Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So sánh cấu hình GALAXY SIII với SII và Nexus

TDNC
4/5/2012 1:53Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hi vọng tương lai S3 có hổ trợ điều khiển giọng nói bằng tiếng việt thì mới sướng.về thiết kế thì mềm mại như giọt sương đọng trên lá cây vậy.
xubo
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp nhưng nếu là con gái mình sẽ mua
Chê cho lắm vào tới lúc muốn có cũng ko đc nên ghét nhảm nhảm vừa thôi nhất là những ng` ko bít gì.
Ngoài đời có mấy đứa hỏi mài dùng đt gì nghe nói tới samsung cái chề môi vãi trong khi nó sài đt cảm ứng ko có os mà đem ra so vs mình hãi hùng mấy con gà.
Chàng Còi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thích GS3 có thiết kế vuông vắn , bỏ nút home cứng , màn 4.3 - 4.65 inches , ram 1gb hoặc 2gb càng tốt , camera cảm biến ngon hơn, quay 1080-60fps, flash kép, GPU mạnh hơn , và quả pin 2500 mAh :p
Nhìn lâu cũng thấy đẹp, giá tầm 14tr đến 15tr thì hợp lý.
quochoi86
TÍCH CỰC
12 năm
s2 la ngon rồi cái s3 này được mỗi cầu hình + pin thiết kế hơi đuối
mặt sau cứ như mấy con tầu nhỉ :-ss! gom lúa thôi 😁
phải nhìn thật kỹ thì mới cảm nhận được vẻ đẹp của S3. Điều này chắc phải đợi đến khi về VN mới kiểm chứng được. Nhưng nếu giá em này tầm 13,5 - 14 chai kèm quà tặng như hồi S2 mới ra thì không nóng sốt mới là lạ. Cố gắng để tậu em này
Samsung giờ mạnh mẽ quá, nhưng mà máy nhanh xuống cấp lắm, cầm trên tay thấy như đồ chơi.
khác galaxy nexsu là mấy mà các bác khen đẹp đúng là cuồng
gét samsung, nhìn ko kết, sr fan của ss nhé, thiết kế thua xa lumia 800, 900, hay iphone, nói thật chứ có tiền cũng ko mua đt kiểu ẻo lả, ỏn ẻn, nữ tính như cái S3 này
khoa325
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tungnhung93 ôi lại ifan 😆
@khoa325 Ifan ah, bạn nhâm to rồi, mình ko là Fan của hãng nào cả, chỉ là mình nói theo cảm nhận của mình thôi, chắc bạn là ăn roi Fan nhỉ
toàn bộ page đầu là thông tin về s3 @@
Nhìn cũng bình thường 😁
SIII một sợ kết hợp giữa Galaxy SII và Galaxy Nexus 😃
Mk thấy s3 nhìn dáng giống máy tàu quá mezu giống hãng mezu ấy
@ntmanh93 chuẩn luôn
@tungnhung93 hi
@ntmanh93 thế nó lại đi nhái lại meizu à 😁
hết cái nhái rồi lại quay về TQ
Đúng là S3 về cơ bản chỉ hơn nexus cái vi xử lý,ss đợt này đầu tư phần mềm hay phết nhỉ.........nhưng đợt này cảm giác ko rầm rộ như S2,hồi S2 ra thì mua hàng cũng vất vả 😆,đợt này ko biết thế nào nhưng có vẻ ko nóng bằng đợt trước
duyhungb5
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói chung ko có gì đột phá lắm ngoại trừ cấu hình.
Quyết tâm chờ Gnexus tiếp theo?
ngox_IT
TÍCH CỰC
12 năm
Cấu hình khủng thì đồng nghĩa với cái giá cũng khủng :d
sao mình thấy nó hơi giống cái c7 với c6-01 của nokia,hic,lần trc trên you tube thấy có ong cầm cái đt đen bóng gần gần giống htc HD7 nhìn sang hơn mà
xitrumhonhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tangdinhquan bạn nhìn sao nó giống con C6-01 hay vậy
Con này thiệt chắc không dám để túi quần! Bữa nào ngồi xuống nghe cái cụp! Ui thôi thấy luôn vi xử lý! :-D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019