Sky A870 likenew -vs- Asus Zenfone 5 (ram 2G)

Tay Phàm
27/7/2014 13:50Phản hồi: 39
Mình đang tìm mua đt khoảng 4~5 tr, chủ yếu để chơi game, chỉ cần cấu hình mạnh là ok, mình đang phân vân 2 máy trên, các bác giúp mình nhé hoặc cho mình 1 ý kiến khác ngoài 2 con trên và nằm trong tầm giá ạ
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huychieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cá nhân mình chọn zenfone 5 A500
@huychieu Theo bạn thì cấu hình máy nào sẽ tốt hơn cho game?
Con nào cũng có thể đùng ngon bác ạ. Em mời bác qua bên em trải nghiệm thực tết bác thích thì súc luôn ạ. Ko thì cũng không sao bác. Bác cứ trải nghiệm thực tế mới biết nó ngon hay không ạ.
@msmobile.vn Bác MSmobile ơi! bên bác, Sky A870 đã về Hà Nội chưa ạ? :3
@Phillipp Long Bác ơi bên hết 870 rồi bác ạ. Bác vui lòng nghiên cứu xem em G2 docomo đi ạ. Máy đẹp màn đẹp cấu hình cao bác ạ.
@msmobile.vn G2 DOCOMO 2nd lỗi màn nhiều lắm bác iơi
namsla
TÍCH CỰC
9 năm
@thai12a7 bác kiếm củ sạc xịn là ok ngay mà. chứ chẳng ai mà để nó lỗi nhiều quá vậy 😁
Mình thấy 870 hợp hơn , vừa thời trang, cấu hình mạnh, đặc biệt có pin và dock sạc rời nên ko lo hết pin .
bên em bảo hành cả màn hình , phím cứng vĩnh viễn , mời bác ghé tham khảo
yeongung
ĐẠI BÀNG
10 năm
vote cho A870 đi, nói không với hàng Tung Của
huychieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Asus là hãng của đài loan mà bạn
@huychieu nhưng chả biết chất lượng nó thế nào, lỡ tay rớt nhẹ mà e nó đi luôn thì uổng lắm bác ạ
yeongung
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huychieu em biết là Asus của Đài, nhưng người Đài cũng là người Hoa đó bác, chỉ là bây giờ anh Tập Cận Bình chưa có lấy lại được bán đảo Đài Loan thôi, trước sau gì anh Tập cũng lấy lại Đài bằng mọi giá mà 😁
namsla
TÍCH CỰC
10 năm
@Tay Phàm Bác nói rơi thì e nào chẳng đi. Asus đi bác, máy mới đạp hộp dùng cho khỏi năn tăn. Đảm bảo bác k hối hận so vs giá tiền. Mấy ông chê asus là mấy ông chưa cầm máy bao giờ nghe làm gì.
@namsla Thanks bác, lần này phải tới cửa hàng trải ngiệm rồi
@Tay Phàm Bác đừng lo vi em nó dc Trang bi kính cường lực mới nhất coining golia glass 3 trống xuoc trống va đập cực tốt em ko phải ng bán hàng hay giới thiệu sp đâu nhé người dùng chính hãng luôn :p
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
Zen thì làm sao so với 870 được
vphuc161
TÍCH CỰC
10 năm
camera trước +sau ZENFONE5 đẹp hơn IP4 không mọi người
870 đi anh. chứ zen 5 dùng nghe chừng không ổn đâu, co topic nói rồi mà, toàn chê
huychieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thấy mọi người ko thích zen nhỉ mình chọn theo cảm tính thui
zen 5 thấy kêu nhiều lỗi lắm!
langphivu
TÍCH CỰC
10 năm
@toidepzai135 cái lỗi đầu tiên thấy màn hình vàng vàng là thấy ghét rồi ko bik xài lâu nó vàng khè lun thì vãi lắm đây
I
ak mình cũng nghe nhiều phàn nàn về con zen này,
các bạn cho mình hỏi z5 bị những lỗi gì để mình check con z5 của mình để biết còn sửa, từ lúc mua tới giờ ko có up rom gì, chỉ có tùy biến ứng dụng như tin nhắn ..., flash yếu thì mình biết rồi, còn mấy lỗi kia chắc là mình chưa dùng tới nên chưa biết
thích 2 sim thì cứ zen 5, còn ko thì a870 nhé
xài 870 phong cách hơn bạn ơi...e này đang hot
A870 mới lên 4.4 chạy rất ngon đấy các bác. Thiết kế đẹp. Màn hình sky đẹp nhất trong các hãng. Sky đời cao phần cứng làm khá ổn ít hỏng hóc. Giá lại vừa

vinhvumobile - Bring technology to everyone
azzz2006
ĐẠI BÀNG
10 năm
sky 870 có hay bị lỗi như mấy dòng lg ko vậy mấy bạn ?
@azzz2006 Sky đời cao rất bền quan trọng là hàng chuẩn. Ko phải bị dựng lại. Mà lg bô chuân cũng đâu lỗi nhiêu đâu bác

vinhvumobile - Bring technology to everyone
langphivu
TÍCH CỰC
10 năm
@Vinhvumobile ở nhà sát bên có con em nó xài sky 820L có ốp lưng rớt bum bum hoài từ trên bàn 5 7 tấc mà chả thấy nó làm sao cứ xài hoài đến tận giờ chắc cũng tầm 3 năm
crydragon
ĐẠI BÀNG
10 năm
2 con này thì mình chọn 870 k cần suy nghĩ

Sent from my LG-F320S using Tinhte.vn mobile app
Thanks các bạn đã tư vấn cho mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095