Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony chính thức công bố giá Xperia Z2: 16,99 triệu, tặng tai nghe MDR-S70ap, 15/5 giao hàng

Trung Dt
28/4/2014 2:27Phản hồi: 620
Sony chính thức công bố giá Xperia Z2: 16,99 triệu, tặng tai nghe MDR-S70ap, 15/5 giao hàng

Tại sự kiện trải nghiệm các sản phẩm hình ảnh 4K 2014, Sony Việt Nam đã công bố giá của Xperia Z2 là 16,990,000 đồng. Mức giá này sẽ bao gồm quà tặng kèm theo từ hãng là mẫu tai nghe S70ap (không phải là mẫu tai nghe chống ồn như một số bạn đã mong đợi), cùng với bao da dạng flip cover trong thời gian đặt hàng. Ngoài ra, tuỳ thuộc vào nơi bạn đặt hàng mà quà tặng kèm theo có thể khác nhau. Sony Việt Nam cho biết thời gian dự kiến giao hàng sẽ là ngày 15/5 với hai màu đen và trắng (không có màu tím).

Thời gian đặt hàng từ ngày hôm nay (28/4) cho đến hàng 15/5. Ngoài ra đối với người dùng khi mua những dòng sản phẩm Xperia sẽ có cơ hội rút thăm trúng thưởng bộ sản phẩm phụ kiện phiên bản FIFA World Cup 2014 gồm loa NFC BTV5, tai nghe bluetooth SBH20 và đồng hồ Smartwatch 2 với màu sắc đặc trưng trên lá cờ của đất nước Brazil.

620 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lesud
TÍCH CỰC
10 năm
giá vẫn rất Sony nhỉ!
Sau này sợ lại có màn hạ giá thì mấy người mua đầu ... :3
replay767
TÍCH CỰC
10 năm
@lesud Không phải Sony nói riêng và các máy Android nói chung rất nhanh mất giá sao bác?!
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@lesud
mấy người mua đầu thì bị u đầu chứ sao 😁
951243
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá chát thế
😔 Phát chán với thị trường Việt Nam. Bán thì đắt, dịch vụ thì tệ hại.
Bên Đài Loan vừa rẻ vừa phụ kiện khủng
@urbanboss bạn đang khuyên người khác dại dột giống mình sao? nghi sao bỏ 1 từng ấy tiền mua đt ko có bảo đảm
@canxda giá này một phần vì do thuế đó bạn àh
ko chỉ có sony mà dường như hàng công nghệ - khoa học kĩ thuật đều có giá cao cả, kể cả thuốc men nữa, lúc nào cũng cao hơn thế giới
@canxda mình thấy bạn hơi gay gắt với hàng xách tay rồi đấy
đúng là hàng xách tay nó có may rủi của nó nhưng chỉ là phần nhỏ thôi, và nếu như bạn nằm trong phần nhỏ đó thì chia buồn với bạn. chứ bạn đừng có làm như hàng xách tay tất cả đều có vấn đề há. người mua hàng xách tay cũng ko phải ra lấy rồi đem về xài, người ta cũng phải test khá là kĩ, bạn đã mua dc bao nhiêu món hàng xách tay từ bao nhiêu chỗ rồi mà cứ hay phán là ko bảo đảm vậy?
urbanboss
ĐẠI BÀNG
10 năm
@canxda Đừng nghĩ bạn là thông minh và bạn nói ko bảo đảm là ko bảo đảm chỗ nào. Xách tay thì hãng nào cũng chịu rủi ro như nhau thôi người thông minh là người biết tìm hiểu thông tin để mua sản phẩm cho tốt chứ ko phải lên đây phán người này dại hay người khác dại bạn ạ.
Cái quảng cáo mạnh nhất thì ko cho sony VN chán hẳn giới thiệu thì rõ sớm bán ra thì rõ chậm chân

