SKY A760S/A770K - Cập nhật các bản Rom CM10

hongthuy92
14/10/2012 5:35Phản hồi: 8.209
8.209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

- bác nào share e cái file host chặn quảng cáo với ạ 😔
@hongthuy92 - bác ơi e thử rồi nhưng vẫn có quảng cáo ạ 😔
@Atula12 Down adaway xem

0937717135 hoanganhduong10505@yh.com
@hongthuy92 chuẩn đấy bạn ơi
@piorentina cũng thử rồi cũng k hiệu quả bác ạ.trước dùng thì được mà up lại rom dùng lại k đc.xem tv ghét mấy cái quảng cáo quá 😔
ai cho e xin link rom 4.0 gs3 #1 dc hk ạ. link đó die rùi
Bác thuyduong101210 cho em hỏi,em xài rôm gốc mà mún cài giao diện của bản beta1 của bác phải làm sao bác 😁
@thanhphong1203 bạn dow cái laucher LG IU+ về cài vào là được!
quanglsls
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thuyduong101210 bác cho em xin cái link với em tìm mãi mà ko dc😔
Anhphu133
ĐẠI BÀNG
11 năm
rom cook v3 của bác thuyduong dùng mượt mà chứ các bác, có lỗi gì không ạ
sao mấy bác không xài phần mềm "rom tool box pro" nhỉ. 1 phần mềm có đầy đủ các thứ cho mấy bác vọc
vẫn chưa đc ạ
tối qua e đi hát karaoke, đù má mấy thằng em nó cho coca vào chivas, lúc đầu còn tỉnh thì không uống, nhưng phê phê vào chả bít gì cứ nốc thôi. xong xuôi karaoke thì còn đi xe máy đc, nhưng đến lúc mát-xa xong thì nghẻo, nôn thốc rồi 3 thằng em đèo về, lúc ấy say nhưng e vẫn biết bọn nó vất vả thế nào mới vứt đc e lên giường.
sáng hôm say mở mắt ra, chết mẹ muộn giờ làm rồi, thôi lại phải ở nhà. mò tay túi quần thì thấy mỗi ví, không thấy cái 760 đâu. ôi mẹ ơi trời sập T_T.
cả ngày nay e ở nhà chán nản, vừa mệt vì rượu mà vừa không biết nói sao với vợ.
đến 23h, tự nhiên 2 thằng em hôm qua gọi cửa, nó đưa cái điện thoại, ôi mẹ ơi mừng quýnh. đời lại đẹp rồi các bác ơi 😁
@nguyenxxbach 2 thằng bạn của bác tốt ghê.
@nguyenxxbach =))))))))))))))))))))))))))) Tưởng rơi à bác
mà ai cần Adblock cứ tải phần mềm romtoolbox pro về là có hết 😁
sorry em ko co gotiengviet bac duong oi flash file zip cua bac xong dang nhap chplay ko dc wifi va 3g deu ko, no bi ji vay
Có aj xài Rom Velaxy bị lỗi như mh k: thỉnh thoảng wifi tự offrồi lại tự on? Có ai biết cách fix k? chi mh với 😃
Cái bản v3 fix của bác duong đẹp thật. Nhưng ko hiểu sao đăng nhập tk google vào ch play ko đc. Đau hết cả chymmmm.hic

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
@cskdgntt system---> etc----> host
@thuyduong101210 bác dương! em không đăng nhập vào tk gmail được giờ không có danh bạ để xài lỗi gì và cách khắc phục sao bác
@thainguyenkhoa của bác đây cóp đè vào đường dẫn system---> etc----> host
http://www.mediafire.com/?bwwt2la0s5d6b6q
@hoangkiencn không được bác ơi nó vẫn báo lỗi vậy hình như là không kết nối được với sever, rồi data gì đó bào mình gọi cho chăm sóc khách hàng mà máy mình vẫn lên mạng bình thường
Bác nào có file host bản v1 hay v2 của bác thuyduong ko nhỉ? cho em xin với. em ghi đè file host của gs3 nhưng ko sửa đc lỗi ko đăng nhập vào google play đc! thanks các bác
bản v3 của bác thùy dương tốt quá thanks bác nhé. em vừa up.. chưa thấy lỗi... giờ test pin xem sao
Coming soon vietname!

:band: :beauty:
bác duong đổi fonts khác thì sẽ không bị lỗi hiển thị TV cái cho cài đặt đó bác 😁
thuyduong101210 khuyên bác không nên làm ROM " theo yêu cầu " 9 người 10 ý, nên làm mệt lắm, làm xong cũng có người thích người không. Bác cứ mạnh dan làm thế nào bác cho là đẹp, khuyến khích đơn giản, không màu mè.
@Xiprach đây là ý thứ 11 hihihi
Mình thay file host khác rồi! v3 vietnam sắp lên kệ!
@thuyduong101210 giúp em bác ơi, không đăng nhập tk gu gồ được
hôm qua dùng 760 gắm thử tai nge để nghe nhạc mà sao nghe vang vang không hay tý nào,tưởng như là do rom nên up lại rom khác mà vẫn bị.đã ai bị như mình chưa nhỉ?
@theanhdn85vn Do tai nghe đó

Sent from my IM-A770K using Tinhte.vn
@theanhdn85vn mình cũng vậy tứ lúc mới mua tới giờ, chác là do tai nghe
@thainguyenkhoa Nếu tai nghe có nút ấn trên dây thì cố định nút đấy khi nghe nhạc or kiếm tai khác

bác thuyduong101210 cho e xin bộ launcher LG đi bác :-s
@thanhphong1203 http://www.tinhte.vn/threads/1314718/
@thuyduong101210 thanh kiu vinamilk :rolleyes:
@thanhphong1203 Ấn vào nút thích ý😁
không phải tai nghe đâu bạn mình thử đổi tai nghe khác rồi mà cũng ko được
@theanhdn85vn Mình chắc chắn luôn một số tai nghe bi vang khi nghe nhạc nhưng ấn vào nút nghe trên tai nghe thì ok ví dụ tai nokia mình dùng tai beats or ss,lg nghe như hifi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019