Sharp giới thiệu điện thoại Aquos 104SH chạy Android 4.0

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi Duy Luân, 13/2/12.

1. zzcoolmenzz

zzcoolmenzz Thành viên

Hàng Nhật thì chất lượng hiển thị và khả năng thực thi rất ấn tượng không có gì để bàn, tiếc là tư tưởng người Nhật chỉ thích dùng hàng nội địa nên ít khi có sản phẩm điện tử nào được làm kiểu phiên bản quốc tế, mình mua vài món hàng điện tử ngon ngon thì cũng mệt mỏi vì hướng dẫn sử dụng và hiển thị toàn là tiếng Nhật :cold:, hoan nghênh các bác Nhật nếu theo xu hướng quốc tế hóa sản phẩm của mình.
  2. nghiast125

nghiast125 Thành viên

nhìn e này quá đã. thực ra thì đèn flash k quá quan trọng, e này về VN chắc giá tầm 15m mất thôi
  3. promano

promano Thành viên

Tặng các bác 1 đoạn video về em này.
    E này có thiết kế cũng như cấu hình quá ngon. Thèm...

[video=youtube;ZTIdiQch0TA]http://www.youtube.com/watch?v=ZTIdiQch0TA&feature=related[/video]
    lesud, nomatter_1211tienduong1368 thích nội dung này.
  4. Eldest

Eldest Thành viên

thèm quá nhẫy , ước gì nó đc phân phối tại việt nam.
  5. t12rung

t12rung Thành viên

Nhìn đẹp,hàng Nhật chất ghê.:p
  6. tienduong1368

tienduong1368 Thành viên

Ái chà nhìn thích thật, đơn giản nhưng nhìn rất sang, cấu hình ổn. Không biết rổ giá thế nào nhỉ
  7. The Gun

The Gun Thành viên

Hàng Nhật thì chỉ có chuẩn và trên chuẩn thôi. Nếu "chịu khó" đưa sản phẩm ra toàn thế giới chắc lúc ấy Apple và các hãng khác xách dép chạy theo không kịp. Em này mà bán ở VN chắc mình sẽ mua ngay ...
    nếu có tiền ! ^^
  8. phuongarch

phuongarch Thành viên

Mấy đại sư phụ Nhật Bổn bắt đầu nhòm ngó thì trường nước ngoài rồi à. Mấy chú Sam, LG, HTC... chuẩn bị đỡ đòn nhé. Ai từng dùng đt Nhật thì sẽ hiểu nó ngon và chất ntn, chỉ cần OS ngon thì mấy hãng khác chết tươi.
  9. carem_19921993

carem_19921993 Thành viên

BẠN không biết đấy thôi,chứ sharp thì mát phôn đã có từ lâu,nhưng chỉ bán nội địa thôi,cho nên ít người biết đến.tại vì dân việt nam chỉ biết mỗi ai phôn với 1020 thôi.hàng nhật thì khỏi chê rồi,có tiền thì xúc liền.
  10. thanhtien_huynh

thanhtien_huynh Thành viên

Thích nhất cái màn hình của Sharp.tỉnh và rỏ nét nhưng ko chói. Cấu hình của con này good quá. Like..
  11. rongden_2005_tv

rongden_2005_tv Thành viên

Lun mê mẫn với đồ nhật. Nhất là hàng of sharp.
  12. nomatter_1211

nomatter_1211 Thành viên

về vn thì làm máy mutil media thôi :(
  13. thanhtien_huynh

thanhtien_huynh Thành viên

Biết đâu mẫu này là world thì sao nè. Nhớ cách đây 8 năm,cầm trên tay con SGH-802. Mình ko tin nỗi cái màn hình mượt,đẹp vô cùng. Chức năng lúc đó ko có dòng máy nào sánh bằng ( thời điểm này Nokia 7250 đang nổi đình nổi đám,nhưng so sánh thì thua xa). Vươn ra thế giới đi Sharp ơi,thể hiện đẳng cấp đi.
  14. tamakura

tamakura Thành viên

Không biết nó có Root đc không? Không được thì hơi chán...
  15. hyn172

hyn172 Thành viên

Bác này có vẻ ít biết về đt nhật nhỉ ;))
  16. HCM_q6_Buon^Ban/Nho?

HCM_q6_Buon^Ban/Nho? Thành viên

.
    .
    .

to lớn
    cao ráo
    đẹp
    mạnh mẽ
    thương hiệu nhật
  17. forestier

forestier Thành viên

vấn đề là hàng nHật về Vn cũng vs giá ngang ngửa vs cái smart phone khác,cuối cùng vẫn k "đú" đc vs con nào xịn hết,buồn..=.='
  18. tongkien

tongkien Thành viên

Chuẩn. đồng ý vs quan điểm của pro này
  19. saobachminh

saobachminh Thành viên

... Nhìn cấu hình mạnh ghê, màn hình lại to và đẹp nữa, k bít là bg mới phân phối cho các thị trường khác :| ...
  20. Nothings1

Nothings1 Thành viên

:) .
    Điện thoại Nhật , hình như chống nước là 1 tiêu chuẩn hay sao nhỉ ....
    Bác trên nói ko chạy đua cấu hình , nhưng mà 1,5ghz dual-core , 4,5 inch HD , cam 12,1 Thỳ em nó hiện giờ cũng đứng đầu bảng phong thần roài :) . ( mấy em khủng nhất bi h cũng là 1,5 ghz dual-core , còn lõi tứ chỉ là ... Rò rỉ với tin đồn :) )