So sánh camera: HTC One, Galaxy S4, Xperia Z và iPhone 5

TDNC
10/5/2013 8:36Phản hồi: 1.155
1.155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
CHo em Lumia 720 k chắc ăn dc mấy em này, 920 ở vị trí cao hơn rồi!
Iphone 5 chụp mấy tấm đầu nhìn đã nhất 😃.
@hiepthong àh,mà nhìn trong clip mà bác biết đc cái nào đã nhất thì vãi thiệt 😁
@hiepthong 😁 thèng pucaca gì đó chỉ rình dìm hàng iphone thì nó có xem clip đâu, vào đây chém bừa ấy mà.
@scrappydoo suy bụng ta ra bụng người hả ? 😃 hay đó sheep :D
@pupupa mình để full hd. Rồi mở full screen . Nhìn thoáng qua là ok rồi. Người bình thường chỉ cần nhìn thế thôi. Mình không phải chuyên gia nên không soi được như bạn :D
xuankage
TÍCH CỰC
11 năm
nhiều bạn khen ip lấy đc ấy nhỉ, các bạn bảo trung thực gì gì, các bạn có đứng ở chỗ chụp lúc chụp không mà biết?
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
11 năm
oa...vote cho one?
mình thấy : ngày S4 , đêm One , tổng thể ổn định nhất là S4
Thất vọng cho z quá😔

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
asimo7777
TÍCH CỰC
11 năm
cái nào cũng đẹp,cái nào cũng yêu.
ae sony vao gach chết thằg lều báo dìm hàng nào :lol:
😁 Ồ là lá, phần lớn khen ip5 là sao ta. Hội samsung chụp tương phản nhìn thấy ớn.
Z S4 One vẫn ko nét bằng mấy mặt quá hài 😆)

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
verybeo
TÍCH CỰC
11 năm
Fatal error:
Theme CSS could not load after 20 sec. Please download the latest theme at http://galleria.io/customer/.

từ đầu bài đến cuối bài =.=
verybeo
TÍCH CỰC
11 năm
Fatal errotừ đầu bài đến cu]ối bài fataa erorr:
Theme CSS could not load after 20 sec. Please download the latest theme at http://galleria.io/customer/.
gianghcmzzz
ĐẠI BÀNG
11 năm
môi cô gái trong hình bị ai cắn kìa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ok_never
TÍCH CỰC
11 năm
Thực chất ra nhiều bài đã đánh giá xperia Z có chế độ chụp auto rất cùi bắp, muốn chụp 1 bức ảnh thật sự đẹp từ Z thì chỉ có cách tinh chỉnh, rành về chỉnh các thông số. Đơn cử là chế độ auto của Z bị ám hồng rất nặng (ảnh chụp bầu trời), chỉ cần dùng chế độ scn là hết ngay
@ok_never chính xác, vote cho bác 1 phiếu
dek ! dìm z vãi
tuy ghét thằng Sam vô cũng nhưng mình phải công nhận rằng cam của S4 bá đạo nhất trong đám trên đặc biệt là chụp ảnh ngoài trời.😁. Tuy nhiên thiếu sót lớn nhất của bài này là ko có Lumia 920.
mấy tấm này toàn đã resize ảnh xuống còn có 800x480 nên k thể thấy nhược điểm về độ nét của htc One trong 4 máy, cái này cũng khá quan trọng lẽ ra cần được nêu ra. one dù ultrapixel độ phân giải thực cũng chỉ là 4Mp.
@technological experience 4mp rửa ra khổ 10x15 chuẩn vẫn đẹp và nét mà, chụp bằng điện thoại ko lẽ cần khổ lớn vậy sao :v.
nhiều ánh quá , ko nhớ nổi ! nói chung là dt của mình chụp vẫn rất đẹp dù ra đã lâu.
Dem moi quan trong chu ngay thi dung may cui cung nhin ro ma...

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
thật tình mà nói 4 cái ngang nhau hết không con nào hơn con nào , mổi con có điểm mạnh riêng
ít dung lượng thường chụp đêm con one . thích apple thì ịp 5 . 2 con kia thì good cho những người lăng tăng hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019