Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony Ericsson giới thiệu Xperia Neo V, phát hành Android 2.3.4

Didu
25/8/2011 11:19Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apple và SE giống nhau ở chỗ là máy đẹp và giá cũng đẹp
Thiết kế của Sony phải nói là rất tuyệt, tuy nhiên nếu dùng không cẩn thận sẽ xuống mã rất nhanh (do lớp mạ ở vỏ máy dễ bong tróc)
Thiết kế đẹp, bóng lộn. Nhưng toàn đồ nhựa, cac nút bấm toàn chơi mạ xi, rất dễ tróc. Kiểu mạ chưa tróc thì rất long lanh, tróc rồi thì trông như cóc ghẻ ấy.
Mrken6390
ĐẠI BÀNG
13 năm
trên website chính thức của SE nói màn hình con này có 3.3' thôi bác ơi.
em đọc thấy 3,7" mà bác 😁Display Reality Display with Mobile BRAVIA® Engine 16, 777,216 colour TFT Capacitive touchscreen (multi- touch) 3. 7 inches 480 x 854 pixels (FWVGA) Scratch-resistantnguồn : www.sonyericsson.com/cws/corporate/press/pressreleases/pressreleasedetails/xperianeovfinal-20110825
Mrken6390
ĐẠI BÀNG
13 năm
còn e thì đọc ở đây nè bác http://www.sonyericsson.com/cws/products/mobilephones/overview/xperia-neo-v?cc=vn&lc=vi#view=features_specifications
Website SE Việt Nam ghi sai đấy bác, bác xem thử clip xem, 3,3 inch thì ko to thế đâu ạ 😁
đúng vậy , giờ sửa thành 3,7'' rùi bác :D
Con này đúng chất cho nữ xài. Nhưng điểm không hay ở dòng Neo này là: cái phím Power. Nằm bên cạnh rất khó bấm
lionssong89
ĐẠI BÀNG
13 năm
thích cái tính năng chụp 3D con này ,vừa xem video về con này
6227
ĐẠI BÀNG
13 năm
<3 SE... điện thoại giờ quan trọng nhất là đẹp chứ cấu hình thì để làm j đâu... cấu hình khủng mà xấu như mấy con samsung LG thì ko dám xài :p
Xấu thế nhỉ.
cái thiết kế chất quá :x
Dòng Xperia con nào cũng đẹp về kiểu dáng ... nhưng mà Sony làm nhựa trong nó ko đc xịn cho lắm cứ như đồ rẽ tiền , lẽ ra mấy cái nhựa xi innox đó nên làm bằng Nhôm nhìn cho nó cứng cáp ...
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
sao lại giảm camera xuống 5Mp chi zi mà ko zu lại 8Mp
SE không bao giờ đụng hàng, không bao giờ sợ kiện cáo . hê hê
HUYAUG
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không được đẹp lắm theo mắt nhìn của mình. Cấu hình cũng không được mạnh cho lắm.
máy rất hầm hố.
hai cái miếng ốp hông dễ bị BB nó kiện lắm, trông giống 8800 😃
mr_kul
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn đẹp đấy chứ.
Một phong cách rất sony .
em Arc bị hụt khoản video chat rồi huhu
khồn còn ghì để nói nữa ngoài 2 từ mà thôi. Quá đẹp :showoff:
màu trắng đẹp ghê x10 ko biết có đc lên 2.3.4 k
Đẹp long lanh....!

Xu hướng