Sim sinh viên đăng kí gói Mimax 20k

b0ynb
1/4/2012 5:52Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TT10
TÍCH CỰC
12 năm
sao mình xài hết 500mb nó bóp băng thông lại mà vẫn bị trừ tiền nhỉ, có ai bị vậy ko? hay vietell nó lừa đảo, ức chế quá 😔
coi chừng nó lừa đảo đó!!gọi điện hỏi tổng đài đi
coi chừng nó chơi đểu, nhiều ngưòi là nạn nhân của mấy ông nhà mạng này lắm gồi
vuut
TÍCH CỰC
12 năm
tiếp theo hết 550Mb đầu chạy tốc độ tạm chấp nhận ....sau dó chạy như con rùa.......Ôi tiền nào của đó SV nghèo ơi!!!!!!!!!! đợi nó doaw xong tài liệu chắc ngũ quên luôn.........
vuut
TÍCH CỰC
12 năm
trả lồi giúp cho anh chàng TT10 đi
cái gì cũng có nguyên nhân, lý do. bạn nên báo cho nhà mạng để kiểm tra xem nguyên nhân là gì => sẽ có giải trình cụ thể. hoặc pm số, tên chủ thuê bao( CMND + MSCN) mình ktra cho nhé.
cảm ơn lời khuyên của bạn => nên gọi tổng đài để được giải trình cụ thể.
bạn nên tìm hiểu xem tốc độ sau khi bóp băng thông là bao nhiêu.? tốc độ thực tế bạn sử dụng đạt bao nhiêu và đưa ra so sánh nhé. Tks.
tháng trước em mới bắt đầu đăng kí cả 3g lẫn mimax, bị trừ 50k. thế tháng này sẽ được cộng lại vào tkkm hay tk gốc hả 119? với lại bao giờ mới được cộng? trước 8/5 tức là trươvs 12h đêm nay à?
cộng lại vào TK gốc bạn nhé. rất xin lỗi các bạn, bên bộ phận kĩ thuật sẽ cộng lại trước ngày 10/5( Chắc đây là lần thay đổi cuối). Hix.
cái gì có lợi thì dùng thôi...chẳng ai cho không ai cái gì...nhưng nếu mình cần thì vẫn phải dùng
Mình cũng thế cước DV + phí 3G = 30k/1tháng . Không biết tháng sau nó có thối lại 10k ko nữa 😃
@huynhdinhtuananh Thối lại tiền gì vậy bạn?
Thuê bao SV đăng ký Mimax thì bạn phải trả 10K/tháng phí dịch vụ 3G + 20K/tháng phí thuê bao gói Mimax = 30K là đúng rồi bạn à. Tks.
Mình vừa đăng kí hết 30k = Cước + phí 3G , Sim sinh viên work 100% ,thế là thế nào vậy ?
mùng 2 bị bị trừ tiền gói mimax rùi mà vẫn không thấy kb vào tk là sao nhỉ, ai giúp với
@dauxumathip được cộng chưa bạn ơi. chưa được cộng thì nhắn số vào inbox mình ktra cho nhé. Tks.
Mình cứ tưởng rằng chỉ mất 20k thôi chứ , Còn cước 3G nó miễn phí cho sinh viên 😃
Mấy bác cho e hỏi :e đăng kí gói minmax nhưng đt e không có 3g có được tính không ạ.đt e chỉ có edge thôi.e cảm ơn mấy bác trước.
Mấy bác cho e hỏi :e đăng kí gói minmax nhưng đt e không có 3g có được tính không ạ.đt e chỉ có edge thôi.e cảm ơn mấy bác trước.
meyeu14
ĐẠI BÀNG
12 năm
thì đăng kí vẫn mất 40k cuối tháng nó trả, nó cũng nói mà?
ai tra loi giup e vs
trước hết phải mượn cái đt có 3G sau đó gắn sim của bạn vào đăng ký 3G thành công đã. sau đó thì có thể đăng ký Mimax và sử dụng trên đt chỉ có EDGE/GPRS vô tư. hệ thống vẫn tính cước 3G như bt nhưng bạn phải chấp nhận tốc độ thấp do đt của bạn ko hỗ trợ 3G. Tks.
trả cái gì vậy bạn??
@62500119
meyeu14
ĐẠI BÀNG
12 năm
@62500119 ờ trả lại 20k đó.
@kienduong9x pác ơi.sao e gọi điện nên tổng đài của vt nó bảo cần phải có đt 3G mới đc hả bác..........:mad:.làm như bác có đc ko? ai pít chỉ giúp mình vs.......
thask nhui` nhùi
@62500119 Sim hs có được hưởng km này k bác?
Thủ tục đăng kí cần những gì vậy ạ? bản sao cmnd có cần công chứng k bác?
de em thu;)
đó là do trong tháng 4 những thuê bao nào chưa đăng ký sử dụng Mimax trước đó sẽ bị trừ 40K và sẽ được cộng lại 20K vào TK trong tháng 5. Các tháng sau đó vẫn trừ cước 20K bt nhé.
thì phải có đt có 3G mới nhắn tin đăng ký được 3G mà.
cứ làm như cm trên.Tks.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019