Sharp giới thiệu điện thoại Aquos 104SH chạy Android 4.0

Duy Luân
13/2/2012 13:37Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongcuTKH
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi hi, thiết kế của em này giống Dell Venue của mình thế không biết... Đẹp, rất nam tính (tự sướng đấy ạ).
Cấu hình khủng, thiết kế đẹp...đặc biệt mặt trước nhìn rất đã
E k ở nhật nhưg dùg đồ nhật nh nên rõ! Toàn hàg nội địa của nó cả! Ngon hơn hẳn cũg nhật nhưg máe in thai, malay

Sent from my iPad using Tinh tế

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

Bác có thể lh a trung 313 phố vọng! 823 m nghĩ unlock tốt 😃 trc m cũg kéo một e 932 về 😔 và cũg ôm hận :((

vấn đề đang quan tâm là em nó pin đươc bao lau.chú smart phone bây h timelife thấp quasko có em nao pin
trau tí nhỉ
Smp đừg nói pin trâu ^^ jmp pin cũg ngon đấy!

màn to thế kia mà pin kém thế,camera dù đẹp mấy mà ko có flash thì cũng í ẹ vào thèm,mà hàng nhật đắt lòi mắt nên chỉ ngồi ngắm thoai 😆
😃 "chó ngồi đáy giếng"

hellwalker
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ơ con sharp này đẹp này .
cấu hình và máy đẹp quá , lại là của nhật nữa. ngon !
The Gun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giờ cầm iphone với các loại khác thì ai cũng thấy bình thường vì tương đối nhiều người sử dụng.
Nhưng nếu mọi người mà thấy mình dùng con này chắc phải trầm trồ ghê lắm đây. hi hi
Nhìn thiết kế cũng gọn gàng và đẹp đấy chứ... Thêm cái Flash cho Cam là khỏi chê 😁
thiết kế rất tinh tế và trang nhã, pro nữa, nhưng pin 1520 với con màn HD và chip khỏe thế này thì hơi ít

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:11 AM ----------

bác ko nên nói thế, có j bảo nhau, mod vào thấy đc là tèo đấy
Đt Nhật thiết kế chết người thiệt ^^
mrbanre2302
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kết em này quá chừng, em này về VN chắc ko dưới 16 củ mất. hic hic
mrm00n
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trong ấn tượng của em thì dt Nhật là pin yếu và loa ngoài bé (nghe tai nghe thì đỉnh thôi rồi). Thằng bạn em hồi đó có "chém" là dân nó toàn đi ô tô nên không cần loa to =)) (em xài SH 903 hồi năm 2007)
Chụp hình thì hồi đó dt Nhật cũng vô đối (giờ không biết thế nào), màn hình thì chắc chỉ có sp Apple là đủ trình so sánh thôi.
Giờ chỉ mong mấy em nó giá mềm mềm 1 chút chứ không thì chỉ có ... ngậm ngùi.
@mrm00n Đồng ý với bác này luôn 😔 em mới dùng con này đc 2 tuần và phải công nhận là pin yếu và loa ngoài bé. Pin con này khá nhanh hết, ngày nào em cũng phải sạc 2 lần, may là em ko phải đi từ sáng tới tối chứ nếu thế thì con này chắc cũng chỉ dùng để nghe gọi nhắn tin mới trụ được. Bộ xử lý lõi kép 1.5GHz, màn hình 4.5inch mà pin 1520mAh thì quả thật hơi yếu, không hiểu sao Sharp không trang bị cho máy pin dung lượng cao hơn 1 chút :-<
Ngày xưa khi nói về điện thoại nhật thì ai cũng nghĩ nó đứng đầu về multimedia thế mà bây giờ dưới sức ép của thị trường, điện thoại nhật dần dần bị thương mại hóa dẫn đến chả còn nét gì riêng biệt. Cầm điện thoại nhật ngày xưa tự hào về chụp hình thì bây giờ chụp hình 12 chấm cũng chưa chắc đã ăn lại các hãng khác, chưa kể nghe nhạc cũng ở mức bình thường, pin thì yếu kinh khủng. so với sự phát triển của công nghệ hiện nay thì điện thoại nhật đang bị mờ nhạt dần
Các Bác ơi cho em hỏi con này về Việt Nam đã xài được chưa vậy...em đang tính xách tay con này về cho phụ huynh ở nhà @@" e dùng ip nên cũng k rõ về android lắm @@"
chắc phải còn lâu nữa mới unlock được con này 😆 nếu bạn định xách tay về thì có lẽ nên chọn hàng Docomo, có thể unlock luôn tại Nhật 😁
Em đang định mua con này, mua của Softbank đang có đợt promotion nên cũng khá rẻ, nhưng không hiểu đem về nhà liệu có unlock được không ạ 😔
@ntt1502 Unlock được nhưng sim ghép thôi bạn ak,muốn unlock full thì chỉ mua docomo thôi
@ntt1502 Theo như bên GSM thì em này unlock được rồi nhé. Tuy nhiên không chắc là dùng sẽ ổn định, mất sóng là xác định mệt đấy 😁
http://gsm.vn/f259/dia-chi-unlock-aquos-sharp-104sh-softbank-288063/
http://gsm.vn/f393/aquos-104sh-smrtphone-cua-sharp-se-ra-mat-vao-cuoi-thang-274858/index5.html

Thêm nữa là với tư cách là 1 người đang dùng em này mình khuyên bạn không nên mua, pin yếu và dùng rất nóng máy :mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019