Viettel Sim sinh viên đăng kí gói Mimax 20k

Thảo luận trong 'Mạng di động' bắt đầu bởi b0ynb, 1/4/12. Trả lời: 199, Xem: 242002.

1. 62500119

62500119 Thành viên

được cộng chưa bạn ơi. chưa được cộng thì nhắn số vào inbox mình ktra cho nhé. Tks.

2. lkd_l

lkd_l Thành viên

Không thu phí với sim hết tiền tk chính thì phải bạn ạ

3. phatngotan

phatngotan Thành viên

chính xác!! mình thử qua gồi nên có thể nói vậy

4. kienduong9x

kienduong9x Thành viên

Mấy bác cho e hỏi :e đăng kí gói minmax nhưng đt e không có 3g có được tính không ạ.đt e chỉ có edge thôi.e cảm ơn mấy bác trước.

5. kienduong9x

kienduong9x Thành viên

Mấy bác cho e hỏi :e đăng kí gói minmax nhưng đt e không có 3g có được tính không ạ.đt e chỉ có edge thôi.e cảm ơn mấy bác trước.

6. meyeu14

meyeu14 Thành viên

thì đăng kí vẫn mất 40k cuối tháng nó trả, nó cũng nói mà?

7. kienduong9x

kienduong9x Thành viên

ai tra loi giup e vs

8. 62500119

62500119 Thành viên

trước hết phải mượn cái đt có 3G sau đó gắn sim của bạn vào đăng ký 3G thành công đã. sau đó thì có thể đăng ký Mimax và sử dụng trên đt chỉ có EDGE/GPRS vô tư. hệ thống vẫn tính cước 3G như bt nhưng bạn phải chấp nhận tốc độ thấp do đt của bạn ko hỗ trợ 3G. Tks.
    trả cái gì vậy bạn??

9. kienduong9x

kienduong9x Thành viên

10. kienduong9x

kienduong9x Thành viên

de em thu;)

11. meyeu14

meyeu14 Thành viên

ờ trả lại 20k đó.

12. kienduong9x

kienduong9x Thành viên

pác ơi.sao e gọi điện nên tổng đài của vt nó bảo cần phải có đt 3G mới đc hả bác..........:mad:.làm như bác có đc ko? ai pít chỉ giúp mình vs.......
    thask nhui` nhùi

13. 62500119

62500119 Thành viên

đó là do trong tháng 4 những thuê bao nào chưa đăng ký sử dụng Mimax trước đó sẽ bị trừ 40K và sẽ được cộng lại 20K vào TK trong tháng 5. Các tháng sau đó vẫn trừ cước 20K bt nhé.
    thì phải có đt có 3G mới nhắn tin đăng ký được 3G mà.
    cứ làm như cm trên.Tks.

14. sieunhanaotim

sieunhanaotim Thành viên

Sim hs có đăng kí được không vậy?

15. sieunhanaotim

sieunhanaotim Thành viên

Sim hs có được hưởng km này k bác?
    Thủ tục đăng kí cần những gì vậy ạ? bản sao cmnd có cần công chứng k bác?

16. kienduong9x

kienduong9x Thành viên

dc bac a

17. 62500119

62500119 Thành viên

gói cước hs,sv đăng ký được gói Mimax 20K/tháng mà bạn. Tất nhiên là sim cần phải đăng ký gói cước HS đã. Cầm CMND công chứng ra cửa hàng VT để hòa mạng gói cước HS bạn nhé.

18. hutieuxidau

hutieuxidau Dự bị

anh 62500119 cho em hỏi, em đang dùng mạng viettel đầu số 096, đc đăng ký 3G miễn phí của EVN, giờ em muốn dùng gói cước MIMAX của viettel thì phải hủy dịch vụ này. EVN đã sáp nhập với viettel thì nhà mạng cần có trách nhiệm chuyển đổi các dịch vụ cho khách hàng. vậy tại sao khách hàng tốn thêm tiền để đi chuyển đổi?( đặt biệt muốn hủy 3G miễn phí nói trên theo cách thông thường thì ko đc, trong khi đây cũng là sim viettel)

19. nynohu

nynohu Thành viên

Bác cho em hỏi chút trước em dùng 3g bằng cách nạp thẻ viettel loại 9g/6 tháng mà các thương gia bán, h đăng ký mimax thì hệ thống báo "Quy khach da dang ky Mobile Internet. He thong ko ho tro quy khach chuyen sang goi cuoc moi". Thế là h em ko đăng ký mimax dc nữa ạ?

20. 62500119

62500119 Thành viên

mỗi nhà mạng đều có chính sách và các gói cước riêng. Khi EVN sáp nhập vào thì Viettel sẽ phải cố gắng đảm bảo lợi ích của người dùng và của nhà mạng. Mọi thắc mắc vê chuyển đổi bạn vui lòng gọi giúp mình số 18009096 nhé. Tks.
    đó là thẻ khuyến mại data dành cho các KH mua máy điện thoại cao cấp. Khi kích hoạt gói cước này có một số ưu đãi về data, cước nên khi bạn muốn đăng ký gói cước khác => gói cước đang khuyến mại sẽ bị hủy, đồng thời ko được bảo lưu lưu lượng miễn phí chưa dùng hết.