Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So sánh Z10 và Z3 - Sự chênh lệch đến đau lòng ?

PaoRuan
23/6/2014 4:53Phản hồi: 45
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuocdh
TÍCH CỰC
10 năm
hoang tưởng kết thúc thôi, 😃
Minh nghĩ nếu ai là fan của BlackBerry khi so sánh Z10 và Z3 sẽ không ai cần cái hơn của Z3. Nếu z10 còn hàng và với mức giá như thế này theo mình nếu được chọn giữa 2 em sẽ chẳng mấy ai chọn z3.
taanhquang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình thì nghĩ khác bạn, quan trọng là nhu cầu của bạn là như thế nào, cho dù bạn là fan hay không đi nữa, với mình thì mình đề cao yếu tố pin tốt, vậy lý do gì thì không chọn Z3
Co bac nso biet lóad bai hat o zing mới này k ạ
Không có ý ném đá hội nghị. Nhưng các bạn nên biết rõ là
Z10 là phân khúc điện thoại cạo cấp hạ giá theo thời gian
Z3 sản phẩm mới với cấu hình + hình dáng như những mẫu đt cùng giá.
Các bạn thắc mắc sợ mua hàng z10 nhái, dựng. nếu thực sự thích thì các bạn sẽ tìm đc chỗ bán uy tín thôi 😃. bản thân mình đang dùng z10 003 hàng bandnew :p
Một chiếc điện thoại chỉ nghe, gọi và nhắn tin tốt tới đâu cũng không thể gọi là ngon, nhưng muốn làm một chiếc điện thoại ngon thì việc đầu tiên phải là nghe gọi và nhắn tin tốt.
Toietmoi
TÍCH CỰC
10 năm
Toàn bộ đồ dùng trong nhà tôi không có 1 cái nào là thương hiệu do China sở hữu cả, chủ yếu hàng Việt, Nhật, Hàn, Thái và Malay, có con BB thì là Canada. Nhiều người bảo rằng dùng hàng Tàu vì không có hàng nơi khác là không đúng, chỉ có điều hàng Tàu khá rẻ mà thôi.
Tuy nhiên, với hàng gia công ở Tàu nhưng thuộc sở hữu của Âu, Mỹ, Nhật thì cũng không ngại, chỉ ngại hàng do chính Tàu sở hữu hoặc khi khi cần thanh lý, nâng cấp thì sẽ khó bán hơn hàng "made in" nơi khác.
@Toietmoi Bạn không hiểu ý mình à =))
Mình kết cái màn hình & kiểu giáng gọn nên đã chọn Z10 😃
Mình sài bb từ 10 năm nay rồi. Điểm mạnh của bb qua các thế hệ máy đó là bảo mật, quản lý người dùng thông minh. Bb chưa bao giờ mạnh về đa phương tiện. Nên nếu chọn một điện thoại để phục vụ nhu cầu đa phương tiện thì các bạn nên chọn hệ máy khác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019