Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So sánh iPad Gen 3 và iPad 2

Duy Luân
17/3/2012 23:39Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thích cái mật độ điểm ảnh của em nó
Nét hơn cả F22kfx (Full HD) của mình
cho mình hỏi ngu phát là pin con ipad 3 wifi với con 4G LTE THÌ pin con ipad 4G trâu hơn phải không ợ
:banghead::banghead:dc nhung hag cho ta that vong wa vi ko tung pad 3
atnxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích cái màn hình, nên mình lựa chọn iPad 3
Thanks bạn! Bài viết rất hữu ích!
Làm gì có giá ipad2 399USD ở Việt Nam?
trunganh2
ĐẠI BÀNG
12 năm
em thấy dùng ip2 là đủ r, em ip3 này cũng rất ít app thích hợp với em nó 😁
leonheart
TÍCH CỰC
12 năm
T
đồng ý với bác... em đang dồn tiền đợi mấy tháng nữa mua ipad 3 giờ thì xài em 87 là chuẩn rồi.... thấy đáp ứng tốt
long9130
ĐẠI BÀNG
12 năm
thực sự là đã mua iPad mà chọn bản wifi thì hơi nản, mua ipad là để mang lung tung, ngồi trên tàu or máy bay có cái này thì giết thời gian cực kỳ tốt ! Sống chết gì cũng ráng làm cái cái 3g, ko mua wifi đâu !
Tùy quan điểm và nhu cầu. Mình dùng 2 smartphone bắn wifi khi không có mạng.ở nhà và cty mạng sẵn. Dùng 3g làng phí không cần thiết. Ngoài ra nó cũng khôn phải là thiết bị mang đi mọi lúc mọi nơi trừ khi là không dùng lap top. Chu yếu vân để vợ con chơi game.
không biết mấy bác sao chứ em thấy ipad3 chụp.hình.ko.như quảng.cáo.của apple , 1 số app chạy ko.ổn định phải.nhấn nút.home để.thoát ra ngoài , lâu lâu còn bị văng.ra.nữa .
Ipad 3 năm nay về nhiều đê mua. Ra là có liền. Không khan hiếm như năm ngoái
chipM
TÍCH CỰC
12 năm

Cái cục bên tay phải là cục gì vậy bạn ?
Justin Long
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào cầm ipad3 trên tay r nhìn ipad2 chán ngay...apps nhiều khi chưa tuơng thích 5.1 nên bị văng thì phải. Tần số refresh màn hình có vẻ k dc mượt lắm vì xem video clip v đọc báo cuộn trang hơi giật
Okie mở máy test sơ bộ, chỉ có thể kết luận là nên mua. Màn hình đúng là đẹp long lanh.
Bài viết hay! IPAD GEN 3 này tản nhiệt kém hơn IPAD GEN 2 ! GEN 2 mà tiến ^^
verybeo
TÍCH CỰC
12 năm
tóm lại là màn hình samsung mà hàng cao cấp luôn đẹp nhất
Hiện nay có 3 loại màn và IPs HD và SA HD được đánh giá cao hơn hẳn SLCD HD. Không hiểu sao SS lại chỉ thích trang bị SA HD cho sp của mình mà không là thêm option IPs HD như pad 3. Trong khi màn SA HD lại có giá cao, tiêu thụ điện cho màu trắng kha khá.

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

Ngồi máy lạnh dùng Gen 3, Hanoi mùa đông dùng Gen 3 chuẩn! Ha ha....!
hehehehehe một mình bác loạn đã quầng hùng bên topic xs,nói làm gì bọn cuồng dó bác ơi
verybeo
TÍCH CỰC
12 năm
không phải là SA HD không đẹp mà phải nói là đpẹ nhất nhưng vẫn đnag trong quá trình phát triển, thế mới có amoled- SA- SA +, màn oled đẹp nhwung hạn chế rất lớn vì không thể tạo ra các điểm ảnh đủ nhỏ để đạt độ phân giải cao trên panel màn hình cỡ nhỏ
Đã cầm trên tay New ipad (2012) , tuyệt vời, cảm giác thật đã, xử lý tác vụ và chơi game thấy đã quá, xem hình ảnh các hot girl 9x việt nam thì... chẳng còn gì bằng các bác ợ 😁
duyvien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quyết định rao bán Ipad 1, để dành tiền chờ thời cơ xúc ipad 3
zozethaimat
ĐẠI BÀNG
12 năm
dùng gen 3 mà nóng thế này thì chán thật ... mua gen 2 vậy nhg mình vẫn thích cái màn hình của gen 3 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019