SKY OFFLINE ROM FLASHER - Công cụ Flash Rom Offline cho Sky

didonggiatot.com
20/4/2013 16:12Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BÁc didonggiatot.com có thể chỉ lại mình sd cc này ko? mìh đã làm như bác chỉ nhưng mà nó chạy chạy ở bước này thui àh:

mong bác reply sớm.
doanbao25
ĐẠI BÀNG
11 năm
@strongheart Bạn cứ click vào nút hủy đi. Cần thiết khởi động lại windown, rút pin máy điện thoại cắm vào lại. Bật điện thoại lên sẽ thấy S/W Upgrade màu đỏ thì đừng lo, cứ up lại tầm 30 phút là được
@strongheart Thế này là do cáp có vấn đề hoặc cắm chưa nhận USB nhưng driver thì ok rùi đó bác !
Mình bị Page can't be díplayed 😔
Hôm nay mới up xong, boot qua được màn hình logo vega nhưng sau đó treo ở màn hình olleh.

Máy mình 830K, dùng rom A830K_S0836133.BINX
@mamut343 Đọc kỹ hướng dẫn dùm mình nhé bạn mình có dăn wipe trước khi up muh! Nếu bạn quên gỡ pin ra 15s sau lắp pin bam to hop 3 fim volume + - va power sẽ vào fastboot trong đây bạn clear userdata đi là ok !
bác didonggiatot.com cho mình hỏi. sao con máy của mình nằm yên ở 42% suốt vậy? khắc phục kiểu j bây giờ bác?
@chichung781988 mình cũng bị như vậy,không biết phải làm gì bây giờ nữa huhu
Có cần dùng IE8 trở lên ko bác didonggiatot.com ? PC em dùng IE 6, load driver mãi ko dc. Mà e cài sẵn driver rồi :|
IE6 ok bác bác chạy xp thì lúc mở tool nó sẽ hỏi thêm cài driver hok bác chọn là ok mà 😁
Up

Sent from my LG-F180L using Tinhte.vn
tangocthien
ĐẠI BÀNG
11 năm
em đã làm như hướng dẫn rồi, nhưng khi bấm vào run_sky_server máy chỉ update usb driver mà không chuyển sang nâng cấp S/W. em dùng win xp, IE 8. mong các cao nhân chỉ giúp ạ :s
Bạn tìm driver Sky cài vào nhé 😁
lên cao update #1
tinh123456
ĐẠI BÀNG
11 năm
của em chạy 1 nửa xong cứ đứng im bác ạ
bác giúp em với
kiểm tra cáp nối nhé :p
đang kỳ cạch lên từng phần trăm 1. rất khả quan. nếu đc thì bác thật là tuyệt vời đấy. em đã thử 1 tool khác. làm lằng nhà lằng nhằng cuối cùng bị lỗi s/w đỏ chót. cay ko chịu đc. giờ thấy của bác có vẻ khả quan. làm đc xong em sẽ lên cám ởn bác.
ngon đã up thành công. hàng của bác này là hàng chuẩn
...........Đã có nhìu người kiểm chứng rùi bác 😁 Thanks bác đã test hi
đại ka ơi, giúp e với, em làm như bác hướng dẫn, nhưng tới bước "s/w nâng cấp", nó chạy một chút rồi dừng luôn, cáp usb vẫn nguyên xi, em không rút ra mà, giúp em với...
nevercry_hp
ĐẠI BÀNG
11 năm
em bị đơ ngay ở đoạn đầu @@
forzet
TÍCH CỰC
11 năm
Mình bị đơ ngay đoạn này, máy của mình cũng đang bị SW Upgrading màu đỏ, hic, nhhìn vào cái folder sky_offline... khi nãy mới chép file BINX vào thì file ấy biến đâu mất 😁 anh chị em giúp tớ đc ko ?

forzet
TÍCH CỰC
11 năm
tớ cứ đến phần này là máy tự tắt boot lại và đường nhiên là nó lại quay về biểu tượng SW màu đỏ, hic hic, ko hiểu sao😕

@forzet Nó tự copy đi chỗ khác mà binx đâu mất mà lo 😁
forzet
TÍCH CỰC
11 năm
@didonggiatot.com ko nói file BINX mà tớ đang nói đến đoạn đó tớ toàn bị đứng, treo cả buổi trời hay cả đêm cũng đứng 😔 quá nhọ
forzet
TÍCH CỰC
11 năm
ko có ai hết ta :-( đau khổ quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019