[SKY] Hướng dẫn tổng hợp các cách up rom stock cho tất cả các dòng Sky

tuansaker11
6/12/2012 14:29Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khong co sky a870 a ban oi
mình dùng cách 3 , khi up xong thấy vẫn còn nguyên các ứng dụng cũ. mình tưởng up binx là sạch hết chứ nhỉ
bác đem con bỏ chợ quá hướng dẫn chả kĩ gì cả, em cài cái ocx của bác h gỡ ra kiểu gì, chứ bây h ko tài nào vào trang upgrade của sky đc toàn báo lỗi log
chạy được nửa tiếng rồi vẫn chưa xong -_-
vâng bây giờ thì nó ko lên nguồn nữa -_-
Bác ơi cho em hỏi con sky 800 của em bị sập nguồn bật nguồn lên logo sky rồi màn xanh rồi cứ ở im đó , nếu pin còn vài % thì bật nguồn nó lên logo sky lên màn xanh rồi lên cái hỉnh ảnh đòi kết nối với bộ sạc rồi tắt lỉm ! Như vậy thì up room gốc có được không bác ?
ngon ngon
đánh dấu vào vậy 😔
CÁC bác cứu giúp em cái máy , đến bước này thì nó bị đơ , cứ dừng lại không chạy và em đã tháo cap usb ra để làm lại và kết quả là nó hiện cái hình S/W upgrading nhưng màn hình lại màu đỏ ... các pro chỉ giáo giúp em xem làm gì để cứu nó với , máy em là máy sky 830L
Thanks all
letrunghuu
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình up rom cho 770k, nhưng up theo 3 cách, không có cách nào được cả, lúc đầu up theo cách 3, làm theo hướng dẫn, nhưng chạy dc khoản 50% thì đứng yên, không chạy nữa, làm theo cách 1 và 2 vào trang web thì cứ chạy vòng vòng hoài, không hiện ra nút đỏ để up rom. Có ai hướng dẫn mình với, giờ ko up dc, thì chỉ còn là cục chặn giấy thồi. ai ở Gò Vấp thì up lại giúp mình với.
thank!
sao minh không kết nối dc với trang chủ SKY vậy bạn,đã làm đúng cách theo hướng dẫn cách 3. máy a800s của mình đang bị treo logo
máy mình tự nhiên ko có dịch vụ thì làm thế nào ??😔((
không có công cụ hỗ trợ cho con sky a870l hả bạn?
cho mình hỏi tên của cái nút tờ giấy rách dấy là cái gì thế? mình dùng IE 11 nên ko thấy, giúp với
em có con sky 760s cứ cắm sạc là lại hiện chế độ S/W,em đã thử up theo 3 cách đều ko đc,riwwng cách thứ 3 em Up thì đến đoạn này đứng im luôn

ai biết cách sửa lỗi của em thì hỗ trợ em với,hic hic
a ơi cho em hỏi con sky 760s của em chạy đến 67% rồi đứng im lun,chờ lâu chẳng thấy nó chạy nữa,vậy phải làm ntn ạ,em làm theo cách 3
Ad ơi cho em hỏi. Em làm hêt rồi, đến thao tác (Kích vào ô hình màu đỏ, chờ cho nó up rom xong. Ngồi chờ tầm 15-20 phút chạy xong máy sẽ khởi động lại. OK bạn đã có được bản rom mình cần.) Nhưng em lại không hiện lên hình màu đỏ mà nó lên cái hình như thế này nè anh. Mong anh giúp em với
Ad ơi cho em hỏi. Em làm hêt rồi, đến thao tác (Kích vào ô hình màu đỏ, chờ cho nó up rom xong. Ngồi chờ tầm 15-20 phút chạy xong máy sẽ khởi động lại. OK bạn đã có được bản rom mình cần.) Nhưng em lại không hiện lên hình màu đỏ mà nó lên cái hình như thế này nè anh. Mong anh giúp em với
em đang dùng sky A810k, không hiểu sao up bản rom nào cũng lỗi, lúc đầu là mất sóng, sau là mã MMI không hợp lệ, lại up tiếp thì không tải được trên mạng về báo lỗi truy xuất từ máy chủ. Nản toàn tập rồi
@truonganh2002 Mình cũng bị thế đó bạn ơi
@Van Dat ban khắc phục được. Bạn trat lời mình biết với nha
Làm tới bước này rồi mà nó không hiện ra hình như bác
Bạn chọn “Real folder” hoặc “Virtual folder”. Mình thường hay chọn “Real folder”. Xong chuyển sang bản cmd ấn phím bất kỳ. Cửa số IE sẽ hiện ra như hình:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019