So sánh HTC One M7 và M8

Duy Luân
21/4/2014 1:32Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhdang299
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cả hai đều đẹp cả, nhưng vẫn yêu M7 của mình😃
mấy bác cứ ra các cửa hàng và cầm mỗi tay 1 máy xem chắc rằng m7 chìm hơn m8 thấy rõ, ngồi đây xem hình và nghe người khác nói cũng chẳng đến đâu
máy đẹp quá, viền nhựa đen bên trên để đặt anten thu sóng mà, làm liền mạch thì sóng yếu
chà...a nào xài qua M8 rồi cho e cái nhận xét về máy ảnh, cấu hình với việc nhiệt độ của máy khi chơi game đi ạ...e cảm ơn nhiều ạ
ssngoclan
ĐẠI BÀNG
10 năm
M7 đẹp hơn
Đẹp

Sent from my HTC One mini using Tinhte.vn mobile app
Nhìn ảnh thì M7 đẹp hơn nhưng cầm máy thì thấy M8 đẹp hơn M7 nhiều

Sent from my HTC One mini using Tinhte.vn mobile app
htc vô đối
M7 của bác mua bao nhiêu vậy ạ? Bác ở H hay HCM?
@Chic Đủ Mình mua ở nhật cường 12tr7 mọi thứ đều ok trừ pin bằng70%Ip
Mua hàng XT bh em thấy sợ quá ạ! Tại em cx chưa mua bh mà nge nói hỏng hóc khó sửa chữa quá 😔(

Bác có biết mua ở đâu thì ổn k ạ? Giá M7 chính hãng bh là bnh vậy ạ? Em search mà thấy lằng nhằng quá!

Cần bán m8 đây 😁
Có bạn nào giúp mình ko.Mình cài Dice player để xem video và cài Qickpic để xem ảnh trước đây dùng M7 thì khi xem video vuốt bên phải màn hình vẫn điều chỉnh được sáng và tối giờ cài cho M8 lại ko điều chỉnh được
Khi xem ảnh ở Qickpic giờ cũng ko tăng độ sáng màn hình Max nữa
Có ai bị vậy ko cho mình hỏi và cài đặt lại như nào
Cảm ơn các bạn

Sent from my HTC One_M8 using Tinhte.vn mobile app
hadinhbach
ĐẠI BÀNG
10 năm
@duyngatb cài mx player đi bạn
Mx ko bẵng dice player đc

Sent from my HTC One_M8 using Tinhte.vn mobile app
anh em cho mình hỏi cách hack 3G của HTC One M7 với , vừa mua em này mà dùng mimax bị bóp băng thông ko tài nào hack nổi ? nản quá
Em dùng M7 , ko biết nó chạy Rom gì mà e ko hack được 3G gói mimax nhỉ ? E dùng con htc desire 816 thì havk 3g rất tốt mà chuyển sang m7 thì ko sao làm được , ai biết phá bảo e với 0985.339.159 theo kiểu 2-3-2 e làm cả ngày ko được , chán quá vừa mua được 2 ngày
m7 và m8 là thiết kế tuyệt vời của HTC . Nhưng buồn 1 nối là doanh số bán ra không tốt như người ta nghĩ .. Nếu em này mà rơi vào tay samsung thì số phần 2 em này đã khác
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
10 năm
help. Bác nào chỉ giáo cài lại HTC one7 với, mình vua reset lại xong, gio dang nhap tai khoan khong dc, báo khong kha dung, dang ky moi cung khong dc.
@ujdzaaa bác kiểm tra lại mạng đi , em reset suốt có vấn đề gì đâu , chưa gặp lỗi nào như lỗi của bác .
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
10 năm
ok tks, xong rồi, do mạng wifi nhà mình.
M7 của mình bị rớt nước, hãng từ chối bảo hành và mang ra ngoài sửa thì phải cạy, lắp vào rất xấu. Xót xa ghê. Tuy nhiên rớt nước là do mình, còn với m7, mình thực sự rất hài lòng. Cũng so sánh với m8 rồi. Nhìn ngoài thì m7 đẹp hơn nhiều đấy. Còn sử dụng thế nào thì chưa được trải nghiệm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019