Sony ra mắt Google TV set-top box NSZ-GS8, thêm tính năng tìm kiếm bằng giọng nói

levuongthinh
9/6/2013 18:51Phản hồi: 41
Sony ra mắt Google TV set-top box NSZ-GS8, thêm tính năng tìm kiếm bằng giọng nói

Hãng Sony vừa công bố phiên bản mới của dòng sản phẩm Google TV set-top box với tên gọi NSZ-GS8, thay thế cho phiên bản cũ là NSZ-GS7. Chiếc set-top box mới này gần như không có thay đổi về kiểu dáng, chỉ có một chút đổi thay nhỏ ở nút bấm của chiếc remote và sự xuất hiện của một micro. Đây cũng chính là thay đổi đáng giá nhất, vì với micro này người dùng có thể tận dụng tính năng tìm kiếm bằng giọng nói được thêm vào cho nền tảng Google TV hồi mùa Thu năm ngoái. Sony NSZ-GS7 có lẽ sẽ chạy phiên bản Android 4.2.2 Jelly Bean, cùng Chrome bản mới nhất, bổ sung việc hỗ trợ bảo mật nội dung bằng phần cứng và cho phép lập trình viên cung cấp nội dung HD thông qua ứng dụng nền web. Tương tự như phiên bản cũ, giá của NSZ-GS8 cũng sẽ là 199 USD và nó sẽ có ở các cửa hàng vào đầu tháng Bảy tới.

Remote mới của Sony set-top box.

41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này chắc cũng chống nước tốt đây
Ở vn ko bán nhỉ
@bichongvs Ban goi mua khong? 7 ngay nua minh co dua em tu ben Japan ve
hienld
TÍCH CỰC
11 năm
Thích nhất cái remote.
Sau này có khi con người chỉ nằm tại chỗ và cần gì thì cứ việc ra lệnh:... cho cốc nước.... Máy: .... có ngay... có ngay
@phaikodo Bác làm tớ nhớ đến wall-e quá :3
@darkprincexxx Đúng rùi bác ạ ...Wall-e... con người như những cụt thịt.. hi hi... chỉ nằm đó và ra lệnh
@phaikodo Mỡ chứ.
cuteont
TÍCH CỰC
11 năm
@phaikodo Lúc ấy con người chắc chẳng cần tay chân đâu nhỉ....?
Sống mà như bị liệt nằm 1 chỗ thì buồn lắm
Ôi, Sony, Tình yêu của tôi

Nhìn cái gì cũng chất hết
Cái này coi phim online + hd được không ae ?
Cái này có xem phim HD được như HDPlayer ko các bác?
Điều khiển như cái LG (cuhiep từng trên tay) thì mới bá đạo :rolleyes: . Mình ko thích bóp bóp như SS :oops:
toàn dùng đồ tàu 45$. cũng HD player ầm ầm
tuvdc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@super start.......! Mua ở đâu bác ơi. Em cũng muốn biến con 17" phòng em thành xì mát ti vi ạ....

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
@tuvdc Mấy cái mini android pc đầy dẫy. Giá 800-1000k. Mua ở lê phan hay itvplus ấy. Mấy loại như MK808 ấy dùng khá tốt.
không thấy cấu hình bác chủ top nhỉ , cg thích 1 em tầm tiền này ko biết về VN có bị đội giá ko 😃
@khoaitaychien2007 Mua khong? May hom nua co nguoi ve mua ho cho.minh cung lam 1 em
hàng hot rồi
NamVu_HP
ĐẠI BÀNG
11 năm
Một từ thôi: Chất 🆒
May cai hay hay the nay lai khong ban o viet nam
Blue_Bird
ĐẠI BÀNG
11 năm
@CACHLANHUONG Lên ebay vn giá gần 7t cho phiên bản trc, vãi giá.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Cũng đang rất thèm mấy cái này, nhưng kinh phí, vác thang lên hỏi ông trời

Gửi từ cục đất galaxy y
Thêm cái này thì cũng u như kỉ ở nước ta thôi
Phảng phất thiết kế của SE Satio. Đến giờ vẫn thấy thiết kế của Satio đẹp. 😃
Làm cái usb stick của tàu khựa cắm vào thành xờ mát ti vi ầm ầm.
Nhưng mà cũng phải công nhận con này đẹp thật. Không bít ở VN ta thì bán bao nhiêu đây?
@doremon234 thì mua 1 cái qmobile 3-4 củ nó cũng có chức năng ngang có khi hơn vài con htc, sam, son > 10củ mà bác 😁
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy cái android tivi box với usb dùng chán lắm.cách đây ko lâu mua 1 cái dùng chán òm.của sony chắc chất lương hơn.chờ đánh giá của tinh tế.chắc chắn nó sẽ tốt hơn usb với mấy cái tivi box kia hóng thôi.
@dungdepzai Android bo x xai chan lam ha ban. Nhung cu the la con nao? Minh cung dang tay may day. Bam cho ti kinh nghiem voi
gerlesion
TÍCH CỰC
11 năm
:eek: Cái gì nhìn đẹp thế kia ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019