Show : Bold 9900 White Roger Fullbox Đẳng Cấp Một Thời

dangson1984
18/2/2014 4:35Phản hồi: 55
Show : Bold 9900 White Roger Fullbox Đẳng Cấp Một Thời
Đam mê e này từ lâu nhưng hồi lúc mới ra giá e nó cao ngất trời mây...cũng đã trải nghiệm qua 8700,9000 huyền thoại,9780...rất may mắn là những con máy mình dùng qua đều ko một lỗi nhỏ nên vẫn luôn giữ được ấn tượng tốt với blackberry....9900 có lẽ là chặn dừng cuối cùng của mình với bb
Em 9900w r của mình hình thức tuy ko được long lanh lắm,nhưng nhìn tổng thể vẩn ổn vì là hàng used mà.Nếu là fullbox brandnew thì giá cũng cao ngất...mà mình mua để sử dụng chứ ko phải trưng tủ kính nên cũng ok,máy vẫn nguyên tem void...mua hàng likenew mà xài thì tiếc lắm

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy đẹp, chúc mừng bạn đã thực hiện được ước mơ lâu nay.

Mình cũng hâm mộ 9900 Roger White.
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phithuyhoahoa Mình thik cái kiểu dáng của nó từ lúc mới ra,9000 đã đẹp 9900 còn đẹp hơn
Mấy dòng 97xx trắng thì bị ố nắp lưng, còn 99 white thì bị ố cái bottom cover 😃
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alakazam1994 bác nói chính xác
Máy đẹp bác, chúc mừng bác đã cưới được e nó
Nhưng sao lại là chặng dừng cuối cùng luôn rồi ạ 😁
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Bác sĩ hoa súng hết tuổi chơi rồi bác,còn lo gia đình vợ con nữa,he he
trumcute
TÍCH CỰC
10 năm
nhìn màu vàng nơi botton mà buồn cười
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trumcute con nào rồi cũng vậy thôi bác ơi
@trumcute Đang vướng miếng dán mà bạn, bóc ra dán cái mới lại đẹp ý mà.
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phithuyhoahoa bác soi kỹ quá,he he
@dangson1984 Ai dùng 99 cũng đều biết cái này & đều dán mà.

Máy màu trắng thì phần bao quanh phía nắp lưng kiểu tráng men cũng dễ tróc nếu ko dán nữa ...
dán rồi bóc ra nó lột ra theo😁
@thanhtungpda Ý bạn bảo phần tráng men đó, mình đi dán ng ta bóc ra vẫn như cũ mà.
@Phithuyhoahoa máy của bạn mình bị bạn ơi,cái lớp trán men đó đó
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy mình cũng bị tróc 1 ít dưới nắp pin,dịnh đi dán mà sợ khi lột keo nó lột ra theo luôn
Mình dán ko bị, tầm 3 4 tháng mình đi dán lại 1 lần - do trước đó bị bong vài chỗ nên mình phải dán miếng dán trong giả da để hoa văn che bớt chỗ bị bong mà dán xong, anh dán lại bảo "nhìn như chưa dán" ...

Ko dán ... trừ phi để bày thì bong ít, còn dùng thì tróc nhiều, ghê lắm.

Ngay cả cái nắp sau màu trắng có vân cũng phải dán cho đỡ bị bẩn & ố nhưng 3 4 tháng dùng cũng phải dán lại vì để lâu quá nó bám chặt thì mệt. Tay mình ko ra mồ hôi nên phần thanh ngăn bàn phím bị bong ít.
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
Minh cũng tính đi dán mà sợ tay nghề của mấy thặng thợ ẩu...vì xương máy gắn với benzen rất sát,tay nghề non tay là rọc vào xương luôn còn xót hơn...trước có dán 1 thằng thợ quen dán quá đỉnh mà giờ nó bỏ về quê làm rồi nên cũng ko tin tưởng được ai...máy mình chắc mình tự xử cho đỡ xót
Virusozzy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái nhét ở jack tai nghe kiếm ở đâu thế bạn 😃
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Virusozzy Mình mua bên 5s cũng lâu rôii bạn,làm bằng bạc hết 60k ấy,mình cái màu đen,bx cái màu tím nhưng bx ko xài giờ đang gắn trong cái laptop chỗ nút tai nghe
Lại mới có bạn show 9900 White Roger - thèm ghê.
Show ké tí:
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhvyvip Show ké là thu phí dịch vụ nhé anh...vậy mà nói hàng cùi, fullbox ngon thế mà...mà sao bỏ roger đi chơi t-mobile thế a
@dangson1984 Trả cafe thuốc rê thoải mái. Bỏ r tiếc lắm e ơi, nhưng ko bán thì tiền đâu mà rước tmobile chứ????? Trải nghiệm tùm lum thui 😔
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cà phê thì được, thuốc thì e ko chơi, cơ mà qua chỗ a gian nan quá, he he
@minhvyvip Chả hiêu sao đến đời 99 thì T-Mobile ko thấy màu trắng như 9700/9780.
@Phithuyhoahoa vì chuẩn bị sản xuất màu trắng thì công ty bị phá sản nên ngừng sản xuất kết quả ko có màu trắng hehe:p
Máy đẹp quá...thèm 1 con.😁
Ké tí nữa vậy hihi
@minhvyvip 9000 White Roger đẹp quá, bộ 3 Qwerty được ưa chuộng nhất đấy nhỉ!
kiemsigh
TÍCH CỰC
10 năm
99 trắng đẹp thật.máy bác chất quá.cơ mà cái bottom đổi màu rồi...😔
@kiemsigh Bảo bạn chủ topic bóc ra dán cái khác là đẹp ngay mà.
kiemsigh
TÍCH CỰC
10 năm
@Phithuyhoahoa Ko được đâu.cái này đổi màu thì vô phương cứu chữa.tự bản thân nó ngả màu chứ ko phải do miếng dán
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bottom đổi mamàu là phải hỏi anh minhvyvip, hehe
Lúc mua chỉ nghĩ là để dùng nên ko dán hihi, đến khi dán thì e nó đã vàng rùi hihi
Lại show tiếp
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy cây nokia 1100 phím càng vàngvanhg càng đẹp, ma bold 9900 bottom vàng bị lên án vậy nhỉ, he he, vẫn yêu e nó dù e nó bị bệnh vàng da
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
Minhvyvip: a show con 9k white lại roger nhìn thèm quá, khi nào mới co đk rước 1 e về cho đủ cặp nhỉ
@dangson1984 E này độc cái là made in canada mới ghê😁
dangson1984
ĐẠI BÀNG
10 năm
a cất tủ khi nào chán thì gả lại cho e nhé,he he

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119