So sánh LG G2 isai - G2 L01F vs G2 D802 - G2 F320

pandabu1206
23/4/2014 6:27Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm qua từ hòa bình suống msmobile mua 1 em g2 dcm. Bảo hành 12 tháng cả nguồn và màn cảm ứng giá 5.850.000 . Đợi dùng thử trong 1 tuần rồi xẽ đánh giá. Còn khâu bán hàng là tốt. Check hàng thoải asoi.
@cuongpro111 Dạ cám ơn bác đã tin tưởng bên em ạ. Bên em luôn phục vụ các bác hết mình ạ.
@msmobile.vn cho e xin địa chỉ nha. e muốn mua f320
ko liên quan gì nhưng chỗ mình có thằng vừa mua đt ở di động việt về
Z1 fullbox new 100%..gì mà chụp hình long sòng sọc, ám tím nặng
rom mặc định đã là "4.4" chứ k phải là 4.2
máy flash lại bị mất NFC
Storage từ 32 thành 16GB

Ai bảo e zạo thì tìm e nè.
nhiêu đó đủ hiểu chỗ này rồi, mặc dù k có thù oán gì
135798642
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bacsidien94 hàng này có khi là hàng loại D không chừng, 😁
@135798642 thật mình ko mua nhưng cũng phải bất bình với nó.. đồng nghiệp của mình vì dễ tính nên bị lừa ko thương xót
@bacsidien94 bác @rakikat đâu rồi...sao k vào lớn lối bênh vực cửa hàng của ba bác nữa đi...trốn đi đâu rùi...
người ta nghe lời bác bênh chỗ di động việt, bây gìơ "xảy ra chuyện" ...sao bác không vào "giúp người ta giải quyết đi"...mấy câu trong ngoặc là mình copy lời nói của bác lúc bác "bố láo" bênh vực di động viêt đó nhe...
thôi bỏ qua chuyện đó đi, shop nào bán đc thì có tiếng thơm vậy thôi.
đôi lời cho ae cẩn thận.

hôm nay mình rảnh đi xem điện thoại, ngắm hàng loạt LG từ GK, GX, G Pro, và 3 em G2 trong bài so sánh.
Cấu hình, màn hình, hiệu năng tốt, không thấy có độ trễ, màu sắc khá ấm, không rực nhưng trung thực, loa thì ko có gì ấn tượng.
Nhưng điểm trừ lớn nhất là cái camera, đúng là thảm họa luôn
mặc dù G2 mang tiếng là flagship của LG mà mình thấy chất lượng quá kém
Cảm thấy muỗi ngay ở trong tấm hình có điều kiện ánh sáng đẹp.
Quá buồn.
Mình bỏ qua hãng này từ nay luôn.
cho mình hỏi 4 máy đấy cùng là g2 ? d800 là dòng nào ? băn khoăn quá
Lấy luôn D802 nhé bác . Không có gì bằng hàng chính hãng . Đắt rẻ chả hơn nhau là bao nhiêu quan trọng chất lượng và hậu mãi về sau thôi.
@Lumia Icon Bác nói chuẩn. Cơ mà em rước G2 D800 AT&T do thằng bạn làm kỹ thuật bên didongviet giới thiệu dùng cũng good lắm. Nếu ko đủ chi phí làm con kia thì dùng giải pháp như em cũng ổn đấy.
Brian88
TÍCH CỰC
10 năm
Các bác có kinh nghiệm cho mình hỏi 1 số vấn đề sau, thank trước 😁
Mình đang quan tâm con F320, hình như nó có ăngten thì phải.
Pin thì gần như thấp nhất trong tất cả các bản, bản D802 thì trâu bò ai cũng biết rồi, ko biết có bác nào xài qua cả 2 bản cho mình cái review pin của F320 đc bnhiu % so với D802 ko?
Mình ở SG ko biết nên mua chỗ nào, có bác nào biết shop nào bảo hành cả mh + cam, uy tín mà giá cả phải chăng ko?
e lấy 1 em L01F hàng dôdomo và fai bán vội , sóng cực chán , e làm ở khu cầu giấy xuân thủy , sóng tịt luôn ko nghe gọi 3G đc , chạy ra phạm hùng vs láng hay xa xa hơn mới có @@
mấy em kia thi chưa dug qua nên e k bit
mình ở hà nội và đang có ý định mua 1 em docomo. Anh em cho ý kiến xem mua ở đâu đảm bảo và liệu tầm giá của em nó bây giờ thế nào.
Giúp mình cả hàng cũ và mới nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019