Shadow Fight 2 - Game đối kháng hấp dẫn nhất cho android và ios

1234_a
7/5/2014 17:3Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr X
ĐẠI BÀNG
10 năm
em chơi shadow fight bị lỗi khi đánh boss act 1 lynx thì bị văng ra ngoài màn hình chính, xóa đi và tải lại vẫn bị. nhờ các bác giúp e sửa lỗi với !!
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mr X Trước khi vào game bạn thử chạy tast killer và Clean master để giải phóng bộ nhớ xem. Mình trước khi chơi game này đều chạy nó trước thì vào chơi game mới mượt và không bị văng.
Mr X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kuala Thanks bác, mình uodate lên là ok rồi
vipthangggg
ĐẠI BÀNG
10 năm
game này cày tiền mệt thật, chơi nhiều cháy bố nó điện thoại mất, ai chỉ e hack chút gold đánh giải trí ko ạ, đi làm ko có nhiều thời gian ^^, mà máy e 4.4.2 ko root liệu có hack dc ko các bác 😁
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
@vipthangggg nếu bạn muốn hack thì dùng freedom mà hack nhé
vipthangggg
ĐẠI BÀNG
10 năm
@boylak21 cái đấy thấy đọc phải root đúng ko bạn
vipthangggg
ĐẠI BÀNG
10 năm
mà root có làm trục trặc hệ thống dc ko bạn :3
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
root bình thường thôi bạn, root là để mình có thể can thiệp vào hệ thống thôi chứ ko có gì là to tát lắm đâu. root thì mới dùng freedom dc bạn nhé
Shadow fight update phiên bản mới. Mình k biết hack ntn. Mọi ng` giúp với
Mr X
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bản cũ hack đc, giờ bản mới hết hack rồi 😔
@Mr X bác tải creehack về ấn vào nút off. thấy nó hiện enable thi mở game lên vào mua gold và gem chọn gói đắt nhất
vì đã hacks nên ko mất tiền
Mr X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phan quang hai Cái này dành cho Android, mình thì lại dùng iOs 😔
@Mr X em dùng blackberry z10 nên cũng ko biết
@phan quang hai mk thấy hướng dẫn là phải tắt gg play cơ mà,mk đang mắc ở đó mà ko làm dc
Mấy bác cho hỏi làm thế nào để biết được mấy đứa challenge mình bao lâu thì xuất hiện ạ? Có thời điểm cố định không? Thỉnh thoảng em thấy có notification là có đứa challenge xuất hiện, mà vào game trễ cỡ 15p là nó mất tăm. :<
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nguyễn Quốc Luân Mới nghe nói vụ này!
Mr X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nguyễn Quốc Luân Đánh mấy đứa challenge được gì hả bạn ? tiền nhiều ?
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
nếu báo là trong dual mà bạn?
kuala
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã có bản Update, không biết có phải màn Titan không nữa. Mạng lép quá tải hoài không xong.
tayeutl
TÍCH CỰC
10 năm
@kuala k phải update titan, update xong vô game nó bắt up thêm 6chapter xong thì......đi lại từ đầu,khốn nạn,boss đánh 1 lèo cả team chứ éo phải từng con như xưa

Sent from my iPad using Tinhte.vn
hix ai giúp em vs
tayeutl
TÍCH CỰC
10 năm
bb thì k biết chứ ios thì có

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Mr X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tayeutl ??? Có gì bạn ? Hack á ?
T-Kid
ĐẠI BÀNG
10 năm
Game hay, dễ hack, mà đánh hơi chậm, phải cho tùy chỉnh tốc độ thì hay.
hungnq1008
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình chơi qua hết các màn rùi mà giờ đến màn TiTan nó chưa mở để đánh tiếp nản quá...😔
boylak21
TÍCH CỰC
10 năm
5/10 mới xong mà bạn 😃
Mr X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@boylak21 http://gamek.vn/game-online/dut-cap-quang-da-duoc-sua-xong-mang-nhanh-tro-lai-20141002170852845.chn
Về cơ bản là xong rồi bạn 😁
các bác cho em hỏi là nhiệm vụ này là gì vậy em dịch không ra ai giúp em với "leaving the marked zone during this fight count as a loss"
Anh em cho hỏi đánh ntn để qua bàn này. Cứ đánh đc vài giây là nó tự báo mình thua
A em nào giúp với
Mr X
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anhhong2412 Không được di chuyển ra vùng có vạch đỏ, chạm vạch đỏ coi như thua. Trong vòng 45s không bị chạm vạch là thắng.
Đánh bàn này nên sử dụng : Xuống + đá đá
@Mr X Hqua e cũng tìm đc cách này rồi hehe thanks bác nhiều ạ
autoengine
TÍCH CỰC
9 năm
Mò mãi mới ra topic này, qua dc Shogun rồi, giờ dính cái shadow gate, chưa nói đến việc đánh đấm thì game làm con Wasp quá bá, nó cứ bay qua bay lại, chém nó mình cũng mất máu, mà cây trường đao của nó dame mạnh, lại đánh nhanh hơn mấy vũ khí hệ thương khác, nói chung kẹt cứng ở chỗ shadow gate vì con này. Shogun mang danh tướng cuối trước cửa shadow mà lại quá gà
Mr X
ĐẠI BÀNG
9 năm
@autoengine Con Gate đánh dễ mà :
1 - Đứng áp sát nó, khi nào thấy nó leo lên cây cột thì đứng sát vào kịch cây cột
2 - Up Áo cao lên 😁
Cái phần Titan sau map Shogun làm thế nào để đánh tiếp vậy mọi người, mình xong tất cả rồi, giờ ko biết làm thế nào để đánh tiếp phần Titan đấy
autoengine
TÍCH CỰC
9 năm
@vidavidic chờ update thôi, mình chơi full hết rồi, up full vũ khí, bây h vào trận đạp 2-3 phát là nó đi, chờ mãi vẫn ko thấy update titan
Cho hoi cog cai nay ntn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019