SKY WAR - BATTLE OF MAGIC Update Fix Lỗi

helpmelove
27/8/2014 3:16Phản hồi: 15
SKY WAR - BATTLE OF MAGIC Update Fix Lỗi
Sky War - League of Magic

Long time ago, mankind lived under the domination of the forces Darkness.
The Human have fought against that domination.
Util they know how to use magic.
The "League of Magic" is formed from which....
Now let's start the journey in the magical world !!!
+ 4 Character and skill
+ 16 Fantasy Pet
+ 11 item
+ 45 level
+ 10 boss
Let's dowload and start game now!!!hide details
LINK DOWN LOAD OFFICIAL VERSION: http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/sky-war-leagues-of-magic/1322a95e-e873-4dfe-b7af-8ca6398796d7
QR CODE DOWN LOAD:

EVENT: Nhanh tay rate game nhận ngay GIFT CODE
Để nhận được GIFT CODE các bạn tải game, Rate 5* và comment để lại mail trong topic này, mình sẽ gửi lại các bạn mã gift code sau 15 phút. Các bạn sử dụng gift code bằng cách vào game, chọn phần character, chọn phần + coin sau đó chọn phần nạp từ sms và nhập GIFT CODE.

IMG IN GAME:

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fdlb
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho mình 1 code
mail: fdlbtng@gmail.com
thanks
cho mình xin nữa nha, mình thich game này lắm
cho mình 1 code
linhmanh92@gmail.com
fdlb
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao kỳ vậy nhỉ? Chơi chiều giờ. Mà giờ đến màn này không cho chơi nữa. Click vào màn mới thì bị văng ra. Không rate được
fdlb
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao kỳ vậy nhỉ? Chơi chiều giờ. Mà giờ đến màn này không cho chơi nữa. Click vào màn mới thì bị văng ra. Không rate được
chắc bạn dow bản trail rồi.
fdlb
ĐẠI BÀNG
10 năm
thì bản mà bác topic đăng mà. Chợi lại những màn chơi rồi thì được còn tiếp thì văng ra
helpmelove
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fdlb Mình đã update fix lỗi. Xin cảm ơn bạn đã giúp mình phát hiện lỗi của game.

Hiện tại người quản lý key Gift code của bọn mình đang đi du lịch nên chưa thể gửi Gift code đến các bạn. Trong 3 ngày tới mình sẽ cố gắng gửi Gift code đến các bạn.
Các bạn nhớ dow game và rate ủng hộ nhé!
Xin cảm ơn các bạn!
@helpmelove tui cũng bị dzị nhưng dt thấy có bản cập nhật, tui cập nhật thì chơi tiếp dc
@fdlb tui cũng bị dzị nhưng dt thấy có bản cập nhật, tui cập nhật thì chơi tiếp dc
Nice. Really like the art style. Good job!
Mấy pro cho hỏi là làm sao biết được biết được game nào onl hay of. Sợ down fai mấy game onl về không có wifi chơi lại mất công.
game nay la game off ban ah
Game chơi tạm ổn, được cái đồ họa nhìn hấp dẫn
fdlb
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn ơi update lại đi. Lâu quá mấy nay đâu có chơi típ được đâu. Cũng bị lại tồi. Vào màn là lại bị văng ra ngoài. Mong bạn fix lại game để được chơi tiếp
sao mình vẫn chưa thấy gì cáo giftcode thế nhỉ? ^^ cho mình cái nhỉ?
ah. Mình hỏi cái này tý. Mình thấy sau bản fix vừa rồi thì coin nhận được sau mỗi màn có vẻ ít hơn lần 1. Toàn được <100cion. Lần trước khi win cấp S là 200, 300 cion. Có 1 lần là >1000 cion.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019