Shadow Fight 2 - Game đối kháng hấp dẫn nhất cho android và ios

1234_a
7/5/2014 17:3Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoantudo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai hack được cái orbs xanh với đỏ ko, chứ gold với gem mình dùng freedom đầy rồi, nâng cấp cái đó cho lên cái giọt máu cái 😔(. xài gamekiller ko đc sao ấy
@hoantudo tui đánh qua gate xong nó update lên titans xong đồng xu chuyển thành đồng bạc rồi méo hack dc nữa mà bản cũ hack hơn 1 tỷ đồng xu xài còn hơn 300tr giờ k hack dc nữa nản
Achymto
ĐẠI BÀNG
9 năm
E backup shadow fight qua titanium backup rồi resstore lại thì nó bắt vào CH Play cập nhật bản mới. Cập nhật xong thì ko thấy báo khôi phục dữ liệu cũ nữa bh phải làm thế nào hả các bác. Chơi đến LV 47 rồi mà cầy lại từ đầu thì mệt lắm 😔
Có ai biết cách để chơi tiếp chap3 map titan không ạ?
Có bác nào hướng dẫn mình lỗi :"congratunation!" Không ạ?
tình hình là sau khi hack được ( dấu sấm sét có đôi cánh) e cũng chả biết nó là cái gì. Thấy đẹp hack đại, ai dè vào chơi không được nữa.. cứ vào là hiện cái bảng thông báo CONGRATUNATION. mặc dù đã xóa đi và cài lại vẫn bị.
bác nào biết giúp e với. Tks các bác nhiều!
Mình đã chơi hết màn,chỉ chờ màn titan.qua kinh nghiệm mình chơi thì mình thấy cái đao rút răng cưa có thể chém xa là ngon nhất,nó có hình giọt máu,đó là tính năng phụ của vũ khí ngon nhất,hút dame đối phương kinh khủng.các bạn có thể nâng cấp tính năng phụ cho vũ khí và các loại đồ,skill bằng các loại như kiểu ngọc ý
Bạn lên đánh cái lưới hãi dây xích.mình gần như chỉ sử dụng nó.và vượt qua các đối thủ rất mạnh.còn khi đủ lv bạn lên mua cái đao cuối.đao rút dây có hình giọt máu.cái đó vô đối.chưa đối thủ nào làm mình sảy chân dù chỉ 1_hiệp khi dùng đao đó
Vũ khí nào có hình giọt máu rồi thì dừng lại.đừng lên up bằng cái xanh xanh kia nữa.còn vũ khí nào chưa có thì up,hên xui thui.nhiều khi nó ra cái vớ vẩn
minhbi2503
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sau khi reset em điện thoại XZ, mình cài lại SF2, nhưng ko sao khôi phục tài khoản cũ để chơi tiếp từ lv18 đc. Bro nào cao thủ chỉ giúp. Mình đăng nhập đúng tài khoản G+ trong setting rồi. Cảm ơn cả nhà
Ai giúp mình man 11 challage ở màn wasp. Tks
Sao mình chơi trên sony e3 đến cấp 30 rồi sau đó chuyển sang z3c củng cùng một gmail, nhưng lại phải chơi từ đầu mặc dù đã để chế độ tự đồng bộ sao lưu, có ae nào biết chỉ với, chơi lại từ đầu chán lắm. Thank!
ai biết đánh boss xong có dc seal thì seal mình có sử dụng được không
vnnplus
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cứ game bigkool mà chơi anh em à, mình chơi mấy năm rồi vẫn thấy hay
đánh qua gate đồng xu chuyển thành đồng bạc k hack được nữa ai biết cách hack bằng cheat engine không ?
😔:(:(
mấy ông biết khi nào shadow fight 2 bản của win 10 pc update không 😔:( đánh qua shadow gate rồi đánh tiếp lượt nữa rồi đền act titans nó ghi coming soon
Xcream
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mấy bạn join vào nhóm này trên face để trao đổi chơi nhé ^^
Shadow Fight 2 VN
image.jpg image.jpg
Làm nào để đánh boss map titan vậy. K giỏi tiếng anh nên chả biết nó bảo gì?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019