Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony giới thiệu Xperia go và acro S: chống nước, bụi, chống xước, bán ra từ quý 3

Didu
30/5/2012 8:54Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao hàng Sony con nào cũng chất mà giá thì cũng vừa phải 😁
vừa sang sony việt ngó qua cái cờ níp thấy bọn nga ngố đang ngâm rượu 2 em này😁
cho mình hỏi cái cổng cái cổng htmi là cổng gì vậy, đang suy nghĩ về Xperia S mà thấy em arco S này ok quá, giá chắc rẻ hơn S nên chắc chọn em này, CPU 1.5Ghz thì cũng ngang ngang dual 1.2GHz, mà quý 3 thì hy vọng tầm giữa tháng 7 đầu tháng 8 có thể mút 1 em tự tặng quà bỉthday cho mình, hehe 😁
@PrinceofWind 2 con này cùng CPU Qualcomm MSM8260 Snapdragon, GPU Adreno 220, ram cùng 1Gb thì khác nhau kiểu gì :D, Mình vẫn khoái Xperia GX xài CPU S4 hơn :D

http://www.gsmarena.com/compare.php3?idPhone1=4781&idPhone2=4369
@PrinceofWind Mình nghĩ con này ra sẽ mắc hơn Xperia S đó, tại có chống bụi chống nước, còn cấu hình thì lại y chang S mà. Hok có cửa rẻ hơn đâu
@t2k mình cũng thik GX và SX, mới xem lại rồi, vậy là bác Didu đăng sai rồi, arco S cấu hình tương đương với Xperia S, hơn cái chống bụi và nước, pin trâu hơn nhưng mà sao tg chờ và nghe gọi lại thấp hơn(arco Li-Ion 1910 mAh, S Li-Ion 1750 mAh)???
Nói chung em này tầm 14tr quá, vậy thì vỡ mộng rồi, hix hix...
longoanhi
TÍCH CỰC
12 năm
đệt con này ko có flash sao chụp đêm được 3d
@longoanhi arco S ko chụp 3D đc hở :eek:
@longoanhi Mắt để làm cảnh hả chời..... 😁
@longoanhi bạn xem kỹ video lại nhé, có flash mà, nhưng ko có 3D thôi
longoanhi
TÍCH CỰC
12 năm
@PrinceofWind đây nè , đang khoái em nó mà đọc song chới với
http://sonyviet.vn/2012/05/sony-cong-bo-phien-ban-cdma-cua-arco-hd-bo-nho-11gb-khong-den-flash/
cái thời đại quăng ko biết chán cái điện thoại lại quay trở lại :eek:😁
đang kiếm cái đt vừa đẹp vừa quăng vật thoải mái thì thấy nó, Acro S chứ ai, để nó ra coi thử thế nào, bền như active là được, lấy búa đập ko xi nhê mà
Xperia go đạt IP67 là có thể ngập trong nước, Sony dùng độc chiêu nè. Điệu này nghe điện thoại ngoài mưa vô tư rồi, buồn buồn bỏ vô ly nước giựt le luôn
hết Galaxy của Samsung, giờ Sony lại tiếp tục Xperia, chóng cả mặt vì nhớ tên 😔 cơ mà khoái Arco S quá :x
máy đẹp quá, tiếc là chót mua Xperia S rồi.
Acro S khá đẹp nhỉ 😃 mà sao hk có nghe nói đến NFC nhỉ ? Chả bik có dc tích hợp vào hk . Mong rằng sau khi ra mắt hk dính lỗi vàng màn hình như Xs
@nhocpin.alone coi trên trang sonymobile thấy có NFC đó
@Purin Mong là thế , NFC là công nghệ tương lai gần mà , hk có sau 1 vài model nữa lạc hậu lại khổ 😁
Coi trên Youtube thấy con này thiết kế giống Acro HD bên Nhật quá
Điện thoại gì mà chống đủ thứ thế, nếu chống lửa nữa thì tuyệt vời :p
khoa_ha
TÍCH CỰC
12 năm
Con này là bản thương mại của con Acro HD mà. Mình đang dùng Acro HD bản thương mại này.
chagekuter
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 em này chắc được mong chờ nhiều lắm đây.
think pad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá đẹp. Chỉ sợ giá không rẻ thôi........
thích dùng hàng nokia và sony
zickone
ĐẠI BÀNG
12 năm
cpu là lõi 1 ha? Ae? Con acro y.
Crazy.party
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zickone 2x1 sờ sờ ra đó, đọc ko hiểu hay ko biết đọc
maplestory2
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zickone Kép bác ạ
zickone
ĐẠI BÀNG
12 năm
@maplestory2 em doc chua ky tuong la loi don.
Crazy.party
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chống nước hợp với khí hậu việt nam
Ủa sao em Go k đc cài luôn 4.0 nhỉ ;/ Acro S có cổng kết nối tháo thế kia không ưng lắm ;P Còn lại thì đều đẹp 😁
Có ai để ý thấy Xperia acro S nhìn rất hao hao giống máy Samsung Omnia 7? nhất là mặt phía sau không?
@gauto988 ờ giống, đều có camera, plash, loa và nắp lưng ở mặt sau.
@kunmilo93 ờ nhìn sang hơn
nhokty96
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kool_boyjuly ờ giống nhỉ bác nhỉ 😁 giốg hệt cái 603 của em mỗi tôi thiếu cái flat :D giốg ip nhưg k có loa ngoài.
Chết cười bác kia :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019