Viettel Sim sinh viên đăng kí gói Mimax 20k

Thảo luận trong 'Mạng di động' bắt đầu bởi b0ynb, 1/4/12. Trả lời: 199, Xem: 242002.

1. b0ynb

b0ynb Thành viên

hôm trc lên mạng thấy mọi người bảo sim sv,hs đăng kí gói mimax có 20k mà hnay e mua 1 cái sim sv mới đăng kí vẫn là gói 40k hay là đến cuối tháng nó cộng lại 20k nhỉ?

:
  2. Ducdanhnb

Ducdanhnb Thành viên

bạn kiểm tra lại xem sim của mình có đúng là sim sv không nhé!

b0ynb thích nội dung này.
  3. b0ynb

b0ynb Thành viên

a cũng ở NB à?sim e là sim sinh viên mà,tk chính có 10k,mỗi tháng cộng 25k

4. ForceF5

ForceF5 Thành viên

Đăng kí t4 thì sang tháng 5 nó cộng lại vào đầu tháng

Sent from my GT-I9003 using Tinhte.vn

michirukaioh, 62500119b0ynb thích nội dung này.
  5. b0ynb

b0ynb Thành viên

nghĩa là sang tháng nó cộng lại cho mình 20k à?sang tháng nó trừ gói này 20k hay vẫn 40k nhỉ?

6. vietthang1906

vietthang1906 Thành viên

Nó trừ của bạn 40k nhưng tháng sau nó sẽ cộng lại 20k cho bạn.

duonglevu, 62500119b0ynb thích nội dung này.
  7. hung194tn

hung194tn Thành viên

5 phut truoc vua dang ki cai nay

8. mobivtc

mobivtc Thành viên

mình ĐK lâu rùi, h tự động đc hưởng km :D

9. phuongorg

phuongorg Thành viên

Tính ra gói mimax quá rẻ còn gì

10. cuongga311

cuongga311 Thành viên

nếu bạn đăng kí từ tháng 3 thì nó trừ tổng là 30k của bạn, còn bạn đăng kí trong tháng 4 thì nó vẫn trừ bình thường 50k cả thuê bao 3g. xong tháng sau nó cộng lại cho bạn 20k. :)

62500119b0ynb thích nội dung này.
  11. b0ynb

b0ynb Thành viên

e mới mua cái sim sv hqua rồi đki luôn.vậy tháng sau khỏi nạp tiền luôn,nạp thêm 10k phí 3g thôi

12. caoductrung

caoductrung Thành viên

cả thảy hết mỗi tháng 30k chứ ko phải 20k

13. mobivtc

mobivtc Thành viên

Không biết Viettel km đc mấy tháng, thánh sau có khi phải mua sim sv về dùng rồi

14. phatngotan

phatngotan Thành viên

nhưng nghe nói, dùng sim rác đăng ký dùng được 2 tháng, tuơng đương 25k/tháng, mọi người tìm hiểu thử xem nhé!

15. lkd_l

lkd_l Thành viên

Chính xác là dùng sim rác 25/tháng. Nếu biết cách còn có 50k để sms hoặc gọi điện nữa

16. phatngotan

phatngotan Thành viên

àh, vậy thì rẻ quá gồi, dùng nguyên tháng mà chỉ có 25k, mỗi ngày coi báo, nghe nhạc vài trăm M mà chưa tới 1k. Sướng!

17. 62500119

62500119 Thành viên

- Những KH sử dụng gói cước HS/SV đã đăng ký sử dụng Mimax từ trước thì sang tháng 4 hệ thống sẽ trừ cước 20K/tháng.
    - Chú ý: Những KH sử dụng gói cước HS/SV đăng ký mới hoặc chuyển đổi sang gói Mimax trong tháng 4 thì hệ thống vẫn sẽ trừ cước 40K sau đó sẽ cộng lại 20K cho KH vào tháng sau( trước ngày 6/5/2012). Sang tháng 5 hệ thống sẽ trừ cước 20K/lần ngay khi KH đăng ký
    - có 2 tin nhắn riêng dành cho 2 đối tượng KH đã đăng ký và chưa đăng ký sử dụng dịch vụ Mimax tính đến ngày 31/3/2012.
    Chưa có thời gian kết thúc đâu bạn. Chỉ có thời gian bắt đầu khuyến mại cho sim HS/SV là từ 1/4 thôi nhé. :)

mobivtcb0ynb thích nội dung này.
  18. spirit3x

spirit3x Thành viên

mình dùng sim SV viettel mấy năm nay rồi, mỗi tháng nó + cho mình 25k, mình lấy 25k đó đk minmax đc ko nhỉ, hay phải nạp 20k vào để đk
    mà sim SV nó có sẵn 3G trong đó rồi chứ, vậy tốn 10k cho 3G chi nữa nhỉ

19. cuongga311

cuongga311 Thành viên

bạn ơi khồng được bạn ạ, nếu bạn tài khoản gốc nhỏ hơn 25k thì nó cứ trừ bt tài khoản khi đó của bạn sẽ âm. còn 25k cộng hàng tháng bạn vẫn gọi và nt bình thường cơ mà ko sử dụng data được thôi, nên bắt buộc bạn pải lạp tiền vào để tài khoản gốc dương bạn mới xài đc 500mb.
    Chúc bạn vui vẻ.

20. mobivtc

mobivtc Thành viên

Sim sinh viên đăng kí gói Mimax chỉ vs 20k. ..! bình thường sim sv đc km đk 3G miễn phí và 30Mb lưu lượng cộng hàng tháng (vs mạng Viettel)...

khi đk gói cước Mimax thì đã mất 30Mb.... Tại sao lại mất 30k/1 tháng nhỉ????