Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Slick v0.6 [15/02/10] Phần mềm CHAT miễn phí đã hỗ trợ Windows Mobile

maianhtungsten
31/10/2007 12:7Phản hồi: 117
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conmoi
TÍCH CỰC
15 năm
cám ơn bác đã thử với O2 neo dùng GPRS tốt lắm
hoangtam229
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho mình hỏi: tớ dùng O2 xda mini cai GPRS cua viettel vậy có chat được không. mấy điện thoại nokia thi mình lưu cấu hình GPRS được nhưng con O2 thi ko biết làm thế nào. bạn hướng dẫn cụ thể cách cài GPRS viettel và phầm mềm chat cho minh nha.Thanks bạn nhiều
slick 0.43

minh moi cai ban slick 0.43 tren n-gage qd nhung ko dang nhap duoc j het ak` ? giup minh voi'
😕
SunLove
ĐẠI BÀNG
15 năm
sử dụng webcam trước của điện thoại 6680 trong lúc chát bằng slick được không?bạn nào chỉ giúp mình với.Cảm ơn nhiều:biggrin9gp:
Sao mình cài xong rồi nhưng nó cứ đòi updte liên tục nhỉ, updte nấy lần vẫn thế. Bác nào biết chỉ hộ cái. Thank nhìu
Thì có bản mới 0.67 rồi nên nó đòi cập nhật vậy thôi mà, bản mới dùng khá tốt đó bạn
tuuquy
TÍCH CỰC
15 năm
Có phần mềm chat trên PPC nào có chức năng call computer giống như YM không các bác? Chỉ em với.
help! với em vừa mới cài slick vào nó bắt up date hình như 0.47 up xong thì vào chat 1 cách trơn tru hok có chuyện gì xảy ra sáng vào lại thì bị báo lỗi host gì đóa cho đến khi mãi đến trưa bắt đầu chạy máy hầu như đứng hình lun hok nhúc nhín gì có vào phần Task manager thì thấy chương trình ngốn đến 92% CPU hoản wa em cho nó remove lun rồi ! ai bít chuyện gì đã xảy ra hok ! máy em là ss I600 WB 6.1 lúc chay slick ko có chạy chương trình nào khác hết
Em cài bản 0.47 trên i900 nhưng cứ chát khoảng 5 , 10p là Ct lại đơ hoặc lại đơ máy nhất là khi chát đồng thời với 2, 3 người khác. Dù đã xóa tin nhắn cho trên các ních để ct nhẹ hơn nhưng tình hình cũng không được cải thiện .
có người đồng cảnh ngộ lun nè 😁
mình cũng zậy,nhờ anh maitungsen chỉ giáo giùm,ở đây mình thấy anh là pro nhất xin a chỉ giáo dum` 😔
sao Touch HD k sai dc Slick...chạy toàn báo lỗi màn hình...bro nào giúp e với
namcungkiem
ĐẠI BÀNG
15 năm
slick 0.47 đây

Phần mềm chat phổ biến dành cho PPC, bản 0.47
slick_windowsmobile_lcg_0_47.zip
yunneg
TÍCH CỰC
15 năm
tiết kiệm lời thế, dù sao cũng thank nhá, không biết có tốt hơn IM ko, đang sài IM, ko muốn thay.
namcungkiem
ĐẠI BÀNG
15 năm
noi lam gi,nhấn,nútt đi bác.thằng nay sài good đó, bác cư thử đi
Ưu: Nhẹ và free. :wink0st:
Nhược: Hay bị đứt kết nối, hay bị treo máy, giao diện xấu hoắc.... :growl5cj:
Con này chán lắm, xài palringo hay hơn. Con này lúc vào đc lúc ko :|
anh cho em hỏi ,tại sao nó cứ bắt update không
,giờ phải làm sao vậy
namcungkiem
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nếu bản ... cũ bạn phải update lên bản mới.
Trong khi chờ đợi phiên bản IM+ 7.xx được sử dụng thoải mái thì các bạn có thể sử dụng phiên bản mới của Slick 0.53 được cập nhật ngày 01/10/2009 đã sửa lỗi Yahoo protocol, đăng nhập được bình thường mà không cần chỉnh sửa gì.

Slick 0.53.zip
Xài IM cũ còn hơn, mấy lần roài :p
Đừng quá thiên vị chứ. Tắm trên dòng sông cũng chỉ 1 lần thôi mà.:rofl8yi:
Hơi đường đột chút, nhưng bác maianhtungsten có thể hướng dẫn tường tận giúp em cách làm cho giao diện của i900 giống như máy của anh không? Thấy giao diện trong hình bác đưa lên đẹp quá mà không biết cách nào làm cả! :confused1bb:
Bàn phím vẫn ẩn hiện nhập nhoằng lắm, ko khác nhiều 0.52
Bản trc thì nó phải là v-internet và host là cn.sn..... thì mới zô dc. Ko phải như thế thì thua. Để thử bản này xem. Coi nó fix cái này chưa. :-S
- Mình thì bản IM cũ xài lâu dài còn chưa có nữa là 😔
hoangmbm
TÍCH CỰC
14 năm
Cái này thỉnh thoảng bị lỗi không xóa được ký tự khi nhập sai username, toàn treo máy. Chả biết bản mới này còn bị lỗi đấy không ?
Có 0.54 rùi các bác ơi. update nào. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019