{SKYPHONE LIMO X2 & X2+ Dual core} Root-Rom-CWM-TWRP

phuteo
31/10/2012 10:41Phản hồi: 3.396
3.396 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

h2t3d
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình root xong xóa các phần mềm ko cần thiết như các bạn nói rùi mà pin vẫn nhanh hết, hic
em mới mua được 3 ngày mà sao pin nhanh hết quá zạ dùng liên tục khoảng 2tiếng rưỡi là cũng mà máy nóng vô cùng pin theo máy là 2k8 mà sao nhanh hết thế ko bik đúng dung lượng ko nữa😔 ae nào bik giúp mình với
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
Mình xóa hết trên máy mình rồi nên cũng ko nhớ tên nữa nếu bạn liệt kê được những chương trình trên máy bạn ra thì mình sẽ chỉ cho xóa những cái gì. Chương trình tiết kiệm pin thì có juicer defen..., Battery Save, 2x.. chịu khó google bản pro sẽ có nhiều tính năng hơn
@phuteo tks bạn, để mình coi lại tên chương trình gòi ghi lên đây để ae bik lun hihi mốt khỏi hỏi lại;)
h2t3d
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình trước có down battery saver pro về dùng thấy nó còn nhanh hết pin hơn bình thường nên mình lại gỡ ra. hic
Hix zay la khong cach nao lam cho pin e no trau hon ha. Pin 2k8 lan ma

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
tungoc612
ĐẠI BÀNG
11 năm
pin trâu thì bác đừng bật 3G suốt nhé. Mình dùng easy battery saver, đặt chế độ khi nào không dùng máy thì tự ngắt kết nối 3G. Bác thử xem
máy lại ngonn rồi à.qua anh giao lưu phát.
Minh ko dug 3g lan 2g noi chung ko ket noi du lieu internet ma hao pin lam, chem traj cay khoang 10 ma hao toi 22% hjxhjx
tungoc612
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zZno_namezz Nếu như vậy bác mang qua cửa hàng đổi viên pin khác xem.
Chan cai trug tam bao hanh goj len da doi may 2 lan ve loj man hjnh, ma nv co ve ko thjk nen h cug get ko mun len.
hiepsixike
ĐẠI BÀNG
11 năm
-
CHO MINH SO DIEN THOAI CUA BAN NHE!
ai cho mình ?, mình xoá mất cái google máp rồi h cài cái mới no ghí không thể cài, còn dw trên maket thì không tương thick. hic h ko có google máp ai giúp mình với.
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@thuantq123 Bạn khôi phục lại máy rồi cài xem sao
phuteo ơi cho mình hỏi chút. mình muốn root máy limo 2 mà trung tâm bảo hành ở nguyễn kiệm đóng cửa suốt. Pin thì tối qua sạc đến sáng thì vào 3G đc 1p pin từ 90% tụt xuống còn 10% 😔. mình tắt máy Restart thì pin lại nhảy len 60%. Bạn cho mình số dt đc ko ( cuối tuần rãnh đi cf chỉ giáo 1 chút )
cuucondiep
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai cho minh cach Flafh Rôm di hic quen Backup Rôm luon nen may die roi hic
ducvipmail
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con limo x2 co ban rom cook nao khong zay cac bac
cuucondiep
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình là con Limo của mình đã die vì cái tôi ngu. a Sang oi up lại cái part2 đi tải về giải nén nó báo lỗi rồi hic
cuucondiep
ĐẠI BÀNG
11 năm
phuteo oi cho minh sdt cua ban đc ko
bạn ơi sao Rom_Stock_Limo_X2.part2 like chết rồi bạn ơi. kiểm tra lại rồi inbox cho mình nhé mới mua limi x2 hihi.
cuucondiep
ĐẠI BÀNG
11 năm
hôm qa tải đc mà giải nén bị lỗi. a phuteo nén lại rồi up lại giùm ae nha. hic con limo ve nó die rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019