So sánh kiểu dáng Honda AB, Yamha Nouvo SX và Suzuki Hayate SS

9/3/2012 13:55Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sự thật thì AB 2011 gào quá to khi kéo ga,hwa chạy song song với 1 thằng nhóc choai choai nó nhìn SX của mình xong nó kéo ga lên ..hix nó gào to khủng ,tức quá kéo ga qua mặt nó 😁,nói chung AB thì cũng đc nhưng gào quá.
andy810326
ĐẠI BÀNG
12 năm
@yeumuasam Khôn hồn thì đừng so kè cới mấy xe AB 2011, vì tức mà lên máu đó. Mình bị trường hợp giống bác, nó kéo ga to mà giật cả mình, đến khi kéo ga qua mặt nó, tui tức vì xe mình êm quá, nó chẳng biết cho đến khi bị qua mặt. Chẳng làm nó giật mình gì cả, hix

Tốc độ tối đa của Honda AB 2011 sấp sỉ lên 100 km/h, xác to động cơ 110cc chắc chỉ lên được như thệ
em hôm nay đi xe máy từ hưng yên ra đồ sơn chơi.thấy ngoài này cũng nhiu sx phết.
@dangthiphuong90 Kéo ông bà già chú ra 3S để ông bà già ngắm con SX là mê ngay mà. Bố Mẹ anh cũng thế. Lúc đầu cứ bảo bán AB làm gì để mà đi nhưng khi anh rước em SX về ông bà còn thích mà.
@avalon701 hi.sorry anh em ko có ai ngoài mẹ. nên lãnh đạo chỉ đâu,em pải đánh đó anh à,dù em cũng đã hết lời,nên jo dù đã có tiền đủ oy, em cũng chưa mua.
@avalon701 ak mà tị anh ra quảng trường uống nước ko ạ> hum nay nóng quá em đang đinh ra đo đây, anh mời cả chị nhà đi cùng nhé.có j gọi cho em
0976.495.785
@dangthiphuong90 Buổi tối thì anh không ra được rồi!
Mình thì không thiện cảm với HD (ykr). Yamaha thì thích nhất Nou và Ex. Nói chung mình chỉ thích mỗi Ya và cũng chỉ sài Ya, mà ông bà già nhà chạy AB chán bỏ mịa, kêu như cái gì ấy😃
Nouvo lên phiên bản mới có Nouvo LX rồi SX
Hayate lên phiên bản mới có hayate SS
sao airblade lên bản mới vẫn là airblade mà nó hok thêm đc cái chi chi đằng sau nhỉ 😁
@gagalovegood E bờ lết ép ai còn dề nữa. Ép ai đó

Sent from my homeland Van Giang, Hung Yen,Vietnam
@YPMVSTAFF nếu tính cả "ép ai" thì nouvo với hayate cũng có mà anh 😁
Nouvo SX Fi
Hayate SS Fi
hehe.... dù sao nouvo với hayate hok cần có Fi cũng phân biệt đc bản mới bản cũ... AB 2010 cũng Fi và 2011 cũng AB Fi... hết ;))
AB honda VN mang so vs con AB cua honda Tàu thì VN mình còn xâú hon ka Tàu. Sao VN toàn 1pha nhi? lai ít xe xài projector nua, AB tàu 2pha projec lìên. Kiêu dáng thì kêt NoSX và Su Hay, máy móc thì Su Hay rôì SX. Ko thích AB11 tí nào,ghét toàn thân.
cpro1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn bị xúc SS , vote SS 🆒. mình thích dùng những j không mang tính đại chúng kiểu hòn đá
tinhtecaca
ĐẠI BÀNG
12 năm
vote cho em AB
-AB: đèn đầu hơi to, khi máy chạy âm thanh hơi to.2
-SX: đẹp không chỗ chê.1
-HA: kiểu dáng tạm được.3
mong sao honda som pha san tren dat viet.du sao chi la ao tuong ban than
ko thích thì thôi sao trù dập dữ vậy ,phải để nó bán để mấy hãng khác còn giảm giá cạnh tranh chứ
Hayate chạy sướng phết các bác ợ
@tâm kem hehe vay ma co may ai biet duoc cam giac do dau bac ah.ho cu nghi la honda la nhat.nhung voi em thi da mot lan yeu suzuki thi mai mai yeu em.khong choi honda.
mình thấy thích AB hơn
tuan9x0
ĐẠI BÀNG
12 năm
vote cho sx nha..dag pao kiem xjen toj cuoj nam mua e nay day
Kon AB thj xau wa..ko dep pag may e doj cu
S.s thj e cung chua pjt ntn
Chung ket 1 cau vote sx
Du xjen la wat lun e nay
lâu rồi ko vào đây...tính spam quá 😁
híc! em kết em sx quá nhưng xem hình ảnh trên wed v e bảo ko đẹp nên bảo mua lx AB thì ko thích. mà nolx h` tìm đâu ra mới ạ.em có thằng bán con lx màu vàng đk 2k10 đòi 24t.đi đc 1vạn 2 r, các bác giúp em xem đc ko ạ
@Nguyễn Diệp Minh San Nouvo LX trong hãng vẫn còn bán đó bác. Giá chừng 33 chai.
@Nguyễn Diệp Minh San Nouvo LX còn rất rất nhiều, giá mới toanh là 33 củ (SX là 38 củ - mình ở Hưng Yên). Nouvo LX đi hơn 1 vạn rồi chỉ dưới 20 củ thôi bạn ơi.
em ở tận bên lào ạ..ở dưới đó giá mềm quá nhỉ. trên sơn la giá cao quá bác ạ.hôm rồi về vn đi qua mấy chỗ của hang YA hỏi họ bảo không có nữa
bác avalon cho em hỏi bác ở chỗ nào hưng yên ạ. tháng 9 này em có việc về văn giang em vs bác cafe nhá.nhiên tiện đưa em đi xem luôn;)
bác avalon có fb ko ạ
em ngồi cả ngày ko thấy ai onl hay quan tâm cả.buồn
nay ra shop, thấy mấy em Suzuki Hayate lắp ráp ở Đồng Nai mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019