Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So sánh iphone 4 trắng thay vỏ và chính hãng

avenk
29/4/2011 6:35Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao lại Có Nhiều Người Đã Khôn (!) mà còn tỏ ra nguy hiểm thế nhĩ .Chủ Thớt Có ý Tốt mà cứ thích vào ném đá . tinh tế là thế cơ à
^^ nhìn cài hàng linh kiện chán phèo đúng là app nó sản xuất có khác màu trắng đẹp wa 🆒
theo thông tin thì mình ko thể so sánh độ dày của 2 bản này = mắt thường hay thước đo thường mà fai dùng thước đo siêu nhỏ mới có thể thấy đc nên ae ai xài bản white nhớ sắm thêm cái thước đó để đi đâu còn so sánh nhá =))))
chả biết cái này là tinh tế hay tinh tướng ....?
BillMVN
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao lại phải sắm thước chi cho tốn thêm tiền, nếu biết cách thì chẳng mất đồng nào mà cũng biết nó dày hơn hoặc bằng nhau
ý mình là để so sánh độ tinh tướng có dày hơn tinh tế ko =))
ôi...cái vỏ zin thì trắng tinh còn cái thay vỏ thì lại có màu cháo lòng... hihi...
badboy8888
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhin cái ip4 trắng thiks thật.Chắc bán con màu đen lên con màu trắng thôi. :bounce:
bài viết quá hay ..........
bài viết thật chi tiết và hữu ích....
nhà bác thật có điều kiện..;)
Có tật giật mình
Đúi lý nên bắt đầu văng tục😆.
Thik thì cứ comment lại
Các Bác ăn nói cho TINH TẾ nhé,,
Lớn rồi...
avenk
TÍCH CỰC
13 năm
Ấy ấy bình tĩnh chứ các bác. Đâu còn có đó mà đâu phải nặng lời nhau thế
bài viết này giống như phân biệt hàng Copy 1 : 1 và original vậy? Nhưng cái mình thắc mắc là phần cứng như nhau chỉ khác nhau phần võ. Nhưng chất lượng chụp hình có vẽ như thấp hơn hẵn, hic hic
makimso
ĐẠI BÀNG
13 năm
éc làm j văng tục thế! xem trang tinh tế là để tránh bị lừa công nghệ mà. Ai giỏi hơn ai mà làm j, Ip white dày hơn ip black tí xíu nhìn = mắt thường. Màn hình ip white trong hơn sắc nét hơn.
Giờ có vỏ thay giống vỏ Xịn 100% rồi >> chỉ có cách cắm vào iTunes thôi !
duyhom
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác cho em hỏi là ip giả mỗi lần cho lên tai để trả lời cuộc gọi nó có tự tắt màn hình đi không ạ ?
Mình kiểm tra serial # của con Ip4 W của mình trên APPLE thì vẫn thấy hiện hình mầu đen mà! Chắc chỉ cắm Itunes mới biết! Dù sao cũng cảm ơn bác chủ thớt !
ai cho mình hỏi với nhỷ cái ip4 của mình bị rơi nứt miếng kính đằng sau rồi giờ mua vỏ khác. nó có miếng kính đấy ko vây. ....
toanthang87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ mang máy tính đi check vào itunes là ra bác ạ
thay vỏ thì k thể hiện hình màu trắng ddc
echcoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài viết rất đắt giá. Thanks bác
ai cho mình hỏi với nhỷ cái ip4 của mình bị rơi nứt miếng kính đằng sau rồi giờ mua vỏ khác. nó có miếng kính đấy ko vây. ....
Thanks bác để cho anh em khỏi bị lừa khi mua máy!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019