[Sky IM-800s]Chia sẻ cách root, recovery

Trankimcanh
26/2/2012 16:59Phản hồi: 433
433 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy root rồi dùng font íntaller trên mảket down về dùng là hết lỗi font ah
máy đã cài cwm nhưng backup lên tới 1G lận, chắc gửi không nổi rồi bác thanghesman à
@manhcuongbmw bác cho em xin cái system không thôi
k123kien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn có thể tải các App gốc tại đây:
Part1
Part2
Tải bản Recove tại đây
tks bác nhều để về em báck lại xem sao cwm recovery em có rồi
tks bác kien em dùng file bác restore luôn rồi mà kg đc , trời hổng lẽ sky ẩu vậy , trước khi root còn chụp hình mà , root xong tòi luôn
vậy thoe các bác có khi nào con này die camera thiệt kg ta , hay vẫn do soft đụng , tại làm mọi cách đây vẫn chỉ là retore ,or update online chứ kg phải chạy full file như mấy em htc samsung
k123kien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thang_hesman Mình chưa gặp trường hợp với camera nên k biết thế nào. Khi chạy lại S/w online thì máy sẽ trở lại như lúc đầu (tức chưa root) nếu bạn up xong mà vẫn còn root thì chắc là chưa phải full thật.
em chay online no ve lai ban dau, chưa root luôn nhung cam van bi ....kg le cam u nhung lang xet hu vay, mà không phải em không bên diễn đàn china cũng 4 5 trường hợp vậy
bopha
TÍCH CỰC
12 năm
đánh dấu cái ^^......................................................................
máy bữa giờ root rồi up rom liên tục, quậy đến chán luôn. Mình xóa nhiều chương trình nó cứ báo system error rồii restart lại liên tục. Xài em này thì sướng mà ít rom để phá quá. Chắc cho em nó lên đường sớm thôi
enrollvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@manhcuongbmw pin e này ngon ko bác
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
up,
minoan
CAO CẤP
12 năm
bạn nào có pin thì để mình với nhé 01242506285
miinhman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Minhz
Da thu 2 may tinh van ko duoc
xóa hết em nó hay reset lại lắm, nó báo là software loading error và cứ reset liên tục không vào màn hình chính được nên chỉ xóa ít thôi à
@manhcuongbmw em dùng A820L cũng bị software loading error và cứ reset liên tục không vào màn hình chính được thì làm thế nào để nó bình thường lại đc hả bác??
nseri_n95
TÍCH CỰC
12 năm
@GiaBao89_9x
Tắt máy tháo pin để 1 lúc rồi bật lại. Ko đc thì chạy lại firmware!
Pác nào có rom gốc của e này ko cho e xin link down với. Tìm mãi trên google mà ko thấy
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
úp nè . ai bị chai pin thì cứ ra cửa hàng bán linh kiện điện thoại , mua pin nào bằng kích thước pin cũ và dung lượng pin bẳng nhau về rồi lấy mỏ hàn , lấy mạch của pin cũ hàng qua thôi . Hoăc đặt mua pin ở Korea luôn .
minoan
CAO CẤP
12 năm
@quang868 đặt mua pin kiểu gì hả bạn?
bạn có địa chỉ nào chế pin ở HN không? share mình với, thanks
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minoan 008201049673979 bạn gọi đặt hàng nha ( người này ở Hàn Quốc ) , ở Hà Nội mình không biết chỗ độ pin rồi . Mình có cô bạn ở HQ trong năm nay sẽ về VN , mình nhờ cô ấy mua pin dùm . Nếu được mình để lại bạn !
k123kien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minoan bạn có đặt mua không mình đặt giúp. Có thằng bạn nó bảo tầm 600k gì đấy. Mình cũng còn 1 pin để dự phòng, nên nếu bạn thực sự cấp back mình để lại cho.
timcuaquy
TÍCH CỰC
12 năm
Cho em hỏi kiếm mấy rom tq trang nào vậy ạ? Em làm chuột bạch phát 😁
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up....cho Topic A800s nè ! Sao dạo này ace ít trò chuyện chia sẽ kinh nghiệm về A800s zậy !
softwind
ĐẠI BÀNG
12 năm
cách này làm cho con 810s đc ko vậy bạn
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up....mình vừa úp lên 1.43 bằng ứng dụng Sky Station sau khi hoàn thành , thấy máy có hiện tượng mất sóng , ace nào biết cách recovery lại 1.36 bằng OTA xin vui lòng chỉ dùm mình . Chúc ace 4room ngày cuối tuần bình an mạnh khoẻ vui tươi và may mắn nha ! Thanks all you shase.....!
miinhman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ace nao biet cach recovery em a810k chia se cho em voi .may em root roi ma vao recovery lai chay ko duoc ko biet sao nua ace co y kien hay chi em voi! Minh da cai recovery ok roi nhung chua co ban rom cook nao may ace co ban nao gui cho em thank sent from my IM-A810K using Tinhte.vn
miinhman
ĐẠI BÀNG
12 năm
@miinhman
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up.....!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế