Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SKY A760S/A770K - Cập nhật các bản Rom CM10

hongthuy92
14/10/2012 5:35Phản hồi: 8.209
8.209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình có con 770K, mình nên xài ROM nào cho tốt vậy bạn.
@KinqV Mình ko biết tìu ý thích bạn thôi.nhưng mình vẫn thích miui

Sent from my XT910 using Tinhte.vn mobile app
@KinqV Ban nen qua vegaviet.com ; Chuyen rom cho các dong may Sky; nay 760/770 da Duoc len jellybean chinh thuc minh dang dung day

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn mobile app
Sky này giờ toàn hàng dựng ko nên chơi

Sent from my SKY-370 using Tinhte.vn mobile app
@hùnggfdgdg Chuẩn

Alo 0966.26.26.20
Máy 760 của e hao pin quá. Có phải do rom k ạ. Bác nào bít làm tn để tk pin thì chỉ giáo dùm e ạ. Thank các bác ạ.
@thuyduong02082013 Đang chạy rom nào b?

cafe Android - 381 Trường Chinh - Hà nội
các bro giúp e tý. e đang chạy bản 4.1.2 cho con 770 của e mà nó hao pin quá . để k mà cũng cứ 2-3 p n lại tụt 1 % pin 😔 . h sài rom nào tiết kiệm nhất hả mấy bác ? :(
E dùng bản 4.0.4 hao kih và khủng. Hic. Để qua đêm phải tụt 50% trong 6tiếng mất.hic
Trc dùng bản 4.0.4 thấy bt mà bác

Sent from my IM-A770K using Tinhte.vn mobile app
Bác nào chỉ mình cách cài recovery cho 760s với ạ.
mình chơi đủ các kiểu nhưng toàn bị treo ở fastboot,cài bao nhiêu cái driver rồi ạ( motoDevManage,với PVEGA, android_usb_windows),nhưng cứ vào fastboot thì máy tính lại báo nhận thiết bị bị lỗi.
Máy em win 8,up rom gốc bình thường,nhưng cứ bị cái lỗi driver fastboot,loay hoay bao nhiêu lâu rồi vẫn ko đc 😔
sonle194
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao mình flash file kia mà lại ko có imei nhỉ @@
bác nào chỉ e cách up phát ạ e đọc chả hiểu gì luôn ý, nhiều cai nó vướng víu vào nhau đọc mãi ko hiểu,hjhj, bác nào cho e xin nich face để e tiện hỏi ạ
các bạn sang box 7xx của vegaviet. cái gì cũng có. chuyên sâu hơn.
xin fai recovery v6.0.1.0 cho sky a770k
xin fai recovery v6.0.1.0 cho sky a770k
sourcecode
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình flash rom full 139 xong vao được bình thường,định vào setting mò để chuyển qua tiếng anh nhưng chịu +_+..nen minh flash thêm cái gói tiếng việt QuanDA thi bị treo ở Sky Vega lun..không hiểu nổi ạ..các bác giup em chứ về lại 4.0 nản pin quá 😔..không flash QuanDA vẫn vào bình thường mỗi tội toàn tiếng campuchia,nhưng flash rồi là treo luôn ở Sky Vega,hix
sourcecode
ĐẠI BÀNG
10 năm
không ai giúp e hết ạ 😔
Mình đang dùng bản 4.0.4 máy 770k up rom 760. CWM 6.0.1 up MIUI thif bị reboot ở Vega. Có ai biết nó bị lỗi gì không..
Hướng dẫn các bạn cài CWM không cần cài driver lằng nhằng nhất là với Win 8. các bạn vào google play tải phần mềm Rashr sau đó vào phần Recovery chọn flash file trong bộ nhớ máy.
File CWM các bạn có thể down tịa đây. gồm bản cảm ứng và thường https://mega.co.nz/#F!1h0HlRrD!erJKWB8MmJzKD2tvRJVNqg

MEGA

MEGA provides free cloud storage with convenient and powerful always-on privacy. Claim your free 50GB now!
mega.co.nz
Bác nào biết thì chỉ cho em cách nâng con a760s từ v2.3.4(phiên bản chỉ có mỗi tieengs anh với hàn thôi) lên v tiếng việt ổn định hơn với...
Em thật sự rất cảm kích luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019