So sánh kiểu dáng Honda AB, Yamha Nouvo SX và Suzuki Hayate SS

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi tuyen_kientruc2010, 9/3/12.

1. YPMVSTAFF

YPMVSTAFF Thành viên

Đồng ý, mình cũng thấy con sx trông không tươi sáng bằng con lx
    Thik mỗi đèn, ko thích máy 125, ko thik đèn hậu

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk

2. huy.gakon

huy.gakon Thành viên

Ab nào chả thế bác,rè...rè...tè...tè.....em ngồi trên xe ab thái cũng phát ớn vì tiếng kêu... :(
    Còn về kiểu dáng các bác nhìn nhiều cũng quen thôi. Xe nào chả thế,mà còn tuỳ con mắt người nữa :)

avalon701 thích nội dung này.
  3. huy.gakon

huy.gakon Thành viên

Thế bác trông em sx có ngầu có đầu gấu không? :D

4. avalon701

avalon701 Thành viên

Không hẳn là ngầu mà trông nghịch ngợm. Muốn kiểu dáng như LX mà lại ăn ít xăng như SX thì chắc khó có chiếc xe nào đáp ứng đủ tiêu chí của mọi người quá!

huy.gakon thích nội dung này.
  5. huy.gakon

huy.gakon Thành viên

Có xe " căng hải " anh à :D

6. andy810326

andy810326 Thành viên

đã là thùng xe tay ga thì ít nhất cũng gần 10 cái nếu chỉ để toàn là áo mưa! Chú này chắc buôn áo mưa nên quan tâm ngộ quá! :D

7. andy810326

andy810326 Thành viên

ai dám bảo Nouvo SX giống xe siêu nhân thì làm ơn nhìn kỹ cái xe RSX của Honda, về độ quái dị phong cách siêu nhân thì Nouvo phải gọi bằng cụ!

không biết chính xác số lượng xe RSX mà HD bán được là bao nhiêu? nhưng xin thề là ở đất SG này từ lúc nó ra đến giờ tui chỉ thấy đúng có 2 chiếc, trong đó 1 chiếc là của ông già bán bánh mì trong xóm, bị hâm hâm!:D mỗi tối chạy ngang nhà, con tui mới 1 tuổi lại khoái chí chỉ theo cái xe, chắc nó thích vì giống mấy xe siêu nhân chỗ chơi Thú nhún!!!

8. huy.gakon

huy.gakon Thành viên

andy810326 em ở Hải Phòng,xe chạy nhan nhanr bác à. Nhìn trông cũng được chứ không đến nỗi tệ :)

9. yeumuasam

yeumuasam Thành viên

sự thật thì AB 2011 gào quá to khi kéo ga,hwa chạy song song với 1 thằng nhóc choai choai nó nhìn SX của mình xong nó kéo ga lên ..hix nó gào to khủng ,tức quá kéo ga qua mặt nó :D,nói chung AB thì cũng đc nhưng gào quá.

zeranto_s2e.td thích nội dung này.
  10. andy810326

andy810326 Thành viên

ờ, trong này chẳng thấy chạy chú ạ. Mới đầu nhìn nó tôi còn chẳng biết là xe gì vì nhìn hình trên mạng cũng không quái thế.

Chắc chú dễ tính, chứ 2 kiểu mà tui thấy quái nhất là Future mới và RSX này trong SG chả mấy ai đi, thua hẳn những kiểu trước của HD

11. andy810326

andy810326 Thành viên

Khôn hồn thì đừng so kè cới mấy xe AB 2011, vì tức mà lên máu đó. Mình bị trường hợp giống bác, nó kéo ga to mà giật cả mình, đến khi kéo ga qua mặt nó, tui tức vì xe mình êm quá, nó chẳng biết cho đến khi bị qua mặt. Chẳng làm nó giật mình gì cả, hix

huy.gakonavalon701 thích nội dung này.
  12. huy.gakon

huy.gakon Thành viên

Không phải riêng em mà chắc mọi người miền Bắc thấy nó bt bác à... Em thấy miền Nam bên bác khoái x-bike vs hayate,chỗ em thoảng thoảng thấy chú hayate còn em bé x-bike được gọi là kịch độc :D

13. ppk1981

ppk1981 Thành viên

bạn ko thấy thôi , nếu mà bạn chỉ thấy 2 chiếc thì có thể bạn nên ra đường nhiu hơn . sao mình cũng ở hcm mà thấy hoài là sao ta

14. yeucongnghe2012

yeucongnghe2012 Thành viên

Tốc độ tối đa của Honda AB 2011 sấp sỉ lên 100 km/h, xác to động cơ 110cc chắc chỉ lên được như thệ

15. dangthiphuong90

dangthiphuong90 Thành viên

em hôm nay đi xe máy từ hưng yên ra đồ sơn chơi.thấy ngoài này cũng nhiu sx phết.

16. avalon701

avalon701 Thành viên

Chú mua AB đi, đẹp đấy!

dangthiphuong90 thích nội dung này.
  17. dangthiphuong90

dangthiphuong90 Thành viên

cứ để coi đã anh ak. em vẫn vin vào thể hình của em, nhỏ con.ab to..sx vừa.

18. yeumuasam

yeumuasam Thành viên

SX đi bạn rất đã :D thời trang và công nghệ.bạn chạy xe ga chịu khó chăm sóc thường xuyện thì bền thôi.

19. quochungvy

quochungvy Thành viên

Mình thì không thiện cảm với HD (ykr). Yamaha thì thích nhất Nou và Ex. Nói chung mình chỉ thích mỗi Ya và cũng chỉ sài Ya, mà ông bà già nhà chạy AB chán bỏ mịa, kêu như cái gì ấy:)

20. avalon701

avalon701 Thành viên

Mua xe là chú đi chứ có phải Bố Mẹ chú đi đâu nhỉ?