Shadow Fight 2 - Game đối kháng hấp dẫn nhất cho android và ios

1234_a
7/5/2014 17:3Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình vào được đã restore level 31 nhưng vẫn không dánh được , bị out hoài thôi . Bực quá à !
Sao không có link vay bác. Mình tim game nay hoai ko dc
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
@PoyDongThap_1993 Shadow Fight 2 - Game đối kháng hấp dẫn nhất cho android và ios
TE="boylak21, post: 42571757, member: 259286"]Shadow Fight 2 - Game đối kháng hấp dẫn nhất cho android và ios[/QUOTE]
Game này doi kháng đánh nhanh ko mấy bac.
tayeutl
TÍCH CỰC
10 năm
Mịe ngu quá, tự nhiên đánh xong shadow gate làm gì k biết, đi vào ấy cày cũng đc 5m lần k chịu,finish xong rồi giờ cày 1.5m. Chán nãn quá

Sent from my iPad using Tinhte.vn
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
đối kháng pha chút nhập vai đó bạn 😁
[QUđáoylak21, post: 42574097, member: 259286"]đối kháng pha chút nhập vai đó bạn 😁[/QUOTE]
Mà đánh có nhanh ko chứ game doi kháng mà đánh chậm chán lắm. E cũng mê mấy game doi kháng lắm nhưng theo kiểu 3D sẽ hay hơn
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
bạn cài và chơi thử thì sẽ biết phù hợp hay ko thôi. sao hôm nay chức năng quocte của forum lỗi hoài vậy?
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mò mẫm mãi vẫn chưa qua nổi Gates of shadows, tệ quá.
tayeutl
TÍCH CỰC
10 năm
Game này đánh k nhanh mà còn bị củ hành nè. Nhanh mà gặp mấy thằng như boss seal 2 thì khỏi đứng.

Shadow muốn qua dễ thì nắm giữ nguyên tắc map là dễ dàng qua.
Bóng tối: nên dùng nhưng đòn tấn công tầm gần như ->k hay ->p. Kiểu đánh này disnh shogun thì toi chắc.
K thấy máu: chả quan tâm,thằng nào nặm ngửa trc la xong
No kick: k quan tâm vì mình dùng đao
Cháy: khi trúng chiêu sẽ bị rút máu từ từ. Xài phi tiêu phi vào mồm nó mỗi lần 1 phát rồi thủ câu giờ. Boss 2 mà dính cái này hơi mệt.
Vòng tròn hình thái cực: đứng trg ấy sẽ bơm máu khá nhanh,sút nó khỏi vòng gấp,mình thì ở lại
Vòng tròn hình bàn tay: tăng dmg và critical. rủ rê nó vào ấy mình đứng bên ngoài phóng phi tiêu nó

Bản thân mình chơi mình nâng cây katana đầu tiên lên max + phi tiêu chùm và chưởng thiên thạch

Sent from my iPad using Tinhte.vn
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tayeutl Cám ơn bạn chia sẻ.
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
Shadows Fight 2 đã có phiên bản mới rồi các bạn ơi!
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
có hàng mới cho anh em 😁
Shadow Fight 2 v1.6.3
https://www.mediafire.com/?op7n7n4nl78p48n
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
@boylak21 cám ơn bạn nhé!
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
tường đâu v1.6.3 có màn titan, ai dè chỉ fix lỗi bản trước
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
@boylak21 Hèn gì mình cứ tưởng máy mình bị lỗi không vào được, haiz.
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bản cập nhật còn lỗi nặng hơn bản cũ. Chơi xong một màn tự động thoát khỏi trò chơi.
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
@kuala máy mình thì chơi bình thường. Mình thấy game này nhiều máy chơi ko dc lắm, vào là văng ra thôi, chắc do chip đồ họa. không biết có cách nào chơi cho những máy bị văng ra ko?
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
@boylak21 Theo mình có thể là do bộ nhớ, máy mình bộ nhớ 2Gb nhưng trước khi vào game mình đều dùng Clean master để giải phóng bộ nhớ và ứng dụng ngầm thì game chơi mượt, nếu không thì giật lắm và đôi khi treo game rồi văng ra luôn.
Có bác nào chơi bị lỗi nhân vật chuyển động cực kỷ chậm ko? Chơi y như phim quay chậm luôn ấy, chán vãi, down bản 1.6 3 rồi mà vẫn bị.
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
có bản 1.6.4 rồi anh em ơi, nhưng chỉ fix lỗi thôi 😃
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
Shadow fight 2 đã có phiên bản mới rồi!
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
có ver 1.7 rồi, ko biết có gì mới ko mà bắt chơi lại từ đầu nhưng level thì vẫn giữ tiếp tục, vũ khí mới hoàn toàn...
@boylak21 Ver 1.7 android hay của ios bác. Nếu ios thì down ở đâu, e vào appstore search cũng chỉ có 1.6.0
Chừng nào có màn titan vậy các bác? Xong cái shogun mở đc shadow gate rồi, đợi dài cổ rồi. Chơi cái này mà hack gems mất cả hay, tích luỹ coins mua vũ khí mới hứng.
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hailua99 Có mấy ngày rồi đấy bạn. Mở lên, update, download và chiến.... lại từ đầu. hehe.....
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
topic này là của android mà bạn. Ver 1.7 vẫn chưa mở màn titan

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019