Sony bắt đầu bán Xperia SmartWatch với giá 150$

vuhai6
12/4/2012 15:46Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bonbonsone
ĐẠI BÀNG
12 năm
trời ơi đồng hồ đẹp nghê. ước gì mình có một cai, về vn trắc cũng phải hơn 1 triêu.huhu ngèo!!!!😔
sắp có cái đồng hồ như thế này cho iphone và android rồi (không chỉ androi như cái này) mà giá còn rẻ hơn các bác ah
http://www.kickstarter.com/projects/597507018/pebble-e-paper-watch-for-iphone-and-android
3tr++ thì hơi cao
phihung211
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này mà dùng để quay bài khi thi thì tuyệt 😁
ngox_IT
TÍCH CỰC
12 năm
cái này đồng bộ với điện thoại chạy andorid, nếu mua về mà ko đồng bộ với đt thì chắc chỉ dùng để xem giờ....:|
cái này kiểu như ipod nano vậy, chẳng có gì hay ho cả
đẹp ! quá nhìn phát thèm
😁
Head
TÍCH CỰC
12 năm
Đang dùng live view và cảm thấy cực kỳ hài lòng, có lẽ. ..phải chia tay em live gom lúa up em này là vừa :rolleyes:
Thích lắm đấy, nhưng tớ chưa dư tiền mua!
con này chống nước mà ,nhìn thích thật vừa đẹp lại hiện đại trẻ trung;)
Mjacko
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thời trang đấy chứ. Ai bảo là thiết bị thừa. Đã dùng chưa mà cứ bảo thừa. Sạc pin thì khi nào ngủ tháo ra thì cắm sạc thôi, chỉ lo tuổi thọ pin thôi.
có ai dư cho em cái em xin nha 😁
đẹp.công nghệ.tinhte.
quá good
ngon.... ko bit về vn giá ntn nữa nhỉ ... hicc
Linhbi001
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng hay đấy. Nhưng mà cũng chưa cần lắm, để khi nào có nhu cầu rồi suy nghĩ sau (Hehe, khi nào có tiền sắm con sony arc).
duckpro9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải đồng ý là ipod đẹp hơn lại còn nghe đc nhạc lại cùng giá,nhưng kết con này ở khoản đồng bộ và chống nước,dù sang sony rồi nhưng quảng cáo vẫn đậm chất ericsson
Thế đeo con này vào thì con đồng hồ đeo tay của mình lại phải cho người khác à? 😁
Sony thiết kế thì chuẩn rồi 😃
thuc960
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này mua ở vn thi` thôi rồi, cướp giật 1 phát thì toi
@thuc960 chỉ cần lắc cái cổ tay qua là thấy được thông tin mình muốn thì cũng hay. lại tránh bị giang hồ giựt điện thoại, mất cái đồng hồ rẻ hơn mất cái điện thoại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019