Sense 6 Toolbox - Công cụ tuỳ chỉnh mạnh mẽ dành cho điện thoại HTC

vuhai6
27/6/2014 4:20Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang dùng Viper rom,tweak điều chỉnh thì ăn đứt cái Sense Toolbox này 😁 mời các bạn chiêm ngưỡng video :D

Rom viper gần như tích hợp phải nói là thừa luôn các tweak mà các bạn cần :D từ kernel cho tới mở khoá,status bar,quick setting,everything...

Venom Tweak kéo mỏi tay :p

Venom HUB

Demo 1 vài cái hay trên venom rom như PIE Control, Side bar, Ẩn thanh doc, status bar trong suốt....
Anh @vuhai6 ui, có làm được cho M7 không vậy, em đọc mà chẳng hiểu gì cả, có cần root máy không?
@tú tầu Yêu cầu root máy, HTC M7 cũng ok miễn là chạy sense 6, nếu chạy sense 5 thì sài cái sense 5 toolbox cũng tương tự như vậy.
Ngoài ra có thể sài gravity là 1 tool cũng khá mạnh. Tất cả đều tìm thấy trong mục download của xposed
M7 cài được không Bác
quá tuyệt vời 😁
mr_cristal
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang dùng rom soul có soul tweat rồi ^^
Bác @vuhai6 có thể thêm các chuyên mục module nhỏ của xposed như gravity, xtheme, GEM, ....
le1707
TÍCH CỰC
10 năm
Các pro ở đây có biết rom nào cho J One la ngon nhất k ? Con J One của e cài rom Viper One benmark đc có 17k 😔
Head
TÍCH CỰC
10 năm
Dùng viper mà chán phải đổi qua InsCoin thì hơi khó hiểu, ngoài thời lượng pin ngon hơn 40% so với ARHD và 20% so với Viper thì mình chả thấy có cái gì hay ho ở InsCoin cả 😕

Mấy giờ rồi mà còn đua benmark hả ông thần :eek:.
Ngon qá phai thu thôi...^^
Bạn nào bảo isc ngon hơn viper bạn ấy chắc xem lại .. Dùng viper nó nhiều tùy chỉnh lắm

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
đối vs htc m7, vuốt phím vật lý từ trái qua phải là bật màn hình, từ phải qua trái là khóa màn hình.
Cho mình hỏi nên hay kg nên root con M8 nếu root rồi Khi Adroid L rá có ảnh hương gì không?
@calimonte Bạn ko phải lo, vì room cook ra tương đối nhanh sau room chính hãng, mình đang dùng android revolution HD của mike1986. Ngay khi HTC ra room Android L, sau vài ngày thậm chí có thể có room leak trưocs bản chính thức
thetaicn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mod cho mình hỏi. Mình cài nó báo thế này là sao? Không có "cài đặt/cập nhật"
Đào mộ cái. Mn cho e hỏi cái này với gravitybox cái nào ổn định và đầy đủ tinh chỉnh hơn ạ
cái này có cài cho rom 6.0 của m8 đc không bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019