Sky IM-820l không kết nối được với máy tính, điện thoại không nhận bộ nhớ trong và thẻ nhớ

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi ngocloi85, 17/2/13. Trả lời: 13, Xem: 3816.

1. ngocloi85

ngocloi85 Thành viên

Như tiêu đề, các bác cho mình hỏi sao máy mình không kết nối được với máy tinh vậy ? Mình dùng phần mềm ASTRO File Manager vào kiểm tra thì thấy máy không nhận thẻ nhớ và bộ nhớ trong của máy. Lúc trước máy vẫn kết nối bình thường, mong các bác giúp mình với. Mình dùng room 4.0.4 của bác MrHuy. Mong các bác giúp đỡ, em mới dùng nên gà lắm........

:
  2. ngocloi85

ngocloi85 Thành viên

up.........

3. ngocloi85

ngocloi85 Thành viên

up

4. ngocloi85

ngocloi85 Thành viên

Ai biết giúp mình với

5. ngocloi85

ngocloi85 Thành viên

up

6. ngocloi85

ngocloi85 Thành viên

ai giúp mình với

7. nminhcuong

nminhcuong Thành viên

8. ngocloi85

ngocloi85 Thành viên

Tk
    Tk bác......nhưng điện thoại của em ko nhận thẻ nhớ và bộ nhớ trong của máy....là bị gì vậy bác.....Em dow Driver về kết nối đc nhưng kiểm tra dung lượng bộ nhớ thì ko có gì cả.....

9. ngocloi85

ngocloi85 Thành viên

ai giúp mình với

10. nminhcuong

nminhcuong Thành viên

Khi kết nối vào máy tính. Trên máy tính hiện biểu tượng A820L nhưng ko có dung lượng, sau đó vào đt kéo menu thả xuống chọn Turn on USB Storage lên. Tầm 10s sau mới kết nối vào bộ nhớ trong của máy được.

11. Khuongpham92

Khuongpham92 Dự bị

Bác ơi em hỏi cái! Con 820l của em cũng bị y như trên mà cài cái SKY driver bác cho ở trên vẫn không đc! Còn root máy em không biết bác còn cái Phần mềm hay driver nào hữu dụng không ạ? Cho em xin với em cảm ơn!

12. Hero Bn

Hero Bn Thành viên

em cũng dùng rom 4.0.4 và bị y hệt bác
    Làm thế nào bây giờ hả bác

13. nminhcuong

nminhcuong Thành viên

Thực ra nếu cắm PC ko được thì chuyển qua cắm lap ko cần cài đặt driver, nó sẽ tự nhận =.=

14. Subi Kun

Subi Kun Dự bị

bác nào có cho e cái link