So sánh cấu hình GALAXY SIII với SII và Nexus

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi TDNC, 4/5/12.

1. vietha01

vietha01 Thành viên

mặt sau cứ như mấy con tầu nhỉ :-ss! gom lúa thôi :D

2. Piggy_s2

Piggy_s2 Thành viên

chắc ai có tiền đều thíc sở hữu em này :)))

3. dung082002

dung082002 Dự bị

phải nhìn thật kỹ thì mới cảm nhận được vẻ đẹp của S3. Điều này chắc phải đợi đến khi về VN mới kiểm chứng được. Nhưng nếu giá em này tầm 13,5 - 14 chai kèm quà tặng như hồi S2 mới ra thì không nóng sốt mới là lạ. Cố gắng để tậu em này

4. giangnam_daihiep

giangnam_daihiep Thành viên

Samsung giờ mạnh mẽ quá, nhưng mà máy nhanh xuống cấp lắm, cầm trên tay thấy như đồ chơi.

Thang95tc thích nội dung này.
  5. chinhpront

chinhpront Thành viên

khác galaxy nexsu là mấy mà các bác khen đẹp đúng là cuồng

6. tungnhung93

tungnhung93 Thành viên

gét samsung, nhìn ko kết, sr fan của ss nhé, thiết kế thua xa lumia 800, 900, hay iphone, nói thật chứ có tiền cũng ko mua đt kiểu ẻo lả, ỏn ẻn, nữ tính như cái S3 này

sonhaxatacThang95tc thích nội dung này.
  7. shami983

shami983 Thành viên

toàn bộ page đầu là thông tin về s3 @@

8. trungcvbt

trungcvbt Thành viên

Nhìn cũng bình thường :D

9. ChickLady

ChickLady Thành viên

SIII một sợ kết hợp giữa Galaxy SII và Galaxy Nexus :)

10. kokishimaken

kokishimaken Thành viên

Đó là sự khác nhau giữa mã nguồn mở và đóng kín mít như anh apple mỗi cái đều có ưu điểm quan trọng là có đủ trình độ để nổi bật cái ưu điểm đó lên ko như android chẳng hạn còn ios tối ưu quá rồi nên lâu lâu có bị lagg thì ko bít làm cách nào cho nó tối ưu thêm cho hết lagg hehe.
    Tui cũng mê iphone lắm tiếc là màn hình nó nhỏ mà nghe nói màn hình lớn thì sẽ ko dùng đc tỉ lệ 2:3 như bây h nữa và phải sài 16:9 giống mấy thằng android và sẽ có tình trạng bàn phím lấn át hết màn hình.Apple thì ko mún thế nên ko mún tăng độ độ lớn màn hình. Tôi chỉ tiếc thế chứ ko ghét gì ios chẳng wa là nói cho đúng vs những gì ios có và những android có những thứ 2 hdh này làm đc và cũng có thứ chúng ko làm đc đừng có mà dìm hàng nó thế, riêng bản thân 1 con ng` quậy phá như tôi thì thích android hơn còn những ng` mún sài lâu dài thì cứ iphone mà sài lấn la lấn lát bức xúc đi chê android làm chi cho bị quăng gạch rồi hết android fan vs ifan.

Tần Mãn Phong thích nội dung này.
  11. ntmanh93

ntmanh93 Thành viên

Mk thấy s3 nhìn dáng giống máy tàu quá mezu giống hãng mezu ấy

tungnhung93 thích nội dung này.
  12. tuanthat

tuanthat Thành viên

có chê gì đâu, vẫn đàn dùng android, nhận xét khách quan thôi!
    chạy theo android thì tốn tiền quá! mới 800MHZ đó mà giờ 4 nhân rồi! ko đú được! thấy WP7 triển vọng quá!

13. mr.xpeed

mr.xpeed Thành viên

Đúng là S3 về cơ bản chỉ hơn nexus cái vi xử lý,ss đợt này đầu tư phần mềm hay phết nhỉ.........nhưng đợt này cảm giác ko rầm rộ như S2,hồi S2 ra thì mua hàng cũng vất vả :)),đợt này ko biết thế nào nhưng có vẻ ko nóng bằng đợt trước

14. anhtienmen

anhtienmen Thành viên

giống chổ nào zzz

15. tungnhung93

tungnhung93 Thành viên

chuẩn luôn

16. duyhungb5

duyhungb5 Thành viên

nói chung ko có gì đột phá lắm ngoại trừ cấu hình.
    Quyết tâm chờ Gnexus tiếp theo?

17. kokishimaken

kokishimaken Thành viên

2010 1 nhân 1ghz là niềm ước ao của bao người.
    2011 2 nhân 1ghz quá khủng bất ngờ hơn 2 nhân 1.5ghz vs hok tới nhưng cũng lâu lâu mơ nằm ngủ sài em nó.
    2012 4 nhân chuyện bình thường ...........
    2013 8 nhân chăng..........

18. ngox_IT

ngox_IT Thành viên

Cấu hình khủng thì đồng nghĩa với cái giá cũng khủng :d

19. tangdinhquan

tangdinhquan Thành viên

sao mình thấy nó hơi giống cái c7 với c6-01 của nokia,hic,lần trc trên you tube thấy có ong cầm cái đt đen bóng gần gần giống htc HD7 nhìn sang hơn mà

20. selfish_chan

selfish_chan Thành viên

tớ cũng thấy vậy! cái mặt tiền thì ok rồi còn cái lưng thì... ôi thôi rồi :D