Shadow Fight 2 - Game đối kháng hấp dẫn nhất cho android và ios

1234_a
7/5/2014 17:3Phản hồi: 145
Shadow Fight 2 - Game đối kháng hấp dẫn nhất cho android và ios
Điểm đặc biệt trong Shadow Fight 2 là sự xuất hiện của hệ thống kĩ năng. Sẽ có khá nhiều kĩ năng đẹp mắt để sử dụng và bạn có thể thay đổi cũng như trang bị mới trong cửa hàng. Số lượng các mặt hàng trong store cũng được nâng lên đáng kể với hàng trăm loại vũ khí, giáp và mũ bảo hộ. Shadow Fight 2 bổ sung thêm 2 trick mới vào list những trick cơ bản, mang đến cho người chơi những thế võ đẹp mắt.
Trò chơi mang phong cách đối kháng, kết hợp với một chút yếu tố của game nhập vai. Cho phép bạn trang bị cho nhân vật của mình vô số những vũ khí chết người, bộ áo giáp hiếm có, cùng hàng loạt những chiêu thức chiến đấu sống động như thật. Nhiệm vụ của bạn trong game là vượt qua vô số kẻ thù và đối mặt với tên trùm ác quỷ, để có thể đóng cánh cổng của bóng tối, lấy lại được hình ảnh của bản thân mình !
kcmBk8mIUuWtET_BwCrKi38jarMwYaupCHjPRiCossXa_sUsbkcaI2EfT9_cZBYdEw-h310_VinaAPK.Com_zpsic8tahzf.jpg _gBS3Ns3NFD9CASJf3_GEf9P3WiZ398JyR6OW5uMRyQ6qw_FH5Yh55ElPNtr2n37Uw-h310_VinaAPK.Com_zpsgxijs2lg.jpg

Các bạn có thể xem qua video gameplay tại đây :
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kte
TÍCH CỰC
10 năm
đã chơi và bị nghiện luôn trò này 😆
Kte
TÍCH CỰC
10 năm
đã chơi và bị nghiện luôn trò này 😆
cũng đã chơi thử trò này, khá hay
up
AE cho hỏi cách chơi qua chapter II Long Hunt. Chalenge Stage 19 Hot ground với. Toàn lose ko qua được. Hic
farcry85
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn đánh bình thường nhưng trong 7s phải nhảy lên một lần, đừng đứng dưới đất hoài
@farcry85 Ok tks ban
farcry85
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trò này ko hack tiền thì chịu chết, phải nhờ freedom mới chơi xong. Hay
@farcry85 cái frrêedom dùng thế nào v,sao tui ko hâck dc
vnnplus
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cũng đã chơi game này, tuy hơi giật chút
đã chơi hết cửa! hehe
đã chơi hết cửa! hehe
phần 3 bài như hình đi sao vậy
minh chơi hoài ko qua được mất 2 ngày tim kiếm ma ko ra
giúp với
@minh0912939696 bạn đánh sao cho lên dc aggressive là thắng!
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
màn cuối khi nào có vậy mọi người, chờ lâu quá
Doi man cuoi toi jo danh len gold dc may chuc trieu
tayeutl
TÍCH CỰC
10 năm
Vũ khí mọi người thích nhất là món nào? Mình chuyên thủ nên dùng thương là ngon nhất nếu k quá chênh lệch thi imposible vẫn thắng đc

Sent from my iPad using Tinhte.vn
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
mùnh thích nhất là vũ khí lưỡi hái có hình giọt máu, đánh dễ mà lại làm mất máu đồi phương từ từ nữa
st0rmy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào giúp em qua cửa này với, nó ko mở challenger nên ko lên được lv để đánh tiếp các màn khác mặc dù em đã đánh qua 15 bàn của tournament, trong khi yêu câaaud của nó chỉ cóy6 bàn
tayeutl
TÍCH CỰC
10 năm
Có hack gì k chứ mình k bị vụ này. Lỗi rồi

Sent from my iPad using Tinhte.vn
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
Theo mình vũ khí lợi hại nhất trong game là song kiếm có hai cái móc ở đầu, vừa tấn công từ xa hiệu quả (hai thanh kiếm móc lại với nhau) lại có thể cận chiến như đoản kiếm. Còn những vũ khí khác thì được gần mất xa, được xa mất gần.
tại sao e tả về r mà khi sang làng 4 nó chỉ cho đánh cái này thôi k có mấy cái tournament hay challenge và survival thì làm sao mà chơi ạg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019