thảo nào sony ko vượt nổi SS 😔
phuongdss
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gía chát quá, mua iphone 6 cho lành
ruacon86
TÍCH CỰC
10 năm
@phuongdss Thì lấy 25 củ mà mua ip 6 nhá pro
Giá vẫn rất chát. Sau này lại có màn giảm giá khủng:p
Vẫn biết linh kiện phần cứng Sony tốt và đắt hơn Samsung nhưng để giá này tại Việt Nam mà không pr tốt là lại tạch với anh Sung rồi. Thèm quá mà không đủ tiền.
Thà để 13,14 củ không kèm đồ khuyến mại rồi đợi Z3 ra mới giảm giá thì bán còn chạy hơn nhiều, thấy rất nhiều đồng nghiệp hỏi nhờ mua Sony nhưng cuối cùng chỉ vì cái giá và xem tivi thấy Samsung quảng cáo nhiều nên chuyển Sung mà tiếc cho Sony
@t3k_ken Như cm đầu tiên của mình, Sony thực sự mới đổi khác từ sau XZ mà
@Mr Prince thời s3 thì họ đã đi đến snap s4 vs chip 4x thì ông sony ra con xperia s vs chíp snap s3 cùi bắp
thời xperia T thì họ đã đi đến snap s4 pro vs note 2 hiệu năng cx ngag ngữa op g thì sony t lại lẹt đẹt vs chip s4
thời xz thì họ đã đi đến snap 600 còn mình thì ms lên s4 pro
đến thời xz1 ms bắt kịp,thế k gọi mấy năm trc nó bị lạc hậu thì là gì
@ros12810.9 Tốt thì tốt nhưng dùng nóng ran hao pin là bực mình rồi. Đã thế lại còn kiêu ngạo bán hàng đắt lòi lại không kèm tai nghe chống ồn. Sony ế là phải
@Mr Sức Khỏe hôm qua vừa hỏi, a "Vú Hai" bảo Z2 của a í, xài 70-100% độ sáng , thời gian onscreen đc 5h30ph .... nên mình tạm thời ko lo về pin của Z2, như bấy nhiêu đó là ~G2, và hơn Note 3 rồi
vừa mới preorder hôm qua ở fpt shop
@HDD18HAMLONG Chỉ biết ngưỡng mộ bác thôi thèm
chát thế
17tr tính ra mắt hơn iphone 5S chính hãng
Thiết kế đẹp và giá của em ấy cũng đẹp theo phẩm chất Sony 😁
cái giá nó vãi, nhìn quải chè đậu
Vẫn rất là ảo tưởng ở cái thị trường này 😃
Vậy chứ 3 4 tháng sau rồi thấy cảnh rớt giá thảm hại 😃 . Mà thôi nêu ko kìm lòng đc thì gom lúa quất đi a e 😁

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@DucHoang7799 gạo em còn kg cóa ăn😔!thui bác cho em mượn vài chai để chống đói trước hỉ..:D
@lom-com :D
duongbaho86
ĐẠI BÀNG
10 năm
Phụ kiện cùi bắp quá! Nhưng lỡ yêu em nó rồi T_T
Giá đẹp nhể😁 Đợi Z3 @tú tầu:D
@Hiep2014 Chờ Z3 ra rồi mua Z2 - Sự lựa chọn hoàn hảo :p
17,000,000 một cái điện thoại thì cần phải xem xét lại
@tú tầu Chị tưởng em sẽ trung thành với biệt danh BB girl chứ tình hình này có khả năng sẽ là Sony girl à 😁.
@fanyingni BB thì không thể bỏ được Chị à. Lúc nào cũng phải có một cái trong người.
Muốn có thêm Android để thỉnh thoảng úp rom và vọc vạch cho đỡ nhớ, em bán hết sạch chẳng còn chiếc nào
trandaocs
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em này mà với mức giá 13,999,000 VNĐ thì có dập tắt đường sống của các hãng khác không mấy bác? Giá trên chát quá!
@trandaocs sau khi iPhone 6 ra đời thì nó sẽ về mức giá bạn mong muốn
@trandaocs Bác đang mơ rồi, năm nay Sony sẽ tiếp tục bị cá c hãng TQ vượt mặt ( năm trước đã là Levono, Huawei, ZTE) năm nay sẽ có thêm Xiaomi, ...Giá sp đĩnh của TQ made in China như Sony giờ đang được đinh giá tầm 8tr-10tr. Sony đóng thêm cái mác Nhật vào ( sx tại TQ) và bán giá 16.8tr??? quên đi, đang mơ rồi. Ngày Z2 giao hàng thì G3 xuất hiện !!! và có thể là cả S5 prime, Lumia 930.

Không riêng gì Sony, năm nay SS, HTC, định giá cao, là ra đi.
@trandaocs đi ngủ đi bạn, có thể vẫn mơ đc đấy, :p
@Evolution X Không mơ đâu bạn, mình sẽ mua được giá này sau khi nhận ưu đãi và trừ hết quà tặng đấy.
@trandaocs chém vừa thôi, sn giảm thế mấy hãng kia không biết giảm à
Ế lòi kèn cho coi
dib
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenqthin Không như vậy thì làm sao Sony dẹp tiệm ? 😁
giá chát, nhưng ngoài lề tí, trước bài này là bài"Khắc phục lỗi quá nóng trên Z2", có dìm hàng quá không nhỉ.:p
zutumi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaibaolam23691 Dĩ nhiên là có rồi 😁 có vẻ sony rắn quá nên thế 😆 chứ còn việc nóng máy Z2 trước đó chả nghe thấy bao giờ, toàn thấy khen mát hơn Z1, do đổi tấm nền màn hình :v
@thaibaolam23691 Máy nóng mới tốt chứ..vỏ nhôm nó thoát nhiệt tốt..hơi khó chịu khi cầm chút còn hơn khí nóng nó quẩn trong máy ko thoát đc nhanh hỏng máy...các ban hiểu vi sao máy tính có quạt tản nhiệt rồi dấy...
@thaibaolam23691 Con Z mình nghịch qua rồi khá nóng. Khó chịu lắm bạn ak
junky3
TÍCH CỰC
10 năm
Sony gia tren troi

Sent from my LG-E980 using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095