Sharp ra mắt hai điện thoại dòng Aquos Crystal: một cao cấp và một trung cấp, viền siêu mỏng

Blaze1st
18/8/2014 21:29Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Diêu-Tử
ĐẠI BÀNG
10 năm
vâng chính là sharp. duy nhất và ko thể cưởng lại
Ai có hàng em này chưa?
em iron này của mình cưa cái đầu nữa là y hệt.
mà công nhận viền nó còn mỏng hơn cả vega iron, bá đạo thiệt ;)
không biết mua của Sprint mang về Việt Nam sài được không ??
ao_3lo
ĐẠI BÀNG
10 năm
sprint là nhà mạng CDMA chắc chắn về VN ko xài được rồi 😃 hóng hàng của softbank thôi
khucgo1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy có tên 305Shah. Đang có km 1 cái loa cho ai đổi máy. Đây là hình hôm qua mình chụp được cho các bwcs ngắm em bó.
ao_3lo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khucgo1 Bên softbank hả bác, có unlock QT được không vậy ?
tqvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@khucgo1 Em gái đang ở Nhật à? Thứ thật thích cái này quá, mua cho bạn gái mình xài. Nếu có thông tin có bản quốc tế hay unlock đưuocj thì cho mình biết nhé. Khi nào em gái về Việt Nam mình nhờ mang về, sẽ hậu tạ. Và có máy nào em gái thấy đẹp đẹp như thế này, giới thiệu luôn nhé em gái! Thanks!
khucgo1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sb bạn. Unlock được không bạn phải hỏi thương gia chứ mình chịu. Nếu đổi máy thì 1 tháng hơn 4 sen k intểrnt. Vẫn chat lắm

Sent from my 301F using Tinhte.vn mobile app
ao_3lo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại e thấy bên sb hay bán code unlock, không biết con này có được thế hông 😁. vừa lượn qua bên musbi thấy rao 30k ¥
khucgo1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá cả thù mỗi bơi một khác chẳng biết đâu mà lần nữa. Kết là múc thôi nếu múc của thằng sb thì nó tặng cái loa hâman kadòf gì đó nghe phê phết.

hình như cái này có bản thương mại ạ.
Phiên bản Softbank thì potay rồi, chờ bản quốc tế thôi
khucgo1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc bản đang bán tại nhật chỉ là lock mà sb thì unlock khó cho dù nó có là frêe sim (giống con 301f của mình hjx)

ao_3lo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khucgo1 301f e tưởng về vn mình unlock được rồi mà, thấy bên phongcachnhat có máy unlock . E đang định bảo đứa e xách cho con 301f về.
Bác đang dùng thấy con 301f này dùng có ổn không ạ
ko biết các bác thế nào chứ từ ngày e dùng con sharp sh837w thì rất buồn với khoản pin của e nó, dùng thì tk mõi tội lúc nào cũng kè kè cái sạc bên cạnh
khucgo1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu bạn mua của shop thì unlock rồi còn máy tự mua chưa unlock thì chẳng biết mua dc code không nữa. Máy dùng nói chung là ok nhưng cái lưng không tốt như quảng cáo đâu nếu xài thì dán lưng vào nhé dễ xước lắm. Nếu unlock ok mình sẽ khuyên bạn xài 301.
Con này viền còn mỏng hơn vega iron cơ. Bề ngang vega iron là 67.7mm còn con 5inch này chỉ cơ 67mm. Quá sexy,chỉ có điều nó không có viền thép như iron
Ai giúp em unlock với. Làm máy nghe nhạc chán quá
@haihp28 Máy bạn vẫn chưa mở được mạng à?Mìn nghe nói xách tay về phải mua code hình như hơn 2tr cơ
ừ. thấy trong sài gòn bán sim ghép là dùng được .mình ở ngoài bắc nên cũng chịu
Ủa cái này có xài được ở Việt nam không bà con??
Con này mạng Softbank nên chưa unlock được, về VN chỉ chơi multi được thôi chứ ko có sóng, cũng chả có sim ghép đâu mà ham, đợi 1 thời gian nữa coi có cao nhân nào trị được em nó ko đã rồi mới tính, dự là tới lúc đó máy lại lên giá vì hút hàng và các shop thì thi nhau làm giá.
ManU4ever
TÍCH CỰC
9 năm
mình xem giá bên nhật rẻ bèo,có 18k yên trở lên,từ máy dùng rồi tới mới, tính ra ko tới 4tr 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019