Sony giới thiệu Ultrabook VAIO T màn hình 11" và 13"

Thảo luận trong '[Win] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Duy Luân, 2/5/12. Trả lời: 214, Xem: 36932.

1. nhocpin.alone

nhocpin.alone Thành viên

1 điểm nhấn về thiết kế trong dòng Ultrabook hiện nay , nhưng hơi tiếc vì em nó hk xài Ivy Bridge nhỉ , mà 11"6 có nhỏ quá hk nhỉ :( Nói chung thì "mặt mũi" em nó thế này thì hơi bị đẹp à . Ủng hộ sản phẩm Sony , luôn có thiết kế đột phá và đậm nét riêng của hãng .

2. favorsight

favorsight Thành viên

Nếu
    nghe nhạc thì thêm head phone vào mới nghe dc cái dolby trong trẻo. Mua vaio thì phải chịu chơi chút, bỏ tiền mua thì mua dòng S ấy, chất lượng mới ok. SV thì thường xài hàng C,E,F; cùi là phải rùi. Nhưng có win bản quyền, cài lại k lo ..... riếc mệt.

3. thienlang_th

thienlang_th Thành viên

Dòng F cũng là ngon rùi, mà em dùng con sb độ phân giải 1366*768 thấy cũng thấp bác ạ, hình ảnh không ưng cho lắm, ngoài điểm này thì không chê gì cả
    Con T này thừa hưởng chút thiết kế dòng sb

4. Từ Tôn

Từ Tôn Thành viên

Sao không phải là Core I 5 nhỉ @@

Tống.nobility thích nội dung này.
  5. kutekuto89

kutekuto89 Thành viên

của cả 2 bác à

6. kutekuto89

kutekuto89 Thành viên

bằng con mac pro rồi đó bác. thấy ả trên con mac qá đẹp cao qátoons pin nhìu hay sao

7. Tedy186

Tedy186 Thành viên

Loại này là loại nào thể? Không lễ thấy giống cũng không được nào sao :))

8. kutekuto89

kutekuto89 Thành viên

khi cá nhà sx đưa ra thị trươgf họ đả tính toán hết rồi bác ah.ngta tính khí hậu ở châu á # châu âu chỏ nào nên dựa vào đó mà tung sản phẩm ra thị trường. cá nhân e sony là 1 hảnh diẹn vì hàng này TQ làm gì có.mà có đi chăn nữa thì chăngr quan trọng...thử so sánh xem táo gặm sx từ đâu. $ nào của đó

9. hpnv_a2

hpnv_a2 Thành viên

miễn bình luận,mình không thích cãi nhau.;)

10. baby_ghost127

baby_ghost127 Thành viên

Sao tinhte lại cho ít hình thế?? nhìn k đã mắt xíu nào khi đọc bài. Hay chờ Sony yêu cầu quảng cáo mới cho hình nhiều hơn nhỉ??

11. baby_ghost127

baby_ghost127 Thành viên

Chắc bác nhầm, hàng nào mà chả từ TQ?? Máy e Vaio S mới xách tay từ Mỹ về cũng made in China bt, có kc j đâu? dc cái rẻ hơn nhiều. Chứ ở VN mình làm giá quá, hoảng. Có thể Sony tin rằng ở VN mình Sony dc đánh giá rất cao nên giá rất chát

12. baby_ghost127

baby_ghost127 Thành viên

Chỉ mình nghe Dolby đi bạn. Chứ chả biết kích hoạt nó chỗ nào. Đừng nói là cứ cắm vào nghe bt nha?

13. huydinhhd90

huydinhhd90 Thành viên

bệnh quá giống S series và Z nha

14. huydinhhd90

huydinhhd90 Thành viên

bàn phím macbook là đứa con đẻ của sony đó ko giống sao đc

hhlong89 thích nội dung này.
  15. trunghieu171191

trunghieu171191 Thành viên

Buồn thật:( . Mong vaio cũng như sony dần lấy lại vị thế trên thị trường.
    Bước đầu là giá ngon ngon chút chứ cứ cao ngất thế thì làm sao cạnh tranh được.

16. hongnv

hongnv Thành viên

Cấu hình có vẻ bình thường, còn chưa bằng dòng SA của Sony đang có hiện giờ nữa..trừ việc có thêm ổ SSD..hi vọng giá không quá chát;)

17. eragon8687

eragon8687 Thành viên

1440x900 :D. Cỡ như Macbook Air 13 hoạc Vaio Z là ngon :D

18. lamtonghuy

lamtonghuy Thành viên

thiết kế của dòng T này nhìn giống dòng Z của Sony VAIO quá

19. orda

orda Thành viên

Èo sao trông không khác gì dòng SB vậy cà :p

20. AnhBaKhia

AnhBaKhia Thành viên

nhìn chung VAIO nổi tiếng rồi .. .:) ... nhưng có 2 điểm mình thấy nên tinh tế hơn chút thì oke.
    1. Phần bo của khung máy còn phô quá,
    2. 4 nút lên xuống qua lại bị lệch với hàng phím bên trái (chắc do làm khác với của Apple).