Slick v0.6 [15/02/10] Phần mềm CHAT miễn phí đã hỗ trợ Windows Mobile

maianhtungsten
31/10/2007 12:7Phản hồi: 117
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để tớ thử lại xem thế nào vì tớ không dùng phần mềm này

Đã kiểm tra cài đặt và dùng thử, kết quả rất tốt với phiên bản 0.42, các bạn thiết lập lại tài khoản lại xem

bác cho em hỏi cái dòng host bác có ghi gì không hay để nguyên luôn. em vô gtalk thì đc chỉ có yahoo ko thể vào thôi..
slick

mình cũng bị tình trạng giống bạn vậy đó. nick mình là micae_lucifer@yahoo.com.vn, nên mình khai hết vào username.nó báo ko kết nối *** nhưng khi mình bỏ hết cái đống @yahoo.com.vn chỉ khai có micae_lucifer thì vào y!m ok. bạn thử àm giống mình xem. chỉ cần khai tên nick của bạn vào username thôi bỏ cái đóng @yah....
whitewinter
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình cũng chỉ gõ nick lúc đăng nhập Yahoo thôi. Không biết có phải là bắt buộc dùng Wiffi không. Vì mình GPRS để kết nối
Chắc là chỉ dùng được với wifi, hoặc kết nối activesync thôi. Mình thử cả 2 rồi, kết nối rất ngon lành, nhận và gữi rất ổn định, không bị rớt mạng hay lag gì hết, đặc biệt nhất là nhận và lưu file hình từ y!m được. Phần mềm chat này đỉnh quá, củm ơn chủ topic rất nhiều...
whitewinter
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thế hả? Để mình thử lại xem nào. Thanks bạn nhé.
sondaicamap
ĐẠI BÀNG
16 năm
chào anh tungsten, em xin tự giới thiệu, em tên sơn, chã là em có tải về máy 2 phần mền chát là slick và IM+(phiên bản tiếng việt) nhưng lại không sử dụng được.em đang xài dopop 800w, máy có kết nối GPRS sẵn, và lướt web tốt, chứng tỏ là GPRS ổn, nhưng không hiểu sao không thể chát được, mở Slick sau khi đánh nick và password, và mở yahoo thì lại hiện lên hộp đối thoại ìnormation : you have been disconnect from yahoo. error number 10065",,,,,còn về chương trình IM+ thì khi vào yahoo thì không thây hiện lên nick của bạn bè trong khi tụi nó đang online, hình mặt cười hiện lên màu vàng khoảng 2 phút rồi hết,,,em không biết chỉnh sao nữa, mong anh chi giup cho,,,cám ơn anh nhiều lắm, chúc anh luôn vui ve, khỏe mạnh và gặp nhiều điều may...
Hình như mấy hôm nay yahoo có vẫn đề gì hay sao ý, mấy hôm trước mình sử dụng hoàn toàn bình thường
Đâu có đâu anh maianh, máy bữa nay em vẫn vào bằng slick bình thường mà, tốc độ gữi nhận rất ổn định mà. Mà hình như slick này không kết nối được bằng gprs thì phải, em thử wifi và activesync kết nối vô tư, mà thấy mấy bạn kết nối gprs than không kết nối được. Hay đây là phần mềm giành cho những người nghèo chỉ dùng mạng free nhưng wifi hay activesync, không giành cho những đại gia xài gprs ta..hihi
nxphuong
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ko phải đâu,mình thì chuyên dùng slick và kết nối bàng GPRS thôi,rất tốt...chọn cách kết nối bằng Wifi hay Egde(cái này TP HCM chuyen dùng) hoặc GPRS...vv mở Slick vào menu-vào configuration trong này tinh chỉnh mọi thứ nhưng bạn chọn cái dưới cùng là Access point và chọn Internet là ok.
Cập nhật phiên bản mới LonelyCatGames Slick 0.43 chỉ có thêm cài thiện login và xem tin nhắn ICQ khi offline

Phiên bản được cập nhật ngày 19/07/2008
slick_windowsmobile_0_43.zip
Slick 0.43[update 19/07/08]

Slick 0.43[update 19/07/08]

Chương trình chat cập nhật phiên bản mới nhất

Một số cải tiến: Cải thiện đăng nhập trong kiểu không nhìn thấy, Fix ICQ nhận tin nhăn ngoại tuyến (offline) , Fix: MSN có vấn đề vói những contact.

VUHEO
TÍCH CỰC
16 năm
Cái này chạy được với mấy bản ROM WM6.1 mới hông bạn. Từ bữa úp đến giờ nó hông chạy được với chương trình chat nào cả
Chạy ngon lành, mỗi tội hay ấn nhầm nút, dùng dần sẽ quen
Đây là phần mềm chát VITALK mới của việt nam các bạn tham khảo nhé
http://www.vitalk.vn/download.aspx
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
16 năm
cho mình hỏi sao cái slick bản mới nhất , mình cài vào e71 nó chạy cứ gần vào dc yh thì lại out ra?????
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
16 năm
cách đánh " shift + _ " trong Vitalk như thế nào hả các bạn? mình đánh yahoo vào vitalk ko dc vì nick mình có dấu cách:" _ "
giúp mình với T___T
Mời các bạn dùng thử bản cập nhật Slick 0.4.4, phiên bản mới này trên Windows Mobile chỉ sửa lỗi nhập liệu bàn phím

Link tham khảo: http://www.lonelycatgames.com/?app=slick
slick_windowsmobile_0_44.zip
mình cài bản 4.4 rồi nnưng ko hiểu sao ko vào được. nhập id. pass rồi, nhưng còn dòng host ko hiểu là gì. các pác chỉ giáo với. cảm ơn nhiều nha
làm thế nào để đọc dc font tiếng Việt khi chat trên pm này vậy các bác, mặc dù e đã cài font TV cho máy
Bản 0.45 đã ra đời. Vẫn còn miễn phí.
http://www.lonelycatgames.com/?app=slick
Các bác cho em hỏi.Cái này chat qua gprs phải ko ạ.
Các phần mềm của lonelycatgames trên WM hiện nay vẫn lỗi hiển thị tiếng Việt Unicode bạn ạ.

Chỉ cần bạn có kết nối Internet là được thôi.
Sao em vẫn chat tiếng Việt bằng Slick ngon lành mà bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019