Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sharp giới thiệu điện thoại Aquos 104SH chạy Android 4.0

Duy Luân
13/2/2012 13:37Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế bo tròn chán bây giờ các hãng đua nhau tung ra những sản phẩm vuông vắn
nguyhiem
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá em này 76320yen = khoảng 20tr vnd đấy .đắt hơn iphone 4s
Yêu ĐT Nhật Bổn . Đủ 30 ký tự này 😃
Đẹp thật, Nhật có khác .
Thiết kế vuông vắn làm em nó nhìn rất nam tính và mạnh mẽ...Rất thích những máy có thiết kế như vây.,nói chung là TUYỆT ĐẸP
quá đẹp nếu có bán ở VN mình ráng lấy em nó liền
điện thoại đẹp, mấy chú nhật chụp ảnh thì đẹp thôi rồi 😃
con này đẹp thật mà chip nó dùng cũng không tầm thường tẹo nào, không biết chụp hình đẹp không nhỉ
handukims
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng tàm tạm chứ không xuất sắc.............
Chứ muốn thế nào mới là xuất sắc, đã có con nào có công nghệ giảm độ trễ như nó chưa :">
máy quá đẹp😃, sharp quá tuyệt vời
Cũng khá đẹp đó chứ, lại có thêm dòng điện thoại của hãng mới để lựa chọn rồi
Các bác nhầm tô rồi. Nếu nói về điện thoại nói riêng và đồ hitech tech thì ai đã sống ở Jp đều biết rõ - đó là một điều xa xỉ. Sharp rất ít xuất khẩu hàng made in japan ra nước ngoài. Có lẽ theo tiêu chí của họ: Người Nhật dùng đồ Nhật.

Đôi lời chia sẻ !
santa91
ĐẠI BÀNG
12 năm
kết thế 😁.......................
Em này khá ngon! Có tiền múc cũng không uổn!
khoái mí máy thiết kế vuông vắn thía này :inlove:
Cái gì cũng to, đẹp, nét, mạnh nhưng...không đủ quyến rũ để đánh gục mình 😁
thích điện thoại nhật .
con màn hình với cái độ phân giải khủng :d chắc chắn hiển thị sẽ siêu đẹp <3
Cam jmp k cần flash =))

Jmp sharp thì nuột r! Chả chê vào đâu đc trừ cái giá và carrier là softbank! Chả ăn chơi đc gì...

Sent from my iPad using Tinh tế

---------- Post added at 01:46 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

=)) arc S còn chưa đủ tuổi b ạ!

Tôi nói thật! Nếu k vướng vấn đề lock carrier + lock tính năg khi ra khỏi nhật thì ss, htc, moto, lg k còn chỗ đứng trong nhữg phân khúc cùng tầm =))

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

Dùng đi r hẵg phát biểu 😃)

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

Bản thương mại nố thẳng một câu là lởm như ss, lg!
Đã chơi jmp thì phải chơi hàg nội địa (nếu là chơi)
Chứ hàg thươg mại thì chán lắm :<

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Hàng nội địa nhật thì chả có gì rẻ cả bác ạ! Cái gì cũng đắt! ^^ nhưg như ôg bà ta nói đắt xắt ra miếng!

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Chuẩn! Đồ đtu nói chung ở nhật luôn là nhữg món hàg xa xỉ (made in jp nhé) vì nhật là một nc dựa vào đầu óc và lao động chứ k có ng liệu! Tuy đắt nhưg mà xứg đág 😃

Đồng tư tưởng với bác.

Đắt sắt ra miếng các bác ạ.

Chắc bác cũng từng ở Jp hả ? Đồ jp người ta dùng 1 năm = mình dùng 10 năm bác nhỉ. Em là em nói thật !

Em chót ôm hận con 823sh vác về Vn mà méo cả mặt bác ạ (em gà, ko biết unluck lag gì nên mới khổ thế !)
thiết kế nhìn đã mắt thật! Cấu hình kũng khủng nữa! Lại có thêm lựa chọn mới cho người dùng Smarphone nữa!
nowforever
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp mê hồn....!
Aquos thì vô đối roài.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119