Sony công bố lịch nâng cấp Android Jelly Bean 4.1 cho các máy Xperia 2012

cuLong
18/12/2012 8:23Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vãi thật Sony tốt thế nhỉ, còn LG thì..... giờ mua con LG L9 chẳng béc có hối hận ko đây nữa ??? thấy LG chưa có động thái gì cả, im lặng như chưa có gì xảy ra.
Vay la Arco S cua em phai ho den thang 4/2013 a,

Thoi tiep tuc xai 4.1.1 tren ss nay vay !

Sent from my GT-N8000 using Tinhte.vn
Sony làm tốt hơn trước rồi đấy,nhưng vẫn ít máy được lên đời quá
và xperia 2011 đã bị bỏ rơi 😔
sunwoowan
ĐẠI BÀNG
11 năm
go lên đc 4.0 h lên đc 4.1
hết ram chạy ứng dụng rồi sony ơi 😔(
Xem đi xem lại vẫn thấy SS nó mạnh tay thật 4.1 nhanh hơn mấy hãng khác, đang xài LG đợi méo mặt bản chính thức😔
damnthing13
ĐẠI BÀNG
11 năm
vụ này bên Xperia blog cũng sóng gió nhiều rồi. Nực cười 1 cái là XP XJ vs Go yếu hơn nhưng dc nâng cấp trước trùm nửa năm 2012 là XS Xion vs Acro S, riết rồi hết biết nói làm sao luôn

XJ thì yếu hơn Arc S mà cũng dc lên, nói chung là chiêu trò để chuyển mua những máy mới thôi
nguyen68
TÍCH CỰC
11 năm
Quá lâu. Trong khoản này thì Samsung vẫn là ok nhất. Dùng Sony đợi dài cổ.

Sent from my LT28i using Tinhte.vn
namlangno90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sony sola ko đc lên ak. lõi kép kia mà. sola xài chán vãi. hay bị bung ứng dụng
có 1 dòng lạ nhất là live with warkman,,ít dc sony dòm ngó nhất,,khổ nổi nó nghe nhạc hay quá mình ko bỏ dc,,hjz,,rom cook thì mãi ko có,,chán ơi là chán,,muốn đổi con khác lắm cơ,,mà không có con nào khiến mình cảm thấy thỏa mãn được cái cảm giác thèm nhạc,,chán,,thôi cứ dùng vậy,,lên hay ko lên cũng ko sao
3lanh99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kimthoaduy rom cook nhìu lắm bạn ơi. cm10 4.1 cũng có mà. mình dùng lww nè. lên xda kiếm rom nhé ;)
@3lanh99 4.1 nó chưa chuẩn mà bạn,,mới lại nói thật sony xài rom cook không hay,,mất đi cái came ra nhận diện khuôn mặt nụ cười,,rồi mất cả cái x-lound nữa,,hjz,,nghe nhạc ko còn hay nữa bạn à 😔
3lanh99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kimthoaduy nhiều rom base on stock nên k mất gì đau bạn. có thêm nhiều cái mới từ đàn em nữa cơ. nhưu mình dùng realICS. đầy đủ bộ phần mềm có trên x-t lun ấy chứ 😁. antutu 6k3. ram ~150mb. k 1 lỗi. bạn tìm thử nhé
Tội nghiệp Arc S, mãi ăn kem thôi
chimdem
ĐẠI BÀNG
11 năm
ôi arc s cũng lên 4.1 đ.c àh.yêu thế =))
😁
@chimdem WTF?
kricl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lte 2 cua em co 4.1 ruoi muot lam
3 tháng nữa Xperia P mới được lên 4.1 lận. Chắc lúc đó dòng Nexus lên 5.0 hết rồi. 🆒
Ion đc lên jb vào tháng 4, lúc đó đã phổ cập 4.2 và chắc có 4.3 rồi 😔
Hy vọng vá nhanh cái lỗi camera + gallery...lâu đứng gọi điện của xperia p.Cái bản mới nhất lỗi như thế....chán
ngtient38
TÍCH CỰC
11 năm
Hận evo 3d của mình, cấu hình y hệt evo 4g+ mà htc nâng cấp cho evo 4g+ mà ko nâng 3d là sao? Money đã ko có, hik
voncount
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy con mạnh mà k dc lên thì chả mấy mà dc port sang, các bác lo gì
Ngong cho s2

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Sao XS lại bị chậm vài tuần nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM