Snow Lines - Game kinh điển của hãng Hero Craft đã có mặt cho Android

chimconnana
14/12/2013 7:48Phản hồi: 509
Snow Lines - Game kinh điển của hãng Hero Craft đã có mặt cho Android

SNOW LINES tuyên chiến với sự cô đơn, u sầu và chán nản! Mục tiêu của trò chơi là sắp xếp những mặt đang buồn chán, lẻ loi lại với nhau tạo nên những nụ cười (việc hình thành những nụ cười từ những đường thẳng hàng hoặc hình hộp tùy thuộc vào yêu cầu của trò chơi). Các mặt cười đã được xếp lại với nhau sẽ biến mất và mang lại cho bạn điểm số. Với mỗi lượt, những mặt với màu sắc khác nhau xuất hiện trong game một cách ngẫu nhiên! Màu sắc có thể được xem ở trên cùng của màn hình. Hãy vượt qua 20 cấp độ. Mỗi cấp độ có một điều kiện chiến thắng khác nhau. Bạn chỉ có thể chuyển một mặt cười mỗi lượt.

QUY TẮC
Những mặt cười có thể di chuyển đến vị trí mà bạn chọn nếu như nó không bị cản trở!. Bạn sắp xếp các mặt hình cười cùng màu với nhau càng nhiều thì bạn nhận càng nhiều điểm, việc sắp xếp tùy theo yêu cầu của mỗi cấp độ (thẳng hàng hoặc hình hộp). Để đạt điểm bạn cần phải sắp xếp 5 mặt cười (hoặc nhiều hơn) trong một hàng hoặc 4 mặt cười (hoặc nhiều hơn) trong một hộp. Chúc Mai mắn!

Download:
Dropbox : https://dl.dropboxusercontent.com/u/108775272/v2/ifunsoft.snowlines.apk
509 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay quá, thanks ad nhé
ẹc, chưa chơi xong happy lines đã ra snow line nữa rồi, hix, đặt gạch hehe
@daoanhthe dang phê cái happy 😃 mà cái này có thêm mấy map ác hơn happy nửa, xong happy là múc thằng này liền khakha
@Illusion Sin đã chơi. đã chán và đã gỡ rồi. sao các bác lại khoái nó thế nhỉ.
@behaianh90 tui cũng đã gỡ từ lâu 😁 nhưng sau khi đã phá đảo
hay, thanks thớt
bản này hay 😃 thanks
quá tuyệt, rất nhiều màn chơi là thích rồi
ngon lành 😃
ra đón noel hehe 😃
face bút nào :p
thêm mấy màn phải nói là căng thẳng :p
hay, quá tuyệt, định tải line về chơi đỡ chán mà thấy cái này hấp dẫn quá, thanks verry mút
@khongnhoten hay hơn line là cái chắc, bản update của line mà hehe
Cái này tới noel chơi là phải rồi, đỡ phải tui thân vì mới bị bồ đá cho 1 phát.
@bototnguxi xin chia buon cung bac, bac dowm cai nay ve goi tang em ay dem Noel nhe:
http://www.tinhte.vn/threads/merry-christmas-cute-text-ung-dung-khong-the-thieu-trong-nhung-ngay-giang-sinh-va-nam-moi-free.2225166/
@ttbinhhcl oh hay vậy
HungAnh9
TÍCH CỰC
10 năm
@ttbinhhcl cha Bình này người ta bị bồ đá pác đưa cái đó làm giề :p thất tình còn bị hết tiền do nt chúc Tết nửa hả hehe :p
@ttbinhhcl hay, mà tốn kém quá :eek:
@khongnhoten phi mà pác ???
ok, cung hay qua nhung ma het noel roi
het' Noel van~ choi dc ma` em 😁
cái chuc tet phi cai kia thi phi key 😃
cái nào cũng phi hết, tùy vào các pác sieng hay lam bieng thôi hehe
cai nay với happy cái nào ngon hon zậy vấy pác
happy bản trước, bản này có up thêm 5 map voi hinh dep hon. mà choi hết đi pác ơi key thi xin 😃
bản này hay hơn happy nhé, vì có thêm mấy màn cực khó nữa, chơi happy trước lấy kn :p
@laclongmottamhon vậy chơi bản này luôn
@hungnguyen333 quất hết luon đi pác, xin key khõi lo vụ sms
sao ko ai xúi mua key het zậy ta :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019