

4. devil

devil Thành viên

Cái đó là bạn erase rùi....ngoài cách restore lại máy thì chẵng còn cách nào đâu..thân
    tuvotongdn thích nội dung này.
  5. biladelvn

biladelvn Thành viên

Chắc là khi bạn restore bị lỗi rồi. Làm lại từ đầu là ngon lành cành đào thôi

:)
    tuvotongdn thích nội dung này.
  6. tuvotongdn

tuvotongdn Thành viên

cảm ơn các bạn để mình thử muốn retore thì fải đưa về chế độ DUF hay Recover mình đưa về cả 2 mà ko đc .Itune ko nhận ra máy sao làm đc ?
  7. nguyendaika

nguyendaika Thành viên

chỉ còn cách restore lại thôi bạn ơi....!
  8. thinhngct

thinhngct Thành viên

boysiuchanh tận tình quá :D
    Nghiên cứu link của boysiuchanh làm theo sẽ thành công
    Tứ từ từ ngày thàng tòn dài :D
  9. hoanghung.vov

hoanghung.vov Thành viên

ban oi minh lm theo loi ban nhung luc restore may lai bao the iphone "iphone" could not be restored. an unknown error occurred 3194 la the nao?
  10. hiphhh

hiphhh Moderator

Bạn đang xài máy j? Bạn RS FW nào thế. Lỗi do bạn ko có shsh hoặc file host của bạn chỉ sai mục tiêu ùi !
  11. xuanhung2401

xuanhung2401 Thành viên

hình như là trường hợp máy có cydia mà reset all setting and content. Nếu là máy quốc tế thì bạn cứ restore 4.3.3 bản gốc thôi, còn nếu máy lock thì chạy lại bản custom 4.3.3 không nâng baseband ( sau đó unlock bằng ultrasn0w). Bạn tham khảo thêm restore firmware custom tại đây.