Slick v0.6 [15/02/10] Phần mềm CHAT miễn phí đã hỗ trợ Windows Mobile

maianhtungsten
31/10/2007 12:7Phản hồi: 117
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoahaviet
ĐẠI BÀNG
15 năm
hic thế cuối cùng là cài version nào là ổn định nhất mấy bro ơi
litery1506
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái này dùng là good nhất rồi. Font chuẩn, gửi và nhận mess nhanh, hầu như không bị dis dù dùng GPRS. Nhiều bạn login ko được báo là error socket ... thì hãy connect GPRS trước rồi vào login lại sẽ được.
Chỉ cần điền user và pass, sau đó back lại click chọn actived và save là xong, không cần edit cái host gì cả.
Mình thấy 1 cái tốt nhất của nó nữa là tự chọn chế độ online (chọn invi sẵn lun ) chứ ko như nhiều soft khác không được 😃
Đôi dòng cảm nhận riêng
tamluu77
TÍCH CỰC
15 năm
- Trước hết thanks các Bác, đúng là phần mềm này chat sướng thật.
để chat tiếng việt theo hướng dẫn của Bác maianhtungsten là ok.
- Bạn có thể vào như hướng dẫn của Bác maianhtungsten và đánh dầu tick vào dòng use system font là ok. Mọi thứ sẽ thể hiện tiếng việt cho Bạn.
- Nhớ rằng máy của bản phải được install font unicode...

ABS
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các sếp yêu quý?Ngage của em đành ngậm ngùi không dùng được a?huuu ai có cho em xin bản dùng cho Ngage với>em xin cảm ơn và hậu tạ!!!!
arcwin
CAO CẤP
15 năm
muốn dùng cho n-gage thì bạn vào chuyên mục dành riêng cho symband nhé cái đó sẽ có bạn ah! Mà ở đầu topic có rùi đó bác lên đó sẽ thấy!
Cập nhật phiên bản mới của phần mềm Chat miễn phí Slick 0.46 đã sửa lỗi gửi tin trên ICQ và AIM. Phiên bản được cập nhật ngày 30/01/2009

Tải về: http://www.lonelycatgames.com/download/slick/slick_windowsmobile_lcg_0_46.zip
cho em hỏi sao link tải về lại là file *.gif vậy ?? 😔
oh em mò vào trang chủ down đc rồi. thanks!
em connect vào Yahoo nó báo lỗi Error sau: Auth failed. Socket error Host not found. Error number 11001.

bjo fai làm sao ạ 😔
Em cũng đang dính lỗi này khi kết nối qua GPRS. Wifi thì vẫn ngon lành. Chắc pmem lỗi rồi?
Hiện tại bạn kết nối Internet cho PPC dưới dạng nào?

em kết nối internet qua đường GPRS, thường xuyên.ko biết bị làm sao nữa
E thí bị báo lỗi!!
You have bên disconnected from yahoo
connection refuse. error number 10061
??? e đang xài gprs,vô vitalk chat ngon lành, Im và cái này e chịu,ko tài nào vòa dc!!
Vào Configuration,kéo xuống duoi cùng Access point dể chỉnh kết nối
Xài Nimbuzz cho nó khỏe

Nếu các ban gặp khó khăn với Slick thì tớ khuyên các bạn nên xài Nimbuzz 2009,1 PM đa dụng với các tài khoản Yahoo,SKYPE. Chỉ cần vào trang web Nimbuzz.com để DK tài khoản và tải về là xài ngon lành.Rất dể sử dụng và Login nhanh,nếu xài qua Wifi bạn có thể call Mobi to PC.Thân.
Nếu không ở nhà hoặc không xài máy tính thì các bạn có thể download và tạo account từ Dế của bạn bằng cách từ trình duyệt web nhập : get.nimbuzz.com .Sao khi download xong thi DK account cũng rất nhanh.Không riêng gì WM mà tất cả các loại DT không có hệ diều hành vẫn xài tốt miễn có GPRS.Thân.
cái này dùng phải kết nối gprs trước,sau đó mới mở Slick
chuẩn rồi 😁 em xin cám ơn các anh
Slick v0.30 Windows Mobile link die
slick windowsmobile 0 44.zip là mapking

bác MaiAnh check lại dùm nhé
thanks!!!
Phiên bản 0.44 mình có đính kèm file mà bạn

http://tinhte.com/forum/showpost.php?p=1067600&postcount=44
lamminhhai
ĐẠI BÀNG
15 năm
May' em kêt' nôi' GPRS rồi, co' hiện chư~ E bên cạnh cột bao' Song' rồi mà Sao vân~ bao' lôi~ error Socket gì đo'.
Mấy phiên bản mới này gặp trục trặc kết nối GPRS, bạn hãy dùng IE để kết nối trước khi nhập địa chỉ trang web nào đó rồi thử lại với Slick
thấy Slick nhiều chức năng mà lại free nên mình cũng cài vào X1 dùng thử nhưng chữ hiện ra nhỏ xíu :sorry8bj: đã vậy mỗi tài khoản chỉ cho xài 1account thế là đành phải dùng lại IM+

bác nào gặp vấn đề này mà fix được thì cho mọi người biết nhé :rolleyes5cz:

@ngocdan1: trước đây mình cũng dùng Nimbuzz trên con K850i cà khổ, rất là tốt, nhưng WM thì cũng ráng xum xoe phần mềm WM cho nó thú bác nhỉ, nhưng nếu Slick k okie trên X1 thì chắc mình lại phải nhờ các pm java kiểu như Nimbuzz quá :rolleyes5cz:
Sao em ko tai ve duoc vay pocket pc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019