Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony tiết lộ ảnh thứ hai về Honami/Xperia Z1, xác nhận khả năng chống nước

Duy Luân
23/8/2013 22:37Phản hồi: 68
Sony tiết lộ ảnh thứ hai về Honami/Xperia Z1, xác nhận khả năng chống nước

Chiếc Sony Honami hay còn có tên gọi là Xperia Z1 được đồn đoán bấy lâu nay có khả năng chống nước hay không? Sony mới đây đã nói có bằng cách cho đăng tải một bức ảnh lên Facebook mô tả một chiếc điện thoại có thiết kế giống Xperia Z kèm dòng chữ "chuẩn bị bắn (nước) tung tóe". Hãng cũng đính kèm hashtag #bestofSony giống với tấm ảnh tiết lộ hồi hôm qua. Hiện Sony đã phát giấy mời tham dự sự kiện giới thiệu sản phẩm mới vào ngày 4 tháng 9 và nhiều khả năng Honami/Z1 sẽ được ra mắt tại đây. Tinh tế sẽ tiếp tục chuyển đến các bạn những tin tức mới nhất liên quan đến thiết bị này.

Cũng liên quan đến Honami, một trang tin Trung Quốc mới đây đã đưa ra tấm ảnh báo chí của thiết bị này, gợi ý máy sẽ có ba tùy chọn màu đen, trắng và tím giống Xperia Z. Chúng ta cũng thấy được chữ G in bên cạnh cụm camera của thiết bị, cho thấy tin đồn về việc Honami sử dụng lens Sony G là chính xác.
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Biết là có chống nước rồi, quan trọng là có gì đặc biệt hơn nữa không ý.
Sorry vì em hơi tham, em biết các bác sẽ chẳng bao giờ ra cái SP mà chụp ảnh xuất sắc đâu vì nếu như thế thì các bác bán mấy cái PnS và mấy cái DSC-QX10DSC-QX100 cho ai? Nhưng em vẫn hóng điều gì đó đột phá 😃
quá ngon để e về bảo bố bán thóc đã
Quan trọng cái giá thôi. Giờ lộ gần hết rồi còn đâu
Chỉ mong chờ một thứ được như Z là cái giá bằng Z thôi. 😁
vinh le
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xperia Zép 😁
Đúng là nếu chỉ thông báo là Honami có khả năng chống nước thì không có gì gọi là hot cả bởi vì nếu như Honami không có khả năng chống nước thì mới đáng gọi là tin sốc đó.
máy đẹp! chỉ có 1 chi tiết mình ko thích ở sony là viền màng hình cái nào cũng thấy dày hết!!
p01_k03
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mrlenguyen111 B đã thấy ZL chưa mà phát biểu vậy...?
Về khoản này thì mấy e Sky cũng ko bằng e này đâu...
@p01_k03 mình ko phát biểu bừa đâu bạn! trừ những sony giá rẻ,còn phần lớn mình cầm hết rồi!
Sony Z1 thì đỉnh nhất rồi...! Đầu năm sau lại có flagship mới...
Chỉ cần giống Z, Cam tốt hơn chip 800, giá mất nhanh như Z, màn đẹp hơn là mua thôi 😁
@duythanh90 chắc sẽ rớt giá nhanh thôi. Hàng So là vậy đấy
@giaptm_usa Như vậy anh em mới có tiền mà mua chứ không thì giống anh Táo ăn dày quá nên chỉ có ai dư tiền mới sở hữu được những em mới ra lò. Chịu khó đi sau mấy bước cho đỡ tốn thóc các bác ah....
kết cấu ngon, cam tốt em này hơn z ultra nhiều
Sony bây giờ mà không chống nước thì đâu phải sony, cái này không quảng cáo thì ai cũng biết rồi mà 😁
thpxken
TÍCH CỰC
11 năm
Con này mà ko chống nước thì sao là siêu phẩm cũa sony đc,,,đặc trưng mà
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Giá thì thật cao, rớt giá cũng lẹ.
Đợi con zép 1 này ra sẽ quyết định mua Zép U hay e nó ?
hóng gió thế nào đã

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019