Sony giới thiệu Walkman B170, hứa hẹn tăng âm trầm

Duy Luân
20/1/2012 16:14Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sututam
ĐẠI BÀNG
12 năm
So với iPod thì thằng nào nghe hay hơn nhi. Mình chưa dùng em nào của Sony. Kiểu dáng cũng đẹp mà có vẻ nhỏ gọn.
Về chất lượng âm thanh thì ipod chưa bao giờ đủ tuổi so với walkman đâu.
thieuvcu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy nghe nhạc Sony thì đỉnh rồi.
Cái sạc 3 phút nghe đc 90 phút kia tuyệt quá.

Sent from my U20i using Tinh tế
pleiku8619
ĐẠI BÀNG
12 năm
âm thanh của máy nghe nhạc sony luôn đỉnh, chắc mua em này nếu giá hợp lý!
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
Đang tạm hài lòng với e nano gen6 mặc dù cực ghét cái itunes @@
âm trầm loa bự.
âm bổng loa nhỏ.
vì tính chất không gian nên phát triển loa nhỏ nên thiếu mất âm trầm. vì vậy 1 bài hát nghe ở dtdd, máy pod, máy walkman thì khác và dở hơn nghe ở dàn máy đầy đủ loa bass treble
huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
Đang hài lòng với clear bass của em w705,ko biết bass boot phê cỡ nào nữa.hehe
yolkstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
ước gì tai nghe theo máy là tai in-ear nhỉ 😔
anhtuan_ng
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sony toàn thay áo vs nâng cấp pin thôi. Chất âm từ trước đến nay là vô đối sẵn rồi

Gửi từ HTC Flyer P510e của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Hàng của Sony thì chuẩn rồi. Quan trọng là giá thôi.
Từng bị thuyết phục chất âm nhạc từ Palm Sony Clie. Khá hay. Mình thấy giá đâu có mắc đâu mà sao nhiều bạn lại chê ta?

Tiếc là sony dòng nay hình như có truyền thống dạng que đó giờ mẫu không đổi nhiều.
Dung lượng lẹt đẹt cũng vậy
Máy đẹp và gọn quá 😃 nhưng đề nghị bác Sony thay đổi thiết kế cái headphone standard đi :p nhìn xí quá
Kon này nhìn đẹp phê nhỉ! Mang theo như kái USB có thể nghe nhạc được! Chỉ tiếc là dung lượng ít quá! Giá hợp lí thì mua một cái về nghe!
Sony quá thừa bass, lại thêm khả năng tăng âm bass nữa thì...Dành cho basshead thôi. Nghe lâu mệt hết cả người.
Hehe, e cũng mới mua dòng B này, có thêm nút Bass nghe rất chất, nhưng mà máy e toàn chạy nhạc 320kbps nên nghe liên tục được khoảng 7-8 giờ là cạn nếu sạc đầy, nghe nhạc 128kbps mới lên tới 18 giờ mấy bác ơi, đừng tưởng bở nhé. Hehe. Máy nghe nhạc rất tốt, âm trầm sâu, bass mạnh sâu, chế độ Zappin rất hay nữa, mỗi tội tai nghe đy kèm là tai nhét ngoài nên nhiều lúc đeo bị rớt. :eek:
Anh ấy ghi âm được nữa cơ à, chắc ghi tầm <15 phút thôi là hết pin. Cái đỏ đẹp thật, tặng các quý cô thì còn gì bằng
đẹp và chất chỉ có thể là Sony ! Sony đúng là cây đại thụ trong thế giới điện tử.
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc giá cũng phải củ rưỡi là ít nhỉ
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
walkman thì âm thanh khỏi nói rồi, nghe phê lắm :-x
mong đợi sản phẩn này😁 nghe nhạc chỉ cần có thế:D k cần cầu kỳ
ôi walkman cái tên mà mình thích từ hùi dùng ''cát sét'' quay băng :p
m cung thjck ten nay. Game nao choi cung dat nick name la walkman. Blah blah blah
còn mình toàn lấy pass la walkman :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